Asikuambie mtu kuoa ni raha

Asikuambie mtu kuoa ni raha

mkuu wacha tu niwe kifyagio cha mtaa hakuna jinsi mpaka mungu atakapochukua haka kauhai wacha niendelee kumlea mwanangu brian kuoa mi siwezi unafuata mising na kuilea familia vyema lakin maudh dharau na upuuz mwingine noooo big nooo inatosha wacha niwacharazeeeeeeee
Maumivu yapo ila huwa yanapoa na yanapona kbs, mindset yako ndiyo inayoamua kwahiyo maamuzi yako na ww mwenyewe. Hata hivyo ni muhimu sana kujipa muda wa kutosha
 
Hahah!! Aisee kumbe yupo vizuri ndio maana huu uzi umekua wake sasa [emoji23][emoji23]

Shunie aliniambia kua wewe ni muhenga nikajua ananitania tu... hahah!!
Tuna chama letu la wahenga mwenyekiti wetu Sakayo ,huko watoto ,wavulana na wasichana ni marufuku kukanyaga hahhahahaahaaaaaaaa
 
Kuna mtu niliemweka wa ndoto zangu akanivuruga sina hamu kabisa na hawa viumbe
Hahhaa sio kama wote ni sawa mkuu
Mim pia nilivurugwa balaa ila nilijua kila kitu kibaya mungu anakuepusha nacho

At the end today na realize hakua the right one for meee
 
Yaani utafikiri watoto wa kambo ambao chai ukiwapoozea wanalalamika chai tunapewa ya baridi, ukiwapa bila kuipoza wabalalamika chai tunapewa ya moto tunaungua midomo, maisha sio kama kutafuna biskuti [emoji2] [emoji2]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kwa hiyo watoto wa kambo wana lawama sana?
 
Na ukikaa na kinyongo nae moyoni umekwisha, Wakati mwingine Mwenyezi Mungu anaruhusu shetani afanye jambo( sio kudhuru roho ya mtu lakini) ili kukuepusha na njia anayoona sio sahihi kwako kupita, samehe yanaisha unaendelea na mipango mingine maisha hayasubiri mtu ndugu
Yaani hii ni fact sna mkuu
Kila kikuepukacho hakina kheri na ww mkuu
 
Asante kwa ushaur mkuu ila huyu kiumbe anamakusudi sana Mimi Niko depo akapata mimba akaolewa amekaa miaka kama miwili kwenye ndoa..

Now ameachana na mmewe ananisumbua sana kaenda hadi nyumbani eti wamwombee msamaha kwangu.

Nilishamsahau ila nazid kupata hasira sasa anasema aliambiwa naweza kufa nkiwa depo ndio maana alishawishika idiot[emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35]
Pole sn mkuu
 
Siwezi soma lolote kuhusu habari ya ndoa ila huko nikipata nauri nitakuja bado napambana na changamoto za uchumba ingawa njia hiyo inamiiba kila upande nitajitahidi nifike. Na zile ndoto za kitanda naamini siku moja zitatimia. Kila la kheri mkuu
Mungu akufanyie wepes mkuu

Nawe skua moja utimize
 
Utasikia mbona kanye west kamnunulia mkewe Kim gari la milioni mianane ww unaniletea kivitz!? Ahahahhahahaaaaaaa
Mkuu mm sijajamnunulia wife hata baiskeli na love ipo fresh tu
Inategemea na fondation yako mkuu na aina ya mwanamke uliechagua
 
mkuu wacha tu niwe kifyagio cha mtaa hakuna jinsi mpaka mungu atakapochukua haka kauhai wacha niendelee kumlea mwanangu brian kuoa mi siwezi unafuata mising na kuilea familia vyema lakin maudh dharau na upuuz mwingine noooo big nooo inatosha wacha niwacharazeeeeeeee
Charaza pole pole basi mkuu maana usije kufa na majuto

Kuna maradhi kila aina na jua kufa ni lazima ila angalia usije kufa na majuto
 
Ambwene aliwa kuimba na kusema ndoa ni mfano wa jua, asbuhi wengi hilisifia sana, ikifika mchana watu hulikimbia na jioni furaha hurejea tena na zile sifa za asubuhi huanza kusisika tena. Mwisho akaomba linapofika mchana Mungu awasaidie yale mtakayishindwa mlilieni Mungu pamoja na mtakayoweza kutatua Mungu awabariki.

Kila la kheri mkuu
 
Habar zenu wakuu ,

Ni mda sasa sjaleta uzi humu jukwaani tangia nifunge pingu za maisha na mwanamke wa ndoto zangu ila leo kidoog nimeona nije na hili

Nilileta uzi humu miezi minne iliopita kwamba nimemuowa mwanamke wa ndoto zangu


Kiukwel safar ya kuowa kwangu haikua rahisi , kwani kila mtu alijua nimekurupuka kwakua skua ninetimiza hata mwaka toka nianze kupata mishe na kua napata angalau risk yangu ya halali

Wengi walinibeza na kukataa kata kata kunipa ushirikiano ila hatimae leo nimekamilisha adhma yangu na nafurahis maisha haya matamu ya ndoa

Japo wengi mtasema safar bdo ndo kwanza nakula honeymoon ila waswahil wanasema nyota njema inaonekana asubuh

Kwa wale walionibeza wanafikia kuomba mualiko kuja kwangu , wengine wanaleta tu watoto wao angalau wakae kwangu sku mbili tatu

Wengine wananipiga virungu kila leo

Ushauri kwa vijana wenzangu kama una wazo la kuowa na unahis umepata mwanamke sahihi kwako ambae mnapendana kwel kwel asa basi challenge za watu kukutoa moyo tupa pembeni wewe pigana na muombe mungu akufanikishe

Laiti ningeskiliza kelele za chura hadi leo maji yangenishinda kunywa

Nafrahia maisha na wife hata bajet yangu imeimarika tofaut na kipind cha ubachela

Namalizia :Ndoa tamu sna askwambie mtu iwapo utapata mtu sahihi akakupenda kwel nawe ukampenda na akawa muelewa na kukubaliana na hali yako
Swadaktaaa
 
Charaza pole pole basi mkuu maana usije kufa na majuto

Kuna maradhi kila aina na jua kufa ni lazima ila angalia usije kufa na majuto
ujue nafuata mila na desturi za magonjwa yaletwayo na kucharaza almaarufu kugegeda magonjwa niliachana nayo na kama yalinikosa kwenye ndoa ile dhalili iliyonidhalilisha bila kosa huku kipaumbele kikiwa niache kazi nirud kulima ming'oko ikwiriri rufiji naapa takufa kwa magonjwa ya kawaida na ahadi ya muumba almaarufu Allah mpendwa collin kuwacharaza hawa ni haki yao kikatiba wasipocharazwa ni kuwatesa acha nijicharaziegee mie
 
Back
Top Bottom