colin_morgan
JF-Expert Member
- Jun 8, 2015
- 2,438
- 2,929
- Thread starter
- #141
Mkuu unahitaji tiba ya kirohoujue nafuata mila na desturi za magonjwa yaletwayo na kucharaza almaarufu kugegeda magonjwa niliachana nayo na kama yalinikosa kwenye ndoa ile dhalili iliyonidhalilisha bila kosa huku kipaumbele kikiwa niache kazi nirud kulima ming'oko ikwiriri rufiji naapa takufa kwa magonjwa ya kawaida na ahadi ya muumba almaarufu Allah mpendwa collin kuwacharaza hawa ni haki yao kikatiba wasipocharazwa ni kuwatesa acha nijicharaziegee mie
Khaa [emoji23] [emoji23]