Asikuambie mtu kuoa ni raha

Asikuambie mtu kuoa ni raha

wanaotafuta ni wale wanapima pima ukimwi wito wangu waongeze bidii ipo siku watapata
Ahahahaaaaaaa, jamaa mmoja mzaramo kaoa mchaga - kupewa kyuma hadi mkewe aamue yy, siku tumeenda umakondeni huko jamaa akatafuta mwanamke wa kimakonde akachepuka nae, alaaaaah! kwani alirudi nyumbani kwake? Ndio nitolee hiyo mwaka wa tano huu kaweka ndani mmakonde , anakwambia daah nilikuwa sijui kama kuna wanawake wanaokupa hadi useme mwenyewe asante imetosha , tulicheka sana
 
Hongera sana Mkuu. Ila nitafurahi zaidi baada ya miaka 03 au 05 kupita utupe mrejesho kwamba hizo raha za sasa zipo, zimeongezeka au zimepungua.

Pia Kila la kheri Mkuu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mkuu wewe ni ke au ni me?
 
Ahahahaaaaaaa, jamaa mmoja mzaramo kaoa mchaga - kupewa kyuma hadi mkewe aamue yy, siku tumeenda umakondeni huko jamaa akatafuta mwanamke wa kimakonde akachepuka nae, alaaaaah! kwani alirudi nyumbani kwake? Ndio nitolee hiyo mwaka wa tano huu kaweka ndani mmakonde , anakwambia daah nilikuwa sijui kama kuna wanawake wanaokupa hadi useme mwenyewe asante imetosha , tulicheka sana
kuna mmoja humu alisema anataka kuolewa nikamfuata akagoma akanipa kibali cha kimakonde
 
kuna mmoja humu alisema anataka kuolewa nikamfuata akagoma akanipa kibali cha kimakonde
[emoji13] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ndo kipi hiko kibali cha kimakonde mkuu

Hata ivo amekuskia
 
Back
Top Bottom