Askari JWTZ aua askari mwenzake na raia kwa risasi

Askari JWTZ aua askari mwenzake na raia kwa risasi

hii stry mie nimeipata ikiwa ya moto moto jana usk... ya kuhusu huyu mjeshi alomuua vero..jirani yangu ni ndugu na huyo veronika..huyu bibie inasemekana alikua ameolewa na huyo mjeshi..wakaamua kuachana...ila ss upande wa kike ukasema mtoto wao amepotezewa muda wakataka 8m..kumbuka hapo huyu kaka akaamua auze nyumba wakawagan 12m@[emoji4]! ndo wazaz wa vero wakataka 8m za faini.. so jumla bibie akapewa 20m..jamaa akabak na 4m..wakaandikishiana kbs asije kumsumbua mtoto coz ababak na baba..mtoto alikua mdogo bado
Sijuo bibie umepita mwaka akaanza kumpa kashi kash huyu mjeshi aking'ang'aniza ampe mtoto..bidada akafungua kesi mahakamn..inasema hapa ni baada ya 20m kuisha akamkumbuka mtoto.. akawa anamfanyia vitimbi balaa..ndo akapewa barua ya kuitwa mahakamn..
Sasa amefika pale na mashost kwa mbwembwe..jamaa naskia akamaambia veronika unanitakia nn ww? bibie akamjibu ovyo..jamaaa hakujiuliza mara 2 akamfyatulia risasi...ss hawa wengine wakawa wanaamulia sijui ugomv akatandaza risasi mtu 4 zikafa palepale...! naskia huyu kaka mpole kwel kweli ila familia ya mke ilikua zaidi ya majanga ya nchi hii!
pole sana ww mjeshi!
Duh!

Sent using Sukhoi Su-57
 
hii stry mie nimeipata ikiwa ya moto moto jana usk... ya kuhusu huyu mjeshi alomuua vero..jirani yangu ni ndugu na huyo veronika..huyu bibie inasemekana alikua ameolewa na huyo mjeshi..wakaamua kuachana...ila ss upande wa kike ukasema mtoto wao amepotezewa muda wakataka 8m..kumbuka hapo huyu kaka akaamua auze nyumba wakawagan 12m@[emoji4]! ndo wazaz wa vero wakataka 8m za faini.. so jumla bibie akapewa 20m..jamaa akabak na 4m..wakaandikishiana kbs asije kumsumbua mtoto coz ababak na baba..mtoto alikua mdogo bado
Sijuo bibie umepita mwaka akaanza kumpa kashi kash huyu mjeshi aking'ang'aniza ampe mtoto..bidada akafungua kesi mahakamn..inasema hapa ni baada ya 20m kuisha akamkumbuka mtoto.. akawa anamfanyia vitimbi balaa..ndo akapewa barua ya kuitwa mahakamn..
Sasa amefika pale na mashost kwa mbwembwe..jamaa naskia akamaambia veronika unanitakia nn ww? bibie akamjibu ovyo..jamaaa hakujiuliza mara 2 akamfyatulia risasi...ss hawa wengine wakawa wanaamulia sijui ugomv akatandaza risasi mtu 4 zikafa palepale...! naskia huyu kaka mpole kwel kweli ila familia ya mke ilikua zaidi ya majanga ya nchi hii!
pole sana ww mjeshi!
 
Duh!

Sent using Sukhoi Su-57
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji109][emoji120]Sent by using what?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Kwenye msafara wa Mamba Kenge hawakosi... kupiga au matusi ni hulka ya mtu husika. Wale wote wanaofikishwa kwenye dawati la jinsia kwa kudunda wake zao ni wajeda?
sidhan km wajeshi ni wastaaarabu..hapana kbs aisee..nilikua na ex mjeshi .naskia nw kaoa anapga mkewe had anazimia..alafu majiran wapo tu hawasemi kitu eti wanaogopa[emoji23][emoji23]!mjeshi anipite hv jaman..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji109][emoji120]Sent by using what?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
[emoji116]

Sent using Sukhoi Su-57
 
Askari ametumia risasi zake vibaya, alipaswa kuzitumia wakati wa gwaride la heshima.
 
Huyu nadhani ndiye tuliyemzika leo Babati! Rip askari
Maradhi ya Afya ya akili yamekuwa mengi sana Hivi wale wa magogoni huwa hawaumwi maana wanaweza kututia hasara sana wawe wanakwenda clinic kupimwa
 
Mkuu mrangi inaelekea huyo askari alikuwa na utaalam wa matibabu. Lakini kumbuka vile vile alikuwa ni askari hivyo anaweza kuapngiwa lindo hasa kama amefanya kosa na akapewa adhabu ya kulinda kijeshi wanasema ''amelimwa guard''. Ndiyo sheria za kijeshi zilivyo. Kwa mfano kukosekana kwenye paredi ni kosa tosha la kulimwa guard, au kupiga saluti vibaya!
Pia kama askari wachache eneo hilo wanapangiwa malindo kama kawaida.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Baada ya kuishi kama wanandoa na kuachana kisha kugawana mali zote (nyumba, gari, mifugo, duka, n.k) kwa usawa mbele ya Mahakama na kila mmoja akiendelea kuishi maisha yake huku Mwanajeshi akikubaliwa uiishi na mtoto wao mmoja, mwanzoni alimpeleka huyu mtoto kwenye kituo vya Watoto Yatima ila baadae akamtoa na kumpeleka Boarding school akiwa na 4 yrs.
Sasa Wakati huu wa sikukuu na shule zimefungwa Vero hamu ya kumwona na kutaka kuishi na mtoto huyu akaenda mahakamani kuomba ruhusa hii ya kuishi na mtoto kwa muda, mahakama ikamshauri aende kazini kwa Mwanajeshi kuna uongozi na mahakama kule (dawati la jinsia) ili kuomba na kupewa huyo mtoto.
Sasa siku ya alhamis majira ya saa 4 asubuhi Vero akaenda kambini Chandarua kukutana na mkuu wa kikosi, akaongea naye akapangiwa kuja siku ya jumatatu.
Baada ya mazungumzo na kuanza kutok nje ya ofisi ya MK kufika getini akamkuta Mwanajeshi yuko lindo na mwenzake, akamuuliza wee mwanamke unatoka huku na unanitafutia nini mimi, Vero akamjibu alivyoona inafaa, jamaa akakoki cha moto na kumtandika tatu za kichwa, tumbo na kifua.

Yule mjeda mwingine akainuka na kumzuia mwenzake asifanye vile naye akatandikwa ya kifua na tumbo.
Baadae akawa anaelekea kwa Mkuu wa Kikosi lakini kabla hajafanya chochote akawahiwa na kudhibitiwa.
Vero anazikwa leo hapa Msamala Songea, yule mwingine atasafirishwa leo huku mauaji akiwa korokoroni".
 
"Baada ya kuishi kama wanandoa na kuachana kisha kugawana mali zote (nyumba, gari, mifugo, duka, n.k) kwa usawa mbele ya Mahakama na kila mmoja akiendelea kuishi maisha yake huku Mwanajeshi akikubaliwa uiishi na mtoto wao mmoja, mwanzoni alimpeleka huyu mtoto kwenye kituo vya Watoto Yatima ila baadae akamtoa na kumpeleka Boarding school akiwa na 4 yrs.
Sasa Wakati huu wa sikukuu na shule zimefungwa Vero hamu ya kumwona na kutaka kuishi na mtoto huyu akaenda mahakamani kuomba ruhusa hii ya kuishi na mtoto kwa muda, mahakama ikamshauri aende kazini kwa Mwanajeshi kuna uongozi na mahakama kule (dawati la jinsia) ili kuomba na kupewa huyo mtoto.
Sasa siku ya alhamis majira ya saa 4 asubuhi Vero akaenda kambini Chandarua kukutana na mkuu wa kikosi, akaongea naye akapangiwa kuja siku ya jumatatu.
Baada ya mazungumzo na kuanza kutok nje ya ofisi ya MK kufika getini akamkuta Mwanajeshi yuko lindo na mwenzake, akamuuliza wee mwanamke unatoka huku na unanitafutia nini mimi, Vero akamjibu alivyoona inafaa, jamaa akakoki cha moto na kumtandika tatu za kichwa, tumbo na kifua.

Yule mjeda mwingine akainuka na kumzuia mwenzake asifanye vile naye akatandikwa ya kifua na tumbo.
Baadae akawa anaelekea kwa Mkuu wa Kikosi lakini kabla hajafanya chochote akawahiwa na kudhibitiwa.
Vero anazikwa leo hapa Msamala Songea, yule mwingine atasafirishwa leo huku mauaji akiwa korokoroni".
Asee, dah, warest in peace.
Ila wanawake matatizo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Baada ya kuishi kama wanandoa na kuachana kisha kugawana mali zote (nyumba, gari, mifugo, duka, n.k) kwa usawa mbele ya Mahakama na kila mmoja akiendelea kuishi maisha yake huku Mwanajeshi akikubaliwa uiishi na mtoto wao mmoja, mwanzoni alimpeleka huyu mtoto kwenye kituo vya Watoto Yatima ila baadae akamtoa na kumpeleka Boarding school akiwa na 4 yrs.
Sasa Wakati huu wa sikukuu na shule zimefungwa Vero hamu ya kumwona na kutaka kuishi na mtoto huyu akaenda mahakamani kuomba ruhusa hii ya kuishi na mtoto kwa muda, mahakama ikamshauri aende kazini kwa Mwanajeshi kuna uongozi na mahakama kule (dawati la jinsia) ili kuomba na kupewa huyo mtoto.
Sasa siku ya alhamis majira ya saa 4 asubuhi Vero akaenda kambini Chandarua kukutana na mkuu wa kikosi, akaongea naye akapangiwa kuja siku ya jumatatu.
Baada ya mazungumzo na kuanza kutok nje ya ofisi ya MK kufika getini akamkuta Mwanajeshi yuko lindo na mwenzake, akamuuliza wee mwanamke unatoka huku na unanitafutia nini mimi, Vero akamjibu alivyoona inafaa, jamaa akakoki cha moto na kumtandika tatu za kichwa, tumbo na kifua.

Yule mjeda mwingine akainuka na kumzuia mwenzake asifanye vile naye akatandikwa ya kifua na tumbo.
Baadae akawa anaelekea kwa Mkuu wa Kikosi lakini kabla hajafanya chochote akawahiwa na kudhibitiwa.
Vero anazikwa leo hapa Msamala Songea, yule mwingine atasafirishwa leo huku mauaji akiwa korokoroni".
Aseeh lakini hapo kwa mjeda kesi hakuna
coz wao wana mahakama zao.
hapo atapelekwa kule kigoma kwenye mateso yao baada ya muda atabadilishiwa lindo

ila wanawake nao wamezidi khaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kikubwa tahadhari ni muhimu, mlishamalizana na mtu, unaendelea kumfata fata ili umkomoe asiishi kwa amani kisa tu unajua taratibu zao za kazi ni ngumu. Bado haitoshi unaenda kazini kwao unamkuta mlangoni yuko lindo na silaha yake, anakuuliza umefata nini huku unamjibu shit! si wote wenye moyo wa uvumilivu mda wote, kuna stress za kazini kwake we bado unamwongezea kwa mashtaka yasiyoisha, Dada zangu nawashauri muwe makini sana mnapoingia kwenye mahusiano na hawa watu hasa pale anapokuwa abeba silaha.
 
hii stry mie nimeipata ikiwa ya moto moto jana usk... ya kuhusu huyu mjeshi alomuua vero..jirani yangu ni ndugu na huyo veronika..huyu bibie inasemekana alikua ameolewa na huyo mjeshi..wakaamua kuachana...ila ss upande wa kike ukasema mtoto wao amepotezewa muda wakataka 8m..kumbuka hapo huyu kaka akaamua auze nyumba wakawagan 12m@[emoji4]! ndo wazaz wa vero wakataka 8m za faini.. so jumla bibie akapewa 20m..jamaa akabak na 4m..wakaandikishiana kbs asije kumsumbua mtoto coz ababak na baba..mtoto alikua mdogo bado
Sijuo bibie umepita mwaka akaanza kumpa kashi kash huyu mjeshi aking'ang'aniza ampe mtoto..bidada akafungua kesi mahakamn..inasema hapa ni baada ya 20m kuisha akamkumbuka mtoto.. akawa anamfanyia vitimbi balaa..ndo akapewa barua ya kuitwa mahakamn..
Sasa amefika pale na mashost kwa mbwembwe..jamaa naskia akamaambia veronika unanitakia nn ww? bibie akamjibu ovyo..jamaaa hakujiuliza mara 2 akamfyatulia risasi...ss hawa wengine wakawa wanaamulia sijui ugomv akatandaza risasi mtu 4 zikafa palepale...! naskia huyu kaka mpole kwel kweli ila familia ya mke ilikua zaidi ya majanga ya nchi hii!
pole sana ww mjeshi!

So sad
 
Nakumbuka stori moja ya mjeda alikuwa anakaa ****** na mkewe bahati mbaya wakagombana ndipo mwanamke akaenda mahakamani kuomba waachane na wagawane mali. Mjeshi hakukataa, wakagawana vizuri viwanja mashamba na hata vyombo vya ndani vyote mke alivichukua yeye. Mjeshi baada ya hilo kupita akachukua mkopo NMB na kununua kiwanja na kujenga nyumba pamoja na kununua vyombo vya ndani. Aft 3yrs yule mwanamke akamtafuta yule mjeshi na kutaka warudiane huku mwanamke akiwa broke kinoma hakuwa na kiwanja wala chochote kumbe alipoachana na mjeshi na yeye viwanja alihonga kwa kamchepuko kake. Haki ya Mungu sometimes wanawake mnatia hasira za kuua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
"Baada ya kuishi kama wanandoa na kuachana kisha kugawana mali zote (nyumba, gari, mifugo, duka, n.k) kwa usawa mbele ya Mahakama na kila mmoja akiendelea kuishi maisha yake huku Mwanajeshi akikubaliwa uiishi na mtoto wao mmoja, mwanzoni alimpeleka huyu mtoto kwenye kituo vya Watoto Yatima ila baadae akamtoa na kumpeleka Boarding school akiwa na 4 yrs.
Sasa Wakati huu wa sikukuu na shule zimefungwa Vero hamu ya kumwona na kutaka kuishi na mtoto huyu akaenda mahakamani kuomba ruhusa hii ya kuishi na mtoto kwa muda, mahakama ikamshauri aende kazini kwa Mwanajeshi kuna uongozi na mahakama kule (dawati la jinsia) ili kuomba na kupewa huyo mtoto.
Sasa siku ya alhamis majira ya saa 4 asubuhi Vero akaenda kambini Chandarua kukutana na mkuu wa kikosi, akaongea naye akapangiwa kuja siku ya jumatatu.
Baada ya mazungumzo na kuanza kutok nje ya ofisi ya MK kufika getini akamkuta Mwanajeshi yuko lindo na mwenzake, akamuuliza wee mwanamke unatoka huku na unanitafutia nini mimi, Vero akamjibu alivyoona inafaa, jamaa akakoki cha moto na kumtandika tatu za kichwa, tumbo na kifua.

Yule mjeda mwingine akainuka na kumzuia mwenzake asifanye vile naye akatandikwa ya kifua na tumbo.
Baadae akawa anaelekea kwa Mkuu wa Kikosi lakini kabla hajafanya chochote akawahiwa na kudhibitiwa.
Vero anazikwa leo hapa Msamala Songea, yule mwingine atasafirishwa leo huku mauaji akiwa korokoroni".
Kumbe muuaji yupo hai?
 
Back
Top Bottom