Askari wale wa Jeshi, Makonda aliwatoa wapi? | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wale wa Jeshi, Makonda aliwatoa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Mar 20, 2017.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,356
    Likes Received: 27,731
    Trophy Points: 280
    Maswali:

    1.Ukiacha askari Polisi wa kawaida,Mkuu wa Mkoa ana mandate na majeshi yetu?

    2.Kama hana mandate,Wanajeshi wale alipewa kwa amri ya nani na kwa kazi gani?

    3.Au Mkuu wa mkoa nyumbani kwake analindwa na wanajeshi na ndio hao siku ile aliamua kuambatana nao?

    Naomba uchunguzi unaofanywa(kama ni uchunguzi kweli ni si geresha) uje na majibu kuhusu wale askari ilikuwaje wakafuatana na Makonda na taarifa ya uchunguzi ituambie kama wale si wanajeshi basi ni askari wa Jeshi gani la nchi hii au ni kutoka chombo gani cha ulinzi kinachotambulika kisheria hapa nchini.
     
  2. Z

    ZE NDINDINDI JF-Expert Member

    #41
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 812
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 180
    Gsm .........oyeeeeee
     
  3. T

    Tomito Tomato Senior Member

    #42
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 11, 2017
    Messages: 112
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 80
    Kwa Katiba ya Tanzania ninachojua ni kwamba Mkuu wa Mkoa ana mamlaka yote juu ya suala zima la Ulinzi na Usalama kwa Mkoa husika na haishii tu hapo anaweza pia hata akaja nyumbani kwako na kukutoa ndani vile vile akakurukisha kichura chura mbele ya Mkeo na akakuweka ndani hata kwa Saa kadhaa au siku kadhaa.

    Safi sana RC Makonda kwa kuwavamia hao Clouds Media Group majuzi ili utengeneze nidhamu na heshima. Na ningekutia tu moyo kuwa endelea tu kuwavamia hadi waelewe kuwa Mkoa huu uko kwa mwenye mafanikio nayo ambaye ni Wewe Ndugu Paul Christian Makonda.
     
  4. e

    eddy JF-Expert Member

    #43
    Mar 20, 2017
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 8,367
    Likes Received: 3,054
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako ni nini? hivi wanajeshi wa nchi hii unawajua? hayo magwanda si hata Rose Mhando anayo, hebu tujadili mambo ya maana, kilo ya dona sasa elfu miatano, chakula kimekuwa anasa nyie mnahangaika na vyeti, akili zenu mbona nusu sana.
     
  5. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #44
    Mar 20, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,356
    Likes Received: 27,731
    Trophy Points: 280
    Hujui kuwa serikali haina shamba?!
     
  6. s

    sntambism JF-Expert Member

    #45
    Mar 20, 2017
    Joined: Jul 22, 2014
    Messages: 273
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Maimai
     
  7. Justice minister

    Justice minister JF-Expert Member

    #46
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 1, 2016
    Messages: 796
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 180
    Ndio wanavaa uniform hizo?
     
  8. e

    eddy JF-Expert Member

    #47
    Mar 20, 2017
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 8,367
    Likes Received: 3,054
    Trophy Points: 280
    hebu acha mambo ya kijinga, nilikuwa baiadi hali ni mbaya watu wanaishi kwa kula mboga za majani, jagi la mahindi elfu tano, mji wa nzega umedumaa hakuna uchumi tena baada ya mgodi kufungwa, kule bulyanhulu bar zimekosa wateja baada ya kuzuiwa kusafirishwa mchanga, pale kurasini malori ya golden coach yanapigwa grease kila asubuhi, halafu nyie mnajadili mambo ya kijinga jinga, sasa kimada wa gwajima anawahusu nini? mwacheni makonda ahangaike na mateja na madada poa nyie hangaikieni namna gani watanzania watapata mlo wa mchana angalau uji tu.
     
  9. kitulano

    kitulano JF-Expert Member

    #48
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 26, 2017
    Messages: 385
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 80
    Yaaani ningekuwa mimi nyumba yangu inalindwa,pesa napiga,napendwa na rais nalala kwa amani kabisa hapo nashindwaje kumchomeka mimba shemeji yenu???,ningekuwa napiga game za maaaaaaaaana,sie maskini mawazo hadi mdudu hasimami wakati mwingine mtoto kakushika shati anataka ada utamla mtu vizuri kweli.
     
  10. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #49
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,476
    Likes Received: 2,771
    Trophy Points: 280
    Kashindwa kuzaa hata mtoto wa kupakaziwa ataliweza jiji? Kiongozi mzuri huanzia kwenye familia yake, lakini yy kutwa ni kuchepuka na Bonge movie chini ya Ukuadi wa Steven Nyerere na Le-'Mutuz hana kitu mkewe miaka kadhaa hapati mimba ni maajabu mtu tasa mgumba kujidai kidume wakati si lijali.
     
  11. Justice minister

    Justice minister JF-Expert Member

    #50
    Mar 20, 2017
    Joined: Sep 1, 2016
    Messages: 796
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 180
    Polisi ni watoto sana, hawawezi kupewa ikulu wailinde ikulu zote duniani zinalindwa na jeshi na watu wa usalama.
     
  12. u

    ushuzi.1 JF-Expert Member

    #51
    Mar 20, 2017
    Joined: Feb 17, 2015
    Messages: 4,476
    Likes Received: 2,771
    Trophy Points: 280
    Yawezekana alitumwa na magufuli ndiyo maana mzee mengi kashangaa kiburi cha makonda kinatokea wapi?
     
  13. BigBaba

    BigBaba JF-Expert Member

    #52
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 7, 2017
    Messages: 1,572
    Likes Received: 8,525
    Trophy Points: 280
    Huyu bibi haangalii Upo na mzuka upi aisee
     
  14. mashoodjr

    mashoodjr JF-Expert Member

    #53
    Mar 21, 2017
    Joined: Feb 4, 2016
    Messages: 1,361
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Wewe ni bots sio bure kila mahali upo usikute tunabishana na machine hapa.
     
  15. Free ideas

    Free ideas JF-Expert Member

    #54
    Mar 21, 2017
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 2,810
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hakukua na mwanajeshi pale.
     
  16. Quinine Mwitu

    Quinine Mwitu JF-Expert Member

    #55
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 19, 2014
    Messages: 2,478
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    polisi wetu ni watumwawa wanasiasa mara nyingi
     
  17. Free ideas

    Free ideas JF-Expert Member

    #56
    Mar 21, 2017
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 2,810
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Uwe unauliza kwanza kabla ya kuhoji , hakuna mwanajeshi pale .
     
  18. mwakagali Jr

    mwakagali Jr Senior Member

    #57
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 18, 2016
    Messages: 181
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    tumeyataka wenyewe, maana kikwete tulimsimanga sana, sasa wacha atupelekeshe tu. maana yawezekana hii ndio dawa, tumezidi kulaumu kila kitu
     
  19. Scale

    Scale JF-Expert Member

    #58
    Mar 21, 2017
    Joined: Apr 6, 2014
    Messages: 915
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 80
    Nini maoni yako FaizaFoxy?
    Natumai nitaondoka na elimu flani. Hujawai niangusha
    Bora umepita hapa!
     
  20. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #59
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 14,473
    Likes Received: 53,572
    Trophy Points: 280
    Mr. Ova

    Upo ha ha haaaaaaaa

    Nimeanza kusomewa talaka tayari, umependa?

    Makonda oyeeeee
     
  21. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #60
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,124
    Likes Received: 2,111
    Trophy Points: 280
    aliwatoa makirikiri according to gwajima
     
Loading...