Askari afariki kwa ajali Siha

Askari afariki kwa ajali Siha

Maandamano saa 7 usiku,wao walikuwa mwendo wa kasi wakafa saa 6:45 mchana(sijui walikuwa wanawahi nini),na majeruhi wengine wamelazwa kwenye hospitali ya wagonjwa wa kifua kikuu.
Tanzania nakupenda!
 
Nisikiapo habari ya kifo kwa hawa ma-mbwa koko ya ccm, huwa nafurahi sana....
 
ACTION AND REACTION ARE EQUAL AND OPPOSITE- Yes malipo mengine ni hapahapa duniani,Kazi zingine jamani yaani we kazi yako ni kusubiri vurugu tu ukapige watu tena bila hata kuuliza ilikuwaje,wamejitafutia maadui wengi na wengine huomba mabaya yawafike ndio haya sasa,Wanatimiza ahadi ya bwana mkubwa WAPIGWE TU,TUMECHOKA,na wananchi wanasema na wafe tu TUMECHOKA.
 
Hilo gari lilitakiwa liungue lote na wao wasibaki hata mfupa mmoja. Wananchi kwa kawaida wanaheshimu sana mali za makanisa hasa pande za Kilimanjaro. Na kama kuna mgogoro si bure ni lazima wananchi wasikilizwe ili ukweli ipatikane na si kuwatumia defender za FFU.
 
Hahaha, JF kiboko, kuna mnyama mwenye sifa hizo kweli?
Ni kweli hiyo ni moja ya tabia ya kipekee na ya ajabu ya mnyama fungo, ana choo au sehemu maalumu na kama ikitokea umefika sehemu hiyo na kuweka majani au kitu chochote kwenye eneo hilo basi atahamia sehemu nyingine. So utaona kwamba mnyama huyu anawashinda hata baadhi ya binadamu ambao wa hujisaidia ovyo!!
 
Back
Top Bottom