Askari wale wa Jeshi, Makonda aliwatoa wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wale wa Jeshi, Makonda aliwatoa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Mar 20, 2017 at 9:47 PM.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017 at 9:47 PM
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 19,494
    Likes Received: 19,337
    Trophy Points: 280
    Maswali:

    1.Ukiacha askari Polisi wa kawaida,Mkuu wa Mkoa ana mandate na majeshi yetu?

    2.Kama hana mandate,Wanajeshi wale alipewa kwa amri ya nani na kwa kazi gani?

    3.Au Mkuu wa mkoa nyumbani kwake analindwa na wanajeshi na ndio hao siku ile aliamua kuambatana nao?

    Naomba uchunguzi unaofanywa(kama ni uchunguzi kweli ni si geresha) uje na majibu kuhusu wale askari ilikuwaje wakafuatana na Makonda na taarifa ya uchunguzi ituambie kama wale si wanajeshi basi ni askari wa Jeshi gani la nchi hii au ni kutoka chombo gani cha ulinzi kinachotambulika kisheria hapa nchini.
     
  2. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2017 at 9:49 PM
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,439
    Likes Received: 2,396
    Trophy Points: 280
    Watakuwa walitolewa na Yeye Asiyepangiwa!!
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2017 at 9:50 PM
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 24,748
    Likes Received: 19,031
    Trophy Points: 280
    Wale ni walinzi wa nyumba nyeupe alipewa na baba yake usiku ule.
     
  4. NIYOMBARE

    NIYOMBARE JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2017 at 9:50 PM
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 1,246
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Nchi ishapoteza mwelekeo wahuni wameshika usukani.

    hawakomi mpaka mkome.
     
  5. jaji mfawidhi

    jaji mfawidhi JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2017 at 9:51 PM
    Joined: Feb 20, 2016
    Messages: 2,588
    Likes Received: 1,764
    Trophy Points: 280
    Hana mandate,yeye ni mkuu wa kamati ya ulinzi na usalama wa mkoa ila si kwa majeshi haya.

    Wale wanajeshi/polisi/nanii sijui aliwatoa wapi,Kamanda wao kama ni mstaarabu ajiuzulu kabla ya kesho.

    Haifahamiki Bashite so far anapoishi,ulinzi uliongezwa baada ya kumtaja Chid Benzi anatumia ngada.
     
  6. uponjonchiman

    uponjonchiman JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2017 at 9:51 PM
    Joined: Jul 31, 2016
    Messages: 853
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 80
    Umechelewa njomba,tamko limeshatoka kwa Mkulu.
    Cha msingi tujikite kwenye idea na si personalities
     
  7. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2017 at 9:54 PM
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 12,087
    Likes Received: 11,356
    Trophy Points: 280
    Inasemekana ni walinzi wa makazi ya sizonje,alitoka nao huko
     
  8. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2017 at 9:59 PM
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 19,494
    Likes Received: 19,337
    Trophy Points: 280
    Wala sitashangaa kama itakuwa ni kweli.
     
  9. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2017 at 10:01 PM
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 4,390
    Likes Received: 2,243
    Trophy Points: 280
    Hao makili kili ndio wanaojianika pale kijitonyama, wengine hukaa getini na jezi zao hizo.
     
  10. kasigazi kalungi

    kasigazi kalungi JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2017 at 10:04 PM
    Joined: Dec 22, 2013
    Messages: 2,371
    Likes Received: 904
    Trophy Points: 280
    Wale sio wanajeshi, ni wale wa kaunda suti na wenyewe huwa wanavaa magwanda ya rangi ya kijivu. Ukipita pale makumbusho jaribu kuchungulia pale utawaona.
     
  11. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2017 at 10:05 PM
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,595
    Likes Received: 3,189
    Trophy Points: 280
    Aliwanunua

    Makonda oyeeeeee

    Ile clip ya cctv
    mmmmmmmh
    ?????????????????????????????
     
  12. MBIIRWA

    MBIIRWA JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2017 at 10:05 PM
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 875
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 80
    Siku hizi anaishi Lugalo baada yA kutaja wauza poda.. nadhani hawakujua wanaenda wapi aliwaambia wamsindikize sehemu mara moja
     
  13. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2017 at 10:05 PM
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 240
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    KAMA HUJUI NI BORA UULZE KWNZA KABLA YA KUANDIKA
     
  14. nsharighe

    nsharighe JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2017 at 10:06 PM
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 367
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Wale waliovaa Makirikiri no Tiss
     
  15. J

    Jongwe JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2017 at 10:10 PM
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 80
    Nafikiri ni wale wa usalama wa taifa ambao hulinda ikulu
     
  16. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2017 at 10:11 PM
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 8,967
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    JWTZ NAYO INATUMIKA VIBAYA
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2017 at 10:15 PM
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,709
    Likes Received: 6,396
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo aliwachukuwa walinzi wa idara ya usalama wa Taifa?

    Tunaomlaumu Daud Bashite hatujielewi hii show inasimamiwa by remote kutoka Magogoni, kosa la Daud Bashite ni kukubali kutumika tu.
     
  18. kivava

    kivava JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2017 at 10:17 PM
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 4,040
    Likes Received: 2,146
    Trophy Points: 280
    Hii kolabo ya Chato na Kolomije inacheza mchezo hatari sana
    Kuna hatari siku moja Kolomije ataingia vituo vya radio na 'jeshi lake 'na kutangaza kuanzia sasa yeye ndio BWANA MKUBWA
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2017 at 10:17 PM
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 31,709
    Likes Received: 6,396
    Trophy Points: 280
    Ikulu si wanalinda FFU? Au wamebadiri?
     
  20. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2017 at 10:17 PM
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    duuh!!yaani walinzi wa magogoni wachomokaje kuacha lindo ili kuenda mawingu kuwatisha shilawadu,hapa mtakatifu anahusika,nchi imevamiwa bandugu tuwe macho
     
Loading...