Askari wa kike na kiume kulala chumba kimoja inakuwaje?

Askari wa kike na kiume kulala chumba kimoja inakuwaje?

Habari wadau,

Mimi ni mzalendo halisi hapa Tanzania, nimeshuhudia kwa miaka mingi Askari wanaosimamia mitihani ya taifa kidato cha nne na sasa cha pili wakiripoti kituoni wanawekewa godoro/magodoro kwenye chumba kunapohifadhiwa mitihani ili wailinde kwa kipindi chote cha ufanyikaji mitihani.

Hapa kuna uwezekano wa mtifuano mkubwa kutokea bila ya kutegemea, ingekuwa vema askari wa jinsi moja ndo wapangiwe kituo kimoja na si vinginevyo. Inaniuma sana hii kitu, Serikali tunaomba muingilie kati kuondoa aibu hii.

Mubarikiwe waungwana.

Hapo sijakuelewa kinachokuuma ni nini? umetifuliwa nini?
 
Habari wadau,

Mimi ni mzalendo halisi hapa Tanzania, nimeshuhudia kwa miaka mingi Askari wanaosimamia mitihani ya taifa kidato cha nne na sasa cha pili wakiripoti kituoni wanawekewa godoro/magodoro kwenye chumba kunapohifadhiwa mitihani ili wailinde kwa kipindi chote cha ufanyikaji mitihani.

Hapa kuna uwezekano wa mtifuano mkubwa kutokea bila ya kutegemea, ingekuwa vema askari wa jinsi moja ndo wapangiwe kituo kimoja na si vinginevyo. Inaniuma sana hii kitu, Serikali tunaomba muingilie kati kuondoa aibu hii.

Mubarikiwe waungwana.

kila kazi ina utaratibu wake . Ww ni raia acha mambo ya kiaskar wabaki nayo askar. Jaribu kufuatilia mambo ya msingi ambayo yanaweza kuwa na manufaa kwako na kwa familia yako. Ujinga mtupu eti inakuuma kwahyo ulitaka walale na ww?
 
Habari wadau,

Mimi ni mzalendo halisi hapa Tanzania, nimeshuhudia kwa miaka mingi Askari wanaosimamia mitihani ya taifa kidato cha nne na sasa cha pili wakiripoti kituoni wanawekewa godoro/magodoro kwenye chumba kunapohifadhiwa mitihani ili wailinde kwa kipindi chote cha ufanyikaji mitihani.

Hapa kuna uwezekano wa mtifuano mkubwa kutokea bila ya kutegemea, ingekuwa vema askari wa jinsi moja ndo wapangiwe kituo kimoja na si vinginevyo. Inaniuma sana hii kitu, Serikali tunaomba muingilie kati kuondoa aibu hii.

Mubarikiwe waungwana.

mkeo askari nini?
 
Kazi Yao moja mengine maelewano Yao hata ikitokea wako na mbwa hawawezi kumweka bandani kutahesabika kuna askari wa 3.
 
Habari wadau,

Mimi ni mzalendo halisi hapa Tanzania, nimeshuhudia kwa miaka mingi Askari wanaosimamia mitihani ya taifa kidato cha nne na sasa cha pili wakiripoti kituoni wanawekewa godoro/magodoro kwenye chumba kunapohifadhiwa mitihani ili wailinde kwa kipindi chote cha ufanyikaji mitihani.

Hapa kuna uwezekano wa mtifuano mkubwa kutokea bila ya kutegemea, ingekuwa vema askari wa jinsi moja ndo wapangiwe kituo kimoja na si vinginevyo. Inaniuma sana hii kitu, Serikali tunaomba muingilie kati kuondoa aibu hii.

Mubarikiwe waungwana.


kwani tatizo liko wapi? Hilo ni jeshi la polisi....wanajali kazi zaidi kuliko mawazo ya hovyo
 
kila kazi ina utaratibu wake . Ww ni raia acha mambo ya kiaskar wabaki nayo askar. Jaribu kufuatilia mambo ya msingi ambayo yanaweza kuwa na manufaa kwako na kwa familia yako. Ujinga mtupu eti inakuuma kwahyo ulitaka walale na ww?

Ukiona hvyo ujue mkewe ameshachapwa
 
Hili suala nadhan n la utashi wa mtu mwenyew..kwan hao wanaotifuana guest na kwngneko s ni sawa tu na eanaolala hiko chumba kimoja??
 
Back
Top Bottom