Ashakum si Matusi, niweni radhi wakulu, eti Mabingwa wa Kagame, mweee | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ashakum si Matusi, niweni radhi wakulu, eti Mabingwa wa Kagame, mweee

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 7, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,466
    Likes Received: 9,846
    Trophy Points: 280
    No professionalism kwenye soka la bongo. Ndo maana waganga na wachawi wanapewa nafasi kubwa ya kiushauri kuliko hata wataalam wenyewe wa soka.
    Soka letu kwa mfumo huu halitaendelea ng'oooo
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280
    Sasa kama kwenye viwanja vya mpira hakuna vyoo watafanyaje mkuu Bujibuji?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hii ipo kila mahali hapa bongo,na walevi ndio watu wanaoongoza kukojoa hovyo mitaani
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa footballers ni kawaida.
    [​IMG]
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Khaaaaaaaa
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,754
    Likes Received: 4,011
    Trophy Points: 280
    ni sangoma ndo alimwambia afanye hivyo!!!!!
     
  8. a

    adolay JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,467
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna kazi

    Japokuwa vyoo vinaweza visiwepo lakini siamini sana hivyo, sanasana ni tabia na makuzi, Aibu ni dalili ya mtu mwenye kujitambua kwa undani zaidi, hawa hawana aibu! Na hawaoni aibu?
     
  9. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    khaa ndio mana misri anawapa vichapo hao
     
  10. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Aisee! Hawa hawajafundwa kwamba wao ni role models na kuna wengi wanapenda kuwa kama wao.wanawaangalia ktk matendo na mengineyo. Je, ni hayo ndio wanawapa admirers wao?
     
  11. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaelekea mchezo unaoujua maishani mwako kwa kuucheza ni MDAKO tu ambao huchezwa kwa kukaa chini. Mpira wa miguu baba hauchezeki kama umebanwa na mkojo. Hata presidaa wa nchi asipopatiwa choo mambo yakimzidi atakojoa kwenye kapeti la ikulu
     
  12. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Role modeling ianzie kwenye ujenzi wa vyoo. Tuache akili za kiumwakyembe, sehemu za kujisaidia zijengwe kabla ya kuwalaumu watu wasijisaidie hovyo
     
  13. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio, ndio mabingwa hao na hapo wanaonesha kuwa wao ni wa kiume kwa kukojoa wima. Kama unadhani ni rahisi kuchukua kagame kama kukojoa ukutani, waambie na wale wafanyakazi wa ndani kwa wahindi (simba) na wao wachukue.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,637
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    bora umeliona hilo..
     
  15. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Bado ninasita kukubaliana na hilo kwa sbb kutokuwa na vyoo sio sbb ya kutotafuta mahali pa kujistiri panapostahiki.
     
Loading...