Asanteni Crew nzima ya wana Arusha-Wing....narejea Dar.


Duuuuuh_hata mimi nilitamani sana kuwa pamoja na wewe siku ile ila kuna issue ilikuwa inanisukumia porini bhana,...
 

Niliwaona sehemu nikashindwa kujumuika nanyi...nikiogopa kuzuzuliwa......
 
Jina la Bwana libarikiwe kumbe amekuwa mlokole Mungu ashukuriwe
sasa cousin tumepata kondoo ngoja niongoee na mama paroko amuingize
katika list kule siasani
natumai alibaki salama cousin maana mume wangu sikuhizi ametulia halafu kaokoka!
 
sijui ndugu yangu na nashangaa kwanini hajaniaga wakati
nilikuwa namuandalia ticket ya FASTJET hivi hajui kuwa
ameniingiza hasara ya pesa yangu? itabidi ailipe tena hata
kwa ban maana ananishangaza huyu ......... wako cousin
sijui nimfanyeje? nitambadilisha mm ujue awe hivi :A S 2152:
cousin hivi hujui kama ameshatua ndani ya Geneva huyu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…