Askari wale wa Jeshi, Makonda aliwatoa wapi? | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wale wa Jeshi, Makonda aliwatoa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Mar 20, 2017.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 20,878
    Likes Received: 23,397
    Trophy Points: 280
    Maswali:

    1.Ukiacha askari Polisi wa kawaida,Mkuu wa Mkoa ana mandate na majeshi yetu?

    2.Kama hana mandate,Wanajeshi wale alipewa kwa amri ya nani na kwa kazi gani?

    3.Au Mkuu wa mkoa nyumbani kwake analindwa na wanajeshi na ndio hao siku ile aliamua kuambatana nao?

    Naomba uchunguzi unaofanywa(kama ni uchunguzi kweli ni si geresha) uje na majibu kuhusu wale askari ilikuwaje wakafuatana na Makonda na taarifa ya uchunguzi ituambie kama wale si wanajeshi basi ni askari wa Jeshi gani la nchi hii au ni kutoka chombo gani cha ulinzi kinachotambulika kisheria hapa nchini.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #61
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 7,787
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    collabo LA chaka kwa chaka yaani Kama vile Chatu
     
  3. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #62
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 39,396
    Likes Received: 20,594
    Trophy Points: 280
    Makonda ana baba yake asieshindwa kamwe
     
  4. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #63
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 5,059
    Likes Received: 2,803
    Trophy Points: 280
    Safi Sana ngariba
     
  5. H

    HOOLIGAN Senior Member

    #64
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 12, 2017
    Messages: 198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hawa ndio viongozi wa CCM. Wanao uwezo wa kukodi au hata kuunda vikundi vya kijeshi kwaajili ya kutekeleza uhalifu wanaotaka muda wowote na mahali popote.Binafsi siamini kama wale ni wanajeshi wa jeshi letu hili tunalolifahamu JWTZ lenye weledi mkubwa. Au labda Mwamunyange kastaafu.
     
  6. tozi25

    tozi25 JF-Expert Member

    #65
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 29, 2015
    Messages: 3,508
    Likes Received: 3,534
    Trophy Points: 280
    Atakauwa kaazimwa na Kagame wale si unajua rafiki na baba Bashite.


    Ndukiiiii
     
  7. joseph jjj

    joseph jjj Member

    #66
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 17, 2017
    Messages: 65
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 25
    Waziri wa urinzi yupo kama kivuli ambacho hakitingishiki kwenye hii wizara.
     
  8. MLAU

    MLAU JF-Expert Member

    #67
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 3,808
    Likes Received: 2,597
    Trophy Points: 280
    Watz ktk ubora wao wa kujadili mada!

    Naona kama wachangiaji mada ni wageni hapa tz maana hawajui kabisa nchi yao na mambo yake

    Hawawajui hata aina majeshi ktk nchi yao ya tz aiseee!!

    Tuna safari ndefu sana kufikia Maendeleo ya kweli
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #68
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,755
    Likes Received: 691
    Trophy Points: 280
    Some thing can't stay buried...
    Bashite toa vyetiiiiii
     
  10. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #69
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 16,583
    Likes Received: 5,139
    Trophy Points: 280
    Lazima usomewe maaana inasemekana unampa kila kitu

    Ova
     
  11. ChamaDola

    ChamaDola JF-Expert Member

    #70
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 23, 2016
    Messages: 1,829
    Likes Received: 1,477
    Trophy Points: 280
    stormryder watch your back mods: @Maxence Mello Mod 4 @Mod4 ebu oneni kilichoandikwa na huyo niliyemquote mwanzoni! stormryder
     
  12. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #71
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,415
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Zile nguo zao niliona ni kama wale askari wanalinda pale ikulu sijui ni wa aina gani siku zote najiuliza zile gwanda zao ni wanajeshi wa kikosi gani sijapata jibu bado
     
  13. Yiyu Sheping

    Yiyu Sheping JF-Expert Member

    #72
    Mar 21, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 1,309
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Wadau hebu msomeni huyu dabali T hapo # 42. Kaongea jambo na point ya maana sana. Cha ajabu kaandika herufi na maneno yanayo fanana na sauti yake dabali T.


    Ni vizuri mtaala wa askari makirimakiri ukaboreshwa wasome somo la cctv na jinsi ya kuchukua tahadhari dhidi yake.




    Na washawasha!
     
  14. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #73
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,415
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Sio wanajeshi mkuu ila si ndio hao wanalinda pale ikulu wanavaa hizo gwanda au??
     
  15. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #74
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,415
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mkuu hebu nieleweshe kwanza wale wanaolinda ikulu ni askari wa aina gani maana zile gwanda sizijui bado au ndio hao wa usalama wa taifa??
     
  16. kluger

    kluger JF-Expert Member

    #75
    Mar 21, 2017
    Joined: Jun 16, 2016
    Messages: 807
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Nina baba yangu asiye shindwa kamwee, Magu ni baba yangu asiye shindwa kamwee, simama imaraaa asiyeshindwa kamwee, nina babaaaaa. .....................!
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #76
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 3,664
    Trophy Points: 280
    Wale makirikiri ya mabaka mabaka ni tiss pale Kijitonyama wapo pale gate inn!! Ndio aliwachukua pale akamfuraishe sizonje aone shilawadu
     
  18. Azarel

    Azarel JF-Expert Member

    #77
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 6,971
    Likes Received: 6,724
    Trophy Points: 280
    Kwani hajauliza?

    Wewe una akili kweli?

    Ameuliza hivii:

    -Wale wanajeshi Makonda aliwatoa wapi?

    -Mamlaka kwa wale wanajeshi yalitoka wapi?

    -Pia akauliza je ni wanajeshi wa nchi hii au nchi nyingine
     
  19. leodigardcyrilo

    leodigardcyrilo JF-Expert Member

    #78
    Mar 21, 2017
    Joined: May 17, 2015
    Messages: 973
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 80
    Sioneshwi njia
     
  20. Yiyu Sheping

    Yiyu Sheping JF-Expert Member

    #79
    Mar 21, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 1,309
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati humu jF waliwananga sana majirani zetu kwa kilichotokea lango mangaribi hapo Kenya kwa askari wao walipo naswa na kamera.

    Bahati yetu hawa makirimakiri wamefunzwa nidhamu ya hali ya juu na sio wadokozi vinginevyo tungekumbwa na aibu ileile ya jirani zetu.



    Na washawasha!
     
  21. chipaka.com

    chipaka.com JF-Expert Member

    #80
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 5, 2015
    Messages: 2,203
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Jeshi la mtu mmoja,,
     
Loading...