Mpaka inapofikia wakati mwanamke na mwanaume wanaamua kwenda kupima DNA ya mtoto ujue tayari kuwa mwanaume ameshahisi kitu. Hivyo sio jambo la ajabu asilimia kubwa ya majibu inapokuwa hivyo. Ni kama daktari wa hospital ya Mwananyamala aseme asilimia 70 hata 80 ya wagonjwa wanaokuja kwangu wakiwa na homa, kutapika, viungo na kichwa kuuma wana malaria. Halafu kwanini unashangaa sana hiyo asilimia 60 wakati hawajasema ni asilimia ya watu wangapi? Wanaweza wakawa walipima watu 100 na watu 60 wakawa na hayo majibu. Halafu unaposema ''hizi ndoa zetu'' una maana gani. Kwani watu wanaokwenda kupima DNA ni watu wa ndoa tu? Gazeti la Mwananchi mwaka jana waliingia mkenge huo huo unaotaka kutuingiza.