Askari wale wa Jeshi, Makonda aliwatoa wapi? | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wale wa Jeshi, Makonda aliwatoa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Mar 20, 2017.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,568
    Likes Received: 36,293
    Trophy Points: 280
    Maswali:

    1.Ukiacha askari Polisi wa kawaida,Mkuu wa Mkoa ana mandate na majeshi yetu?

    2.Kama hana mandate,Wanajeshi wale alipewa kwa amri ya nani na kwa kazi gani?

    3.Au Mkuu wa mkoa nyumbani kwake analindwa na wanajeshi na ndio hao siku ile aliamua kuambatana nao?

    Naomba uchunguzi unaofanywa(kama ni uchunguzi kweli ni si geresha) uje na majibu kuhusu wale askari ilikuwaje wakafuatana na Makonda na taarifa ya uchunguzi ituambie kama wale si wanajeshi basi ni askari wa Jeshi gani la nchi hii au ni kutoka chombo gani cha ulinzi kinachotambulika kisheria hapa nchini.
     
  2. KING DUBU

    KING DUBU JF-Expert Member

    #21
    Mar 20, 2017
    Joined: Mar 7, 2017
    Messages: 772
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 180
    Kama idea zipi? you can't escape attacking personal life Kama mtu ni Mwizi na anatumia Madaraka vibaya
     
  3. A

    Atkins Mendel JF-Expert Member

    #22
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 217
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 60
    duuh, mkuu umenichekesha sana.
     
  4. A

    Asovene JF-Expert Member

    #23
    Mar 20, 2017
    Joined: Jan 7, 2017
    Messages: 213
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 60
    DAUD AND JOHN ARE COIN LIKE
     
  5. Phd Hewa

    Phd Hewa JF-Expert Member

    #24
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 3, 2016
    Messages: 553
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 80
    Muda Mwinge Akili za Wakubwa Sijui Zinalala Nchi hii ya Ajabu Sana.
     
  6. k

    kerubi afunikaye JF-Expert Member

    #25
    Mar 20, 2017
    Joined: May 20, 2013
    Messages: 824
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 80
    Huu ni ukweli mchungu.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #26
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,115
    Likes Received: 22,082
    Trophy Points: 280
    = wamebadili

    Wewe nawe andika Kiswahili vizuri, kufundwa kote JF bado tu huelewi wapi pakuweka R na wapi pakuweka L.
     
  8. igp

    igp JF-Expert Member

    #27
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 16, 2015
    Messages: 842
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 80
    Alitoka nao bavicha makao makuu.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #28
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 68,433
    Likes Received: 75,854
    Trophy Points: 280
    Swali zuri sana hili Mkuu. Je, aliwakokota wakiwa barabarani!?

     
  10. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #29
    Mar 20, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 19,868
    Likes Received: 43,227
    Trophy Points: 280
    Anika=andika
     
  11. mrangi

    mrangi JF-Expert Member

    #30
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 21,324
    Likes Received: 8,811
    Trophy Points: 280
    Usije ukavunja ndoa yko tu maana mihemuko imezidi!

    Ova
     
  12. Kishimbe wa Kishimbe

    Kishimbe wa Kishimbe JF-Expert Member

    #31
    Mar 20, 2017
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 2,404
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280

    After what he has done for his nation, Paul Makonda deserves presidential protection for the rest of his life (he has earned it) !
     
  13. J

    Joto Balaa JF-Expert Member

    #32
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 14, 2016
    Messages: 1,119
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Moja kati ya maswali yaliyochelewa kuulizwa kabisa. Kwa nidhamu ya majeshi yetu ni vigumu sana Polisi na JW kuungana muda kama huo tena kwa jambo kama hilo! Nadhani kuna haja ya ku clear vizuri hali hii. Haiwezekani katika hali na akili ya kawaida.
     
  14. Halima Msasambuaji

    Halima Msasambuaji JF-Expert Member

    #33
    Mar 20, 2017
    Joined: Aug 24, 2016
    Messages: 443
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 180
    Makirikiri wanalinda ofisi za usalama wa taifa sio ikulu
    Wanavaa nguo kama za ngozi ya fisi
     
  15. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #34
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,568
    Likes Received: 36,293
    Trophy Points: 280
    Sasa RC aliwapataje?
     
  16. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #35
    Mar 20, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 13,435
    Likes Received: 14,081
    Trophy Points: 280
    Walipelekewa matunguri
     
  17. abudist

    abudist JF-Expert Member

    #36
    Mar 20, 2017
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 80
    Makonda ameshapewa mkoa wa Dar mpaka Magufuli atoke madarakani. Hivyo majeshi ya polisi, JWTZ, Magereza...nk ya Dar ni mali yake, kwani hujamsikia akisema anaweza pia kumfukuza mtu Dar? Hujamsikia huwa anauita huu mkoa wa kwake? Hivyo usishangae anaweza kutoa askari Lugalo, Osterbay, Central popote. Kitu kilichobaki ni kumleta mama na baba Bashite Dar es salaam kutoka Koromije. Makonda ataanza kuwa na wasiwasi tukikaribia 2020 kwenye uchaguzi tena. Sababu Magufuli asipopitishwa na CCM kugombea akishindwa uchaguzi ataishia Ukonga au Segerea.
     
  18. J

    Joto Balaa JF-Expert Member

    #37
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 14, 2016
    Messages: 1,119
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Anika wakiiona shilawadu!?
     
  19. Joowzey

    Joowzey JF-Expert Member

    #38
    Mar 20, 2017
    Joined: Nov 13, 2015
    Messages: 2,259
    Likes Received: 1,473
    Trophy Points: 280
    Anakaa masaki.
     
  20. s

    sweettablet JF-Expert Member

    #39
    Mar 20, 2017
    Joined: Nov 16, 2014
    Messages: 1,711
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Nenda Somalia. Nchi imetulia kila kitu kinaenda kama kilivyopangwa. Tuachieni Magufuli wetu.
     
  21. s

    sweettablet JF-Expert Member

    #40
    Mar 20, 2017
    Joined: Nov 16, 2014
    Messages: 1,711
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Nenda Somalia. Nchi imetulia kila kitu kinaenda kama kilivyopangwa. Tuachieni Magufuli wetu.
     
Loading...