Askari wa kike na kiume kulala chumba kimoja inakuwaje?

Askari wa kike na kiume kulala chumba kimoja inakuwaje?

Kuwaweka mwanamke na mwanaume kwa wiki mbili lazima kuna uwezekano wa kushawishika kufanya zinaa hata kama hawakupanga kufanya hivyo.
 
Kuwaweka mwanamke na mwanaume kwa wiki mbili lazima kuna uwezekano wa kushawishika kufanya zinaa hata kama hawakupanga kufanya hivyo.

Waache wafyatuane tu si watu wazima na wamekubaliana.
 
Wewe ni askari au mwalimu?Umeyajuaje hayo?Unahusikaje na mitihani ya Taifa mpaka kukijua chumba na mazingira ya chumba wanacholala maaskari?
 
Hapa tunakataa ukweli tu. Huu ni udhalilishaji tu. Kuwaweka jinsia mbili tofauti chumba kimoja kwa wiki mbili ni kuwavunjia haki zao na kuwatia majaribuni.
 
Hairihusiwi watu wa jinsia moja kulala chumba kimoja (Nimeikumbuka hii kwenye baadhi ya hotel). Acha wafanye kazi ndugu. utegano ni udhaifu
 
Ni aibu,jinsia moja kutifuana ni ngumu ila tofauiti shetani anakuwa karibu mama Faiza foxy hata maadili ya watu wa dini nadhani hayaruhusu mpango huo
 
mtifuano unawasaidia wasisinzie mitihani ikaibwa
 
We si useme kama mmoja wako amelala na mwenzie sasa unahisi kakuvunjia ndoa yako usipindishe mistari tushakusoma
 
We unadhan unawachukulia hao kama mama dada poa. Hapo ni kikazi tu. Usifikirie hivyo kirahc rahc sana.
 
Habari wadau,

Mimi ni mzalendo halisi hapa Tanzania, nimeshuhudia kwa miaka mingi Askari wanaosimamia mitihani ya taifa kidato cha nne na sasa cha pili wakiripoti kituoni wanawekewa godoro/magodoro kwenye chumba kunapohifadhiwa mitihani ili wailinde kwa kipindi chote cha ufanyikaji mitihani.

Hapa kuna uwezekano wa mtifuano mkubwa kutokea bila ya kutegemea, ingekuwa vema askari wa jinsi moja ndo wapangiwe kituo kimoja na si vinginevyo. Inaniuma sana hii kitu, Serikali tunaomba muingilie kati kuondoa aibu hii.

Mubarikiwe waungwana.
askari wakiwa kwenye sare au kazini hawaruhusiwi kua na mhemko. hapo ni kazi tu.
 
Hapa tunakataa ukweli tu. Huu ni udhalilishaji tu. Kuwaweka jinsia mbili tofauti chumba kimoja kwa wiki mbili ni kuwavunjia haki zao na kuwatia majaribuni.

Kiutaratbu askari awatskiwi kulala kwa wakati m1,,, moja akipumzika mwingine anatakiwa kuwa macho kuangalia usalama, kwa hiyo wakienda kutifuana inamaana wameacha lindo halina muangalizi na ni kosa kisheria,,,
 
Back
Top Bottom