Asante sana Mr. Abdul Nondo kwa kuleta maajabu ya aina yake

Asante sana Mr. Abdul Nondo kwa kuleta maajabu ya aina yake

Yote hayo hayaondoi haki ya Uhamiaji kuuliza uraia wa mtu yeyote wakati wowote, ni wajibu wao ambao wamepewa kisheria.
Nayaona kama shekh wangu ponds huyo wa wanyonge yupo wapi wanyonge ndio wakina nondo tunakuomba utokee au niwanyonge wachama chako tu wengine niwakimbizi sipendi naninachukia uonezi hasira zangu utazikuta kwa mwenyezi mungu najuwa ipo siku utakufa huko tuendako hutokuwa naulizi utakuwa peke yako tends mema ukatetewe na malaika shetani sio mtetezi sana atakucheka tu
 
Yote hayo hayaondoi haki ya Uhamiaji kuuliza uraia wa mtu yeyote wakati wowote, ni wajibu wao ambao wamepewa kisheria.
Nayaona kama shekh wangu ponds huyo wa wanyonge yupo wapi wanyonge ndio wakina nondo tunakuomba utokee au niwanyonge wachama chako tu wengine niwakimbizi sipendi naninachukia uonezi hasira zangu utazikuta kwa mwenyezi mungu najuwa ipo siku utakufa huko tuendako hutokuwa naulizi utakuwa peke yako tends mema ukatetewe na malaika shetani sio mtetezi sana atakucheka tu
 
Hivi Pogba Myweather akiambiwa atoe birth certificate za babu na bibi wa babu na bibi wa babu na bibi atatoa?
 
Hao waliomuagiza hizo nyaraka, wao wanazo?!!au ni maelekezo kutoka ngazi za juu?na huyo alietoa agizo,yeye hizo nyaraka anazo!!?
 
Hata mimi ukiniambia nidhibitishe uraia wa Babu yangu it’s impossible? Hata Jiwe akiambiwa adhibitishe uraia wa Baba yake hawezi. Tanzania is fully now a fallen state. Ukuta wa Mererani fedha ni Bunge gani lililopitisha hiyo gharama na upembuzi yakinifu ulifanyika lini? Nondo usijali hata Jenerali Ulimwengu aliwahi kuibiwa vyeti vyake vyote na watu kutoka Usalama wa Taifa, hata Katibu Mkuu wa CCM aliyewahi kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani uraia wake uliwahi kuhojiwa na ikapita wewe sio wa kwanza!

Maskin wa Mungu. Bibi yangu mwenyewe alikuwa hajui siku,mwezi wala mwaka aliozaliwa. Alikuwa anatuambia alizaliwa kipindi cha mahindi yanakaribia kukomaaa. Hata alivyofariki tulifanya kukadiria umri wake. Sasa wanavyomwambia Nondo apeleke birth certificates za mabibi na mababu zao, hebu hao wanaoviitajui waanze wao kuonyesha vya mabibi na mababu zao vya pande zote mbili. Au ndio ule usemi wa aliyetushauri kuhusu kuacha zinaa na yy alikufa kwa ngoma!!!
 
Yote hayo hayaondoi haki ya Uhamiaji kuuliza uraia wa mtu yeyote wakati wowote, ni wajibu wao ambao wamepewa kisheria.
Lakini si kwa uinevu huu inaoufanya serikaki hii ya awamu ya 5 ambao hata mtoto anayesoma chekechea atakuwa anauona!
 
Ukiona MTU anatilia walakini makosa kwa wengine ujue yeye ndio anatenda hayo makosa.Mfano :Ukiona mwanandoa anahofia huenda mwenza wake anachepuka ujue yeye mchepukaji mzuri.Ukiona MTU anapenda kuhoji uraia wa wengine ujue yeye huenda sio..................!!!
 
Watu hao hao wanaomtetea Nondo kwa nguvu zote ndo wakwanza kumuita Rais Mhutu bila ya kujiuliza swali lolote kati ya hayo, tena yeye kasoma hadi uzamivu nchini, kawa mbunge, waziri hadi Rais na bado watu wanatilia shaka uraia wake ndo sembuse kapuku Nondo.

Babu yako kuwa muasisi wa TANU hakukupi uraia wa TZ automatically, wajukuu wa Nyerere wapo USA kama raia wa USA. Obama alikua Rais wa USA wakati babu, baba na familia yake kwa ujumla bado ipo Kenya.
 
Yote hayo hayaondoi haki ya Uhamiaji kuuliza uraia wa mtu yeyote wakati wowote, ni wajibu wao ambao wamepewa kisheria.
Wewe mwenyewe tukichukua DNA zako za maternal tunaweza kuta wewe ni mtu wa hata siyo Rwanda au Kenya bali SouthAfrica. Tanzania hakuna mtu indigenous zaidi ya watindiga, wahadzande. Wengine wote ni wahamihaji. Inategemea lini na haijalishi sababu Migration ni kitu kipo kwenye damu ya binadamu na wanyama. Wakitaka kufanya hivyo waanzie kwa wanyama wanaoenda kenya kila msimu wa ukame na kurudi wakati wa masika. Hivi ndivyo kwa binadamu.
 
Ukiona MTU anatilia walakini makosa kwa wengine ujue yeye ndio anatenda hayo makosa.Mfano :Ukiona mwanandoa anahofia huenda mwenza wake anachepuka ujue yeye mchepukaji mzuri.Ukiona MTU anapenda kuhoji uraia wa wengine ujue yeye huenda sio..................!!!
cc: Mkapa, cha Pombe na wengine.
 
Back
Top Bottom