Asanteni sana na nawawakaribisha wana JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asanteni sana na nawawakaribisha wana JF

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Pretty P, Dec 18, 2011.

  1. P

    Pretty P Senior Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wapendwa wana jf, natumai mnaendelea vyema na poleni na majukumu. Napenda kuwashukuru wana jf wote waliyo niunga mkono ktk biashara yangu ya mayai ya kuku wa kienyeji, Nimefarijika sana na nawakaribisha wote, mayai yapo mengi tuu na pia wale wahitaji wa modem na simu zipo. Karibuni sana
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,660
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    mkuu hujatueleza umefanikiwa vipi, au unafanya marketing ya mayai yako? Funguka mkuu waambie wana jf umefanikiwa vipi ila watu wapate elimu kutoka kwako,
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 858
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Nilikwambia nahitaj modem nipo tbr nitaipataje?
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Location please.
     
  5. P

    Pretty P Senior Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mwenge or beep namba yangu ntakupa maelekezo zaidi
     
Loading...