Askari JWTZ aua askari mwenzake na raia kwa risasi

Askari JWTZ aua askari mwenzake na raia kwa risasi

Pengine alilazimishwa kulinda akaona hawezi kuwatibu askari wenzie na raia alafu usiku alazimishwe kulinda tena.

Sent using Jamii Forums mobile app

huyo askari magereza unasema ni mganga alafu alikua lindo bado sijaelewa hapa labda kuna kitu kina itwa internal conflict yaani mtu amesoma udokta halafu una mpeleka lindo sjui nadhani wajuzi watasema zaidi
 
EEEH MUNGU NIJALIE SANA HEKIMA JINSI YA KUISHI NA MKE.

Yani Wanaume wezangu akili inayotakiwa kuishi na hawa Dada & Mama zetu ni ya juu kuliko hata hata maarifa ya kutafuta pesa.
hii stry mie nimeipata ikiwa ya moto moto jana usk... ya kuhusu huyu mjeshi alomuua vero..jirani yangu ni ndugu na huyo veronika..huyu bibie inasemekana alikua ameolewa na huyo mjeshi..wakaamua kuachana...ila ss upande wa kike ukasema mtoto wao amepotezewa muda wakataka 8m..kumbuka hapo huyu kaka akaamua auze nyumba wakawagan 12m@[emoji4]! ndo wazaz wa vero wakataka 8m za faini.. so jumla bibie akapewa 20m..jamaa akabak na 4m..wakaandikishiana kbs asije kumsumbua mtoto coz ababak na baba..mtoto alikua mdogo bado
Sijuo bibie umepita mwaka akaanza kumpa kashi kash huyu mjeshi aking'ang'aniza ampe mtoto..bidada akafungua kesi mahakamn..inasema hapa ni baada ya 20m kuisha akamkumbuka mtoto.. akawa anamfanyia vitimbi balaa..ndo akapewa barua ya kuitwa mahakamn..
Sasa amefika pale na mashost kwa mbwembwe..jamaa naskia akamaambia veronika unanitakia nn ww? bibie akamjibu ovyo..jamaaa hakujiuliza mara 2 akamfyatulia risasi...ss hawa wengine wakawa wanaamulia sijui ugomv akatandaza risasi mtu 4 zikafa palepale...! naskia huyu kaka mpole kwel kweli ila familia ya mke ilikua zaidi ya majanga ya nchi hii!
pole sana ww mjeshi!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Amekosea sana...wanadai mjeshi atashinda hyo kesi coz hata maandikishiano yapo..walishakubaliana asimtafte hata mtoto mama akakubali...nasikia alikua anashinda anakunywa pombe..kwa zile pesa alizopewa zimeisha akamkumbuka mtoto
Huyo mwanamke mwenzenu kajitakia kifo mwenyewe. Mkishatalikiana na mkigawana mali basi kila mtu ameshachukua 50 zake. Licha ya hivyo walishaingia makubaliano kuhusu mtoto, sasa yeye analeta mambo yanayomsababishia kifo chake mwenyewe.

Kingine inaonesha marehemu alikuwa na mambo ya ajabu mpaka jamaa kaamua kuchukua maamuzi ya kuingia kwenye makubaliano ya kumlea mtoto mwenyewe.
 
Si waombe hata vta vya kirafiki maana wanaona siraha hazifanyi kaz zaidi ya kubebwa tu

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
 
Huyo mwanamke mwenzenu kajitakia kifo mwenyewe. Mkishatalikiana na mkigawana mali basi kila mtu ameshachukua 50 zake. Licha ya hivyo walishaingia makubaliano kuhusu mtoto, sasa yeye analeta mambo yanayomsababishia kifo chake mwenyewe.

Kingine inaonesha marehemu alikuwa na mambo ya ajabu mpaka jamaa kaamua kuchukua maamuzi ya kuingia kwenye makubaliano ya kumlea mtoto mwenyewe.


huenda
 
Si waombe hata vta vya kirafiki maana wanaona siraha hazifanyi kaz zaidi ya kubebwa tu

Sent from my TECNO K7 using Tapatalk
"Silaha haiui mtu bali mtu ndiye anayeua kupitia silaha"

NB:

silaha si SMG pekee bali ni kifaa chochote kinachoweza kudhuru/kutoa uhai wa mtu/kiumbe chochote.

MFANO:

Panga, kisu, mshale, mkuki, bomu, nondo, nyundo, sindano ya sumu, sumu yenyewe, kombeo, manati, tindikali, moto, maji, wembe, spoku, bisibisi, sime, shoka, msumeno, hata ww mwenyewe ni silaha tosha kama unajua kuchezea hisia za mtu kimawazo kama kwenye mapenzi hata akajinyonga/akajiua, kucheza karate/comfuu/kiki boxer na ngumi za kawaida n.k.

So usidhani kila mauaji yatokeayo mitaani sababu ni askari kukosa vita bali hata ww unawezajikuta unaua tu pasipo kudhamiria.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
huyo askari magereza unasema ni mganga alafu alikua lindo bado sijaelewa hapa labda kuna kitu kina itwa internal conflict yaani mtu amesoma udokta halafu una mpeleka lindo sjui nadhani wajuzi watasema zaidi
Mi mwenyewe sikuelewa na sijaelewa ndo maana nime comment kama hivo mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
namanisha humuogopi.mjeda?huyo ex
Mkuu,mimi sio muoga katika maisha yangu.naamini nilizaliwa mara moja na nitakufa mara moja..
Demu aliniambia kuwa,waliachana na ex mwaka mmoja ulio pita,baada ya kusikia bi dada kapata mwana mwingine,ameamua kumlazimisha warudiane.Na akajiapiza kunitafuta mimi...Nimemuambia demu aamue ambacho kitamfaa.
Nimempa uhuru wa kuamua,pia nimemuomba anipatie namba ya simu ya huyo mjeda,ili nimrahisishie upatikanaji wangu.

Maana kwa nature ya majukumu yangu, Sina makazi sehemu moja zaidi ya mwezi.. though baada ya mwaka itakuwa imefika tamati.
 
hii stry mie nimeipata ikiwa ya moto moto jana usk... ya kuhusu huyu mjeshi alomuua vero..jirani yangu ni ndugu na huyo veronika..huyu bibie inasemekana alikua ameolewa na huyo mjeshi..wakaamua kuachana...ila ss upande wa kike ukasema mtoto wao amepotezewa muda wakataka 8m..kumbuka hapo huyu kaka akaamua auze nyumba wakawagan 12m@[emoji4]! ndo wazaz wa vero wakataka 8m za faini.. so jumla bibie akapewa 20m..jamaa akabak na 4m..wakaandikishiana kbs asije kumsumbua mtoto coz ababak na baba..mtoto alikua mdogo bado
Sijuo bibie umepita mwaka akaanza kumpa kashi kash huyu mjeshi aking'ang'aniza ampe mtoto..bidada akafungua kesi mahakamn..inasema hapa ni baada ya 20m kuisha akamkumbuka mtoto.. akawa anamfanyia vitimbi balaa..ndo akapewa barua ya kuitwa mahakamn..
Sasa amefika pale na mashost kwa mbwembwe..jamaa naskia akamaambia veronika unanitakia nn ww? bibie akamjibu ovyo..jamaaa hakujiuliza mara 2 akamfyatulia risasi...ss hawa wengine wakawa wanaamulia sijui ugomv akatandaza risasi mtu 4 zikafa palepale...! naskia huyu kaka mpole kwel kweli ila familia ya mke ilikua zaidi ya majanga ya nchi hii!
pole sana ww mjeshi!
Kama ni hivi basi sisi watanzania tunaomba mwanajeshi wetu aachiwe huru haraka iwezekanavyo! Tena serikali iangalie namna ya kumpa saport kifedha maana inaonekana alisumbuliwa vya kutisha
 
Kama ni hivi basi sisi watanzania tunaomba mwanajeshi wetu aachiwe huru haraka iwezekanavyo! Tena serikali iangalie namna ya kumpa saport kifedha maana inaonekana alisumbuliwa vya kutisha


hahahahaa.dada huyu alikua shida unaambiwa mamake ana mdomo sana Hawa Ghasia haoni ndan😅
 
Back
Top Bottom