Asante Mungu kwa zawadi ya mtoto wa kike

Asante Mungu kwa zawadi ya mtoto wa kike

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Posts
19,932
Reaction score
5,570
Nashindwa kujizuia kumwambia Mungu asante sana baada ya mchumba kujifungua salama mtoto wa wake marafiki wa JamiiForums nawashukuruni kwa maombi yenu namwomba Mungu azidi kuwabariki nawatakieni jumapili njema yenye baraka na amani.
 
Hongereni sana, mtoto ni zawadi toka kwa MUNGU,mlee katika njia inayompendeza MUNGU na wanadamu pia...
 
Hongera mkuu, hakika baraka za Mungu ziko upande wako. Mlee vema mwanao kadri ya mapenzi na maagizo yake yeye aketie mahali pa juu. Ila funga ndoa mkuu maisha ya commitment yana uzuri wake kwenu, kwa mwanenu na pia mtampendeza Mwenyezi Mungu.
 
Hongereni sana, ila nimeona unamwita mchumba, kama ndio hivyo fanyeni hima mfunge ndoa ili mpate nafasi ya kumlea mwananenu vema katika umoja.
 
Hongereni zenu
Mumlee katika njia ipasayo
 
Amina, usisahau kumpeleka kanisani kumbariki na epusha kumfunga mahirizi kiunoni. Na MUNGU akubariki sana
 
Hongera

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Hongereni sana. Mungu Azidi kuwabariki katika kumlea mtoto wenu awe mwenye nguvu, afya njema na akumbuke kumcha Mungu!
 
By mdeki ndo maanake yake mkuu usijali kaka tuombe uzma.
 
Hongera. Pia umefanya vizuri kumshukuru MUNGU kwa zawadi mzuri aliyowapatia.

Tunamuombea heri.
 
Fight dogo awe na bright future more than you. Mungu awabariki, mtoto alelewe kwa misingi ya kidini.
 
Nashindwa kujizuia kumwambia Mungu asante sana baada ya mchumba kujifungua salama mtoto wa wake marafiki wa jf nawashukuruni kwa maombi yenu namwomba Mungu azidi kuwabariki nawatakieni jumapili njema yenye baraka na amani.
hongera sana rafiki Mungu awakuzie mwanenu na mpende mama watt na umuoe kabisaa usije sema ooh! ananyonyesha ngoja nijaribu za mchangani........................utapotea

mpe mama pole na hongera sana
 
Back
Top Bottom