Asili ya Maumbile na Kuridhishana Kimahaba

Asili ya Maumbile na Kuridhishana Kimahaba

Aabeeehh.... Kiasali....

Tufanye basi ile ruti yetu ya treni kabla mwaka haujaisha.

Ila sio kwa SGR, tutumie TRL ya zamani ili safari ichukue muda mrefu njiani hadi Sikonge kwa bibi...😅😅😜.
😃😃😃😃😃Itakiwa safari moja bomba sana ya kukumbukwa. Tunaenda kuteremkia Tabora kisha tunatereza kwa lami hadi Sikonge, wakati huo tutakuwa tunalamba "upula" toka Tura station kabla hatuenda kuilamba asali mbichi ya kule Sikonge kwa bibi ......patamu hapo!!
 
😃😃😃😃😃Itakiwa safari moja bomba sana ya kukumbukwa. Tunaenda kuteremkia Tabora kisha tunatereza kwa lami hadi Sikonge, wakati huo tutakuwa tunalamba "upula" toka Tura station kabla hatuenda kuilamba asali mbichi ya kula Sikonge kwa bibi ......patamu hapo!!


Aloooh, naona kama safari haifiki vilee...!!
Raha naona mie...😋😋😊.
 
Bibi Kasie,kwanza niseme mie nakuhusudu sana,lkn pia ulichokiandika hapa kwa kweli kina akisi ukweli mtupu..
Niliwahi kujaribu mdada wa uko kwenu Kanda ya ziwa ,,hakika ni kama nilikuwa naingiza kwenye ziwa...ila nikigusa hizi Kanda za home ni poa tuu.
Kudadeq 😹😹😹
Na wanaume wa huko wasije huku pwani watatuachia mashimo..!! 🤣
 
Kweli kabisa bibi wewe baki na babu Nyani Ngabu wa kanda ya ziwa mwenzio..!!
Wanaume wetu wa huku ukija utawaona vibamia..!! 😹😹😹

Wale tuliokulia vijinini tunaelewa namna ya kutenga majifya ili sufuria/chungu kikae vizuri na chakula kiive.

Chungu kidogo huwezi kukitengea majifya majabali, kinachopikwa hakitaiva inavyotakiwa kama hakitaungua kitababuka. Shurti mafiga ya jiko yawe sawia na saizi ya chungu ndo kinachopikwa kiive sawasawa hata mlaji afurahie msosi mezani.

Na kuni zitawekwa saizi ya majifya yaliyotengwa....

Elewa neno, saizi hapo ndo kitenzi kikuu...😋😋😋😜.
 
"Nyambizi nionee huruma Nishachoka kupiga puchu"-duly sykes

"Aya king'asti kazime taa uje kupata"-nyambizi 🤣
 
Back
Top Bottom