ARUSHA: WanaCCM washinikisha viongozi wao wajiuzuru!

ARUSHA: WanaCCM washinikisha viongozi wao wajiuzuru!

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Posts
3,605
Reaction score
552
Baadhi ya wanachama wa CCM jijini Arusha wametoa wito kwa viongozi wao wa mkoa na wilaya ya Arusha kujitathmini na kuachia ngazi mara moja kabla ya kutimuliwa kufuatia kushindwa vibaya sana katika uchaguzi uliofanyika jumapili ambapo CCM ilishindwa vibaya sana baada ya kata zote nne kuchukuliwa na CHADEMA kwa kishindo.

SOURCE:ITV(Habari)
 
Ina maana jamaa walikua wanategemea ushindi?this might be serious joke wakuu.
 
Labda wanataka waachie ngazi kwa kushindwa kuchakachua..... Hahaha a town ni ya cdm.
 
Naunga mkono hoja ya wana CCM Arusha, pamoja na yule Amiri jeshi mkuu wa green guard
 
Ile mbinu ya malegwanani haikufanikiwa??? Nauliza tu ...u kiambia gharama wLizotumia ccm arusha na wakainamishwa ni kilio... Kwa hasira leo nimeona machinga wakisumbuliwa...
 
Kwasababu walishiriki kutekeleza mauaji pale soweto chini ya usimamizi wa Savimbi na green killers

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Baadhi ya wanachama wa CCM jijini Arusha wametoa wito kwa viongozi wao wa mkoa na wilaya ya Arusha kujitathmini na kuachia ngazi mara moja kabla ya kutimuliwa kufuatia kushindwa vibaya sana katika uchaguzi uliofanyika jumapili ambapo CCM ilishindwa vibaya sana baada ya kata zote nne kuchukuliwa na CHADEMA kwa kishindo.

SOURCE:ITV(Habari)


Hii ni aibu yao tu,wacha waweweseke nayo kabisa.Wao wanfikiri kumwaga damu za wananchi ndio ushindi kwao?.Vichwa maji kweli hao
 
Kwani wao ndo waliokuwa wanapiga kampeni au ni mwigulu...mwampamba na shonza..? MILLYA lakini alishtuka siku nyingi wakamuona mjinga....ngoja achukue na ubunge wa simanjiro ndo watajua siasa ni kuona mbali pia...
 
Wanakaribishwa sana kwetu CHADEMA, waje tuwavue magamba, tuwavishe magwanda, tuchape kazi.

CCM Arusha imebaki jina na majengo tu. HUU NI UKWELI MTUPU.
 
safi sana magamba welaaaa....welaaaa....wasimuache na mulongo magesa
 
ipo siku ccm wasivyokuwa na akili wataitangaza arusha kuwa mkoa maalumu wa kipolisi kama walivyofanya kwa tarime
 
Baadhi ya wanachama wa CCM jijini Arusha wametoa wito kwa viongozi wao wa mkoa na wilaya ya Arusha kujitathmini na kuachia ngazi mara moja kabla ya kutimuliwa kufuatia kushindwa vibaya sana katika uchaguzi uliofanyika jumapili ambapo CCM ilishindwa vibaya sana baada ya kata zote nne kuchukuliwa na CHADEMA kwa kishindo.

SOURCE:ITV(Habari)

Tumeanza na Mungu tupo na Mungu na tutamaliza na Mungu.
 
Ile mbinu ya malegwanani haikufanikiwa??? Nauliza tu ...u kiambia gharama wLizotumia ccm arusha na wakainamishwa ni kilio... Kwa hasira leo nimeona machinga wakisumbuliwa...

nimepata tetesi malaigwanani wote mkoa wa Arusha na Manyara watakutana tarehe 18 kuwaondoa viongozi wote wasio wazawa wa ARUSHA , tusubiri tuone .a crazy idea of gambazi party . Lets wait and see .
 
Hebu tumkumbuke Captain Komba na matusi yake 'Vijana tieni..tieni...tieni..tieni kwa moyo mmojaaa..nambari wani eeeh...nambari wani ni ccm....Hapa alitaka vijana tutie wapi????
 
Itakuwa unfair kuwaambia viongozi wao wajiuzulu kwa kuwa hawana makosa. Wasingeweza kuwalazimisha wananchi kufanya kile ambacho wao walikiona siyo sahihi. Kama kuna kujiuzulu wangeshinikiza Mwigulu na Nape kwa kuwa wanafanya siasa za majitaka.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom