Mkuu ukiambiwa udhibitishe kua ni Josephat Isango utakua na Udhibitisho?
Naona umesahau ile story ya morogoro!!!! Kuwa makini mzeeHaya makanisa ndiyo tabu yake. Waumini wana mamlaka makubwa na kanisa na hii itasumbua sana. Katika Katoliki, Kanisa ni mali ya askofu kwa niaba ya waumini, LAKINI hakuna muumini/padre mwenye mamlaka ya kuhoji lolote kuhusu mali ya kanisa. That way huwezi kuwa na mgogoro wowote!!
Mbona sasa tuko pamoja. Wanaleta hopeless PhD candidates, incapable ones. Unaondoa lawama unamwandikia papers amalize akuondolee kiwingu, vinginevyo atakulaumu milele nami sitaki, Nimefanya hivyo na alikuwA chuo kinachojinasibu na umahili kama hichoWhat i believe is, nurturing someone is one thing, working on the skills learnt is another thing. Give someone skills, then he/she would decide to work on it or not and to what extent. Alishawahi kuja mtu anaomba nimjazie dodoso, PhD candidate anasoma Belgium, nilisikitika, hadi nikajiuliza, how did it pass through her supervisor and given a green light!
Nikumbushe tafadhaliNaona umesahau ile story ya morogoro!!!! Kuwa makini mzee
Nani anaabudu watu? we kichwa nazi kabisamkuu, watu hapa hawatakuelewa, wengi wamelewa na kuabudu watu na sio Muumba, so wataishi wakiamini labda malasusa sio binadamu... ukweli utakuwa wazi soon....
povu la nini,,, yawezekana wewe mmoja wao,,,Nani anaabudu watu? we kichwa nazi kabisa
It was very fortunate (unfortunate ) that she wasn't one of us. She was from a different University. As i read the dodoso, i knew it was a 'cut and paste'. I tried to express my doubts to someone else and he said, 'sio kama.....huyu ka copy na ku paste'.Mbona sasa tuko pamoja. Wanaleta hopeless PhD candidates, incapable ones. Unaondoa lawama unamwandikia papers amalize akuondolee kiwingu, vinginevyo atakulaumu milele nami sitaki, Nimefanya hivyo na alikuwA chuo kinachojinasibu na umahili kama hicho
...atakulaje mtu, kwani hakuna chakula?Mmmh!
Askofu anakula mchungaji wake wa kike tena mke mtu.
Kwani katiba ya KKKT inasemaje kuhusu uwezo na mipaka ya kiongozi mkuu wa kanisa hilo?
kuna mbele siku hizi?,,kila kitu nyuma nyuma mkuuKama ushaidi unao nivyema upeleke mbele
NakaziaDivide and rule