Asikuambie mtu kuoa ni raha

Asikuambie mtu kuoa ni raha

Mwaka wa nane huu mke wangu anazidi kuwa mtamu . Ni wanandoa wenyewe wanavoamua kuishi- wakiamua kuishi kama mashetani shauri yao, wakiamua kuishi kama malaika haya
Ewaaaaa
Maisha huwa tunayatengeneza wenyewe... Na mke au mume mtu humtengeneza atakavyo! Ukitaka ndoa iwe chungu itakuwa tuuu
 
Kuoa ni kutamu,,,harusi ni tamu....na ndoa pia ni tamu......shubiri ni maisha ya ndoa.......
 
Dah....aliyeoa hawezi kupata vitu vyote ambavyo ambaye hajaoa anapata.....ni ukweli mchungu[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Hongera sana, mimi napanga kuoa nahairisha,alafu nikikaa na mwanamke kidogo tu namchoka...Mungu anisaidie nibadilike
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
IMG-20180329-WA0000.jpg
 
Hongera sana mkuu Mungu awaongoze vyema muishi kwa amani. Changamoto haziwezi kukosekana badae ila ni jinsi mtakavyoweza kuzi overcome kwa pamoja. Kikubwa ni kuvumiliana
 
Kale ka msemo ka mtaachana tuu naona kanazidi kufanya kazi yake.[emoji23][emoji23][emoji23]




Unforgetable
 
Back
Top Bottom