Asili ya Maumbile na Kuridhishana Kimahaba

Asili ya Maumbile na Kuridhishana Kimahaba

Nadhani hujakutana na sisi wamakonde weye😎


Aahahahahahaa kwani mmakonde chi ntu...!!!?😅😅😅😅.

Nyie bana sijawahi kukutana na wa ukanda huo ila kwa sifa nnazozisikia namna mnateka mtu mazima, naogopa kabisa.

Pona yangu nshazeeka hovosina nafasi tena ya kukutana na wamakomde, kila la kheri kwa ambao bado wana nafasi ya kukutana na moto wenu...😜.

Nilipokuwa mdogo tulikuwa na wafanyakazi wa shamba wengi walikuwa kutoka Msumbiji na walijitambulisha kama wamakonde.
Sasa akija mgeni nikiulizwa wewe kabila gani, nasema mmakonde...!!😁.

Manangumene nkunyole...🤪.
 
Awww 😍😍
Lazima babu apagawe kwa maufundi hayo..!!
Mi nakaribia class unipike nipikike nikamnyooshe mjukuu wako..!!

Karibu sana somo, usiwe mvivu tuu hasa kwenye kujituma..😜.
 
Umeona sasa, hapo imeleta majibu sawia kutokana na asili.
Kama wewe si mzaliwa wa kanda za bara au kanda ya ziwa, tuchukulie mfano asili yako ni kanda ya mwambao aka pwani uje kumsmashi mdada wa kanda ya ziwa au bara..... wewe utamuona dada bwawa, utajiona unaogelea, na yeye atasema huyu kaka kibamia katokea wapii...!!!
Lakini ukirudi kwa wadada wa asili ya ulikotokea aaaahhhhh, mambo msuano, nati inakaza bila praizi nde mpaka mwisho na wote mnafurahia.

Kiufupi hakuna mwenye kibamia wala mwenye bwawa, ukikutana na hiyo hali ujue huyo sio saizi yako umevamia.

Kuna mwenye saizi yake wanafitiana hadi wanacheua.

Shida zetu tamaa kutaka kuangalia muonekano wa mtu halafu unaanza kumpigia mahesabu kitandani ntakuwaje nae matokeo yake disappointments.

Unakuta mdada ooh nataka mkaka mrefu, mwenye misuli halafu kiatu anavaa saizi 44 weeweeehh umejiangalia urefu wa chungu chako utahimili au unatafuta kuchanwa.... na hapo mkaka hatofurahia sana sababu haiingii yote.

Hawakukosea waliosema, kila mtu na mtu wake....

Maneno hayaniishi mimi najikuta natitririka tuu, wacha ninywe togwa kwanza 😜.
Mie sirudii tena ,nimekoma kutaka kwingi.
Acha nibaki na wangu ninaemtoshea😅
 
MAPENZI YAKIANZIA TEN kazi kubwa ni ku-maintain
Nishatoka na dem magomeni tukaja kumwagana mikocheni
Nikarepeat again and again and again and again and again
Hakuna nlichogain zaidi pain...
Bomboclaaaaaat.......


#KATAA NDOA,NDOA NI UTAPELI!
 
Kibuyu kimeangalia Chini lakini asali haimwagiki 😀😀😀
 
Back
Top Bottom