Askari Auwawa na Majambazi Tazara

Askari Auwawa na Majambazi Tazara

safi, safi safi, safi sana majambazi mngeua na wengine! atlist mngeua polisi wanne.
 
Si furahii kifo lakini naamini askari wa JK walikuwa na dili na hao majjambazi then wakageukana..Simnajua siku hizi ukikutana na jambazi ni afadhali kuliko ukutane na policcm!!!!Kwangu mimi ningeweza kuripoti Jambazi la serikari limeuwawa na jambazi la kujitegemea

Kweli policcm mmewachoka
 
Majambazi waliokuwa ndani ya gari aina ya Toyota Carina, mchana huu katika eneo la Tazara wamewarushia risasi askari polisi waliokuwa katika gari la doria. Majambazi hao walifanya hivyo walipodhani kuwa askari walikuwa wanawafatilia. Askari mmoja alipigwa risasi ya kichwa na kufumiliwa ubongo, na kufariki hapo hapo. Askari wawili wamekimbizwa hospitali ya Temeke ambapo mmoja yupo katika hali mbaya.

Majambazi hao walifanikiwa kutelekeza gari hiyo na kutoroka. Polisi wanaendelea kuwatafuta.

Majambazi yapo... hawa wasakwe wakamatwe na hakuna kuwaonea huruma... wameua kwa makusudi.. wanyongwe... kama mkizidi kuwaacha kwenye magereza watajaa na kuendelea kufanya watakavyo.. WANYOGENI WOTE WALIOUA KWA MAKUSUDI
 
Kweli policcm mmewachoka
Mkuu shine wewe bado unaimani na hao majambaka?Au umesahau kuwa ndio waliomwua kikatili mwangosi na wengine kwa mamia ili Ccm iendelee kutawala...Umesahau Ccm bila polisi ingeweza chama kizuri tu kama Chadema na vingine ukitoa Cuf?Kimsingi hapo ni kwamba Jambazi linalolipwa na Ccm limeuwa na jambazi linalojilipa.
 
Majambazi wa kibongo hovyo kabisa.yaani wanaua bila hata ulazima na kama hiyo gari waliyoitelekeza ni yao,imekula kwao kwani watapatikana tu
 
Mkuu shine wewe bado
unaimani na hao majambaka?Au umesahau kuwa ndio waliomwua kikatili
mwangosi na wengine kwa mamia ili Ccm iendelee kutawala...Umesahau Ccm
bila polisi ingeweza chama kizuri tu kama Chadema na vingine ukitoa
Cuf?Kimsingi hapo ni kwamba Jambazi linalolipwa na Ccm limeuwa na
jambazi linalojilipa.

achakuongea pumba wewe angekua ni ndugu yako ndie kapigwa risas ungeongea hvyo?
 
Ingawa polisi wa siku hizi hawana utu ila sio wanapenda ni shinikizo toka kwa wakuu wao lazima tuwape pole wahanga. Mfiwa ameshacha pengo na mzigo kwa familia iliyokuwa inamtegemea serekali makini ingebeba mzigo wa familia yake ila hii yetu watachakachua mpaka rambirambi.
 
achakuongea pumba wewe angekua ni ndugu yako ndie kapigwa risas ungeongea hvyo?
Hukuona wakati mwangosi anazikwa palikuwa na ndugu zake ppembeni tena ni mke na watoto wadogo kabisa?Nadhani unafikiria unatumia masaburi ktk kufikiri nakushauri unapofikiria uwe umesimama ili usiyabane masaburi yako...Mbulula we..Akili ni nywele ila wewe utakuwa umefuga Ma..zi na wala si nywele
 
Hukuona wakati mwangosi anazikwa palikuwa na ndugu zake ppembeni tena ni mke na watoto wadogo kabisa?Nadhani unafikiria unatumia masaburi ktk kufikiri nakushauri unapofikiria uwe umesimama ili usiyabane masaburi yako...Mbulula we..Akili ni nywele ila wewe utakuwa umefuga Ma..zi na wala si nywele

acha kujifanya kila kitu siasa,mtu amekufa akiwa kazini yapaswa apewe heshma yake au ulitaka awe mburula kama ndugu zako?
 
Majambazi yapo... hawa wasakwe wakamatwe na hakuna kuwaonea huruma... wameua kwa makusudi.. wanyongwe... kama mkizidi kuwaacha kwenye magereza watajaa na kuendelea kufanya watakavyo.. WANYOGENI WOTE WALIOUA KWA MAKUSUDI

waanze na majambazi waliopola mahela yetu wakiyaacha tutaendelea kuibiwa
 
To be honest .. Huu msemo wa askari kuuwawa kitu kizito huwa unanichekesha sana lol.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
pole polisi walioumia na mungu aiweke roho ya marehemu polisi mahali anapostahili.
lakini mapolisi wetu wanatakiwa nao kuwa na mbinu za kisasa na silaha za kisasa wanapoenda kupambana na wahalifu wakubwa kama hawa wasifikiri ni huruma za kitanzania zinakuwa katika matukio kama haya.
na wakishaokoa chochote wasichukue warudishe panapostahili.
ni maoni tu
 
Mkuu shine wewe bado unaimani na hao majambaka?Au umesahau kuwa ndio waliomwua kikatili mwangosi na wengine kwa mamia ili Ccm iendelee kutawala...Umesahau Ccm bila polisi ingeweza chama kizuri tu kama Chadema na vingine ukitoa Cuf?Kimsingi hapo ni kwamba Jambazi linalolipwa na Ccm limeuwa na jambazi linalojilipa.

embu tutolee ufuzi wako kazi kuropoka ropoka tu..una kilibatumbo nin ndo kinachokufanya usifikirie??,mjusi guruguja ww
 
Majambazi yapo... hawa wasakwe wakamatwe na hakuna kuwaonea huruma... wameua kwa makusudi.. wanyongwe... kama mkizidi kuwaacha kwenye magereza watajaa na kuendelea kufanya watakavyo.. WANYOGENI WOTE WALIOUA KWA MAKUSUDI

Kuna kamanda anaitwa Sanya. Sijui yupo wapi kwa sasa lakini aliwahi kuwa Mbeya. Ilifika wakati Mbeya mjini mtu una anika jins yako ya elfu sitini usiku kucha nje na haibi mtu. Yeye alikuwa akisikia issue zako mara kwa mara anakuambia eidha hama mji ukamharibie mwingine huko au unapotezwa! Hakukuwa na majambazi Mbeya kipindi hicho.
 
Uongozi sio mchezo, hili pia ni changamoto kwa uongozi huu huu tulionao je amani tunayotangaziana ipo ki kweli ikilinganishwa na huko tulikotoka?
 
Back
Top Bottom