ARUSHA: WanaCCM washinikisha viongozi wao wajiuzuru!

ARUSHA: WanaCCM washinikisha viongozi wao wajiuzuru!

Hebu tumkumbuke Captain Komba na matusi yake 'Vijana tieni..tieni...tieni..tieni kwa moyo mmojaaa..nambari wani eeeh...nambari wani ni ccm....Hapa
alitaka vijana tutie wapi????

Alitaka mtie kwa Shoooooo.nza
 
Viongozi wa CCM ngazi za wilaya na mkoa Arusha hawakuwa wakisikika kabisa wakati wa kampeni.Mwigulu anatakiwa kubeba huu mzigo wa kushindwa.Awajibishwe kwa utaratibu wa chama.Kuna vijana wengi waaminifu,wasomi na wastaarabu ndani CCM Arusha,ambao wanafahamu utamaduni na hulka ya watu wa Arusha,ila Mwigulu aliamua kutumia nafasi yake ndani ya chama kuwatumia Shonza na Mwampamba kuwa timu yake ya kampeni.Kwa nini waliotimuliwa kutoka vyama vingine hasa CDM kuwa ndo lulu ya ushindi?Wale vijana waaminifu muda wote wanakata tamaa,kwani wanadhalilika.
 
Ina maana jamaa walikua wanategemea ushindi?this might be serious joke wakuu.

Huwa wanajaziliza, Si umeona uzi wa nia ya kutaka kukataa rufaa ulioeleza mazungumzo ya kikao cha siri jana? Mabalozi 34 wamepoteza shahada 20,000
 
Baadhi ya wanachama wa CCM jijini Arusha wametoa wito kwa viongozi wao wa mkoa na wilaya ya Arusha kujitathmini na kuachia ngazi mara moja kabla ya kutimuliwa kufuatia kushindwa vibaya sana katika uchaguzi uliofanyika jumapili ambapo CCM ilishindwa vibaya sana baada ya kata zote nne kuchukuliwa na CHADEMA kwa kishindo.

SOURCE:ITV(Habari)
It makes sense, kwanini watu wabaki na nafasi za uongozi wakati wameshindwa kukitetea chama mbele ya wananchi wameshindwa ubunge na sasa wamepoteza viti vya udiwani clearly changes are needed and new tactics are needed.
 
Mbaya zaidi makada hao wa ccm wamepanic na kufikia hatua ya kuandaa maandamano ya kushinikiza ofisi kufungwa haraka sana.

CC to Chris Lukosi

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Viongozi wa CCM ngazi za wilaya na mkoa Arusha hawakuwa wakisikika kabisa wakati wa kampeni.Mwigulu anatakiwa kubeba huu mzigo wa kushindwa.Awajibishwe kwa utaratibu wa chama.Kuna vijana wengi waaminifu,wasomi na wastaarabu ndani CCM Arusha,ambao wanafahamu utamaduni na hulka ya watu wa Arusha,ila Mwigulu aliamua kutumia nafasi yake ndani ya chama kuwatumia Shonza na Mwampamba kuwa timu yake ya kampeni.Kwa nini waliotimuliwa kutoka vyama vingine hasa CDM kuwa ndo lulu ya ushindi?Wale vijana waaminifu muda wote wanakata tamaa,kwani wanadhalilika.

Yani boya anatoka ushaghoo anakuja hapa Arusha, badala viongozi wa ccm arusha watoe muongozo mzima kama wenyeji, wanamuacha boya huyo atumie mbinu za kienyeji na kitoto sana ambazo haziendani na arusha na motokeo yake imekua aibu kubwa kwa ccm yote.

CCM tumeizika rasmi hapa arusha.

cc to God Mwalusamba.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Baadhi ya wanachama wa CCM jijini Arusha wametoa wito kwa viongozi wao wa mkoa na wilaya ya Arusha kujitathmini na kuachia ngazi mara moja kabla ya kutimuliwa kufuatia kushindwa vibaya sana katika uchaguzi uliofanyika jumapili ambapo CCM ilishindwa vibaya sana baada ya kata zote nne kuchukuliwa na CHADEMA kwa kishindo.

SOURCE:ITV(Habari)
wanawaonea bure viongozi wao kama wamedhamiria kufanya mabadiliko waanze kwanza na mwenyekiti wao wa Taifa, lazima waelewe wazi kwamba wananchi ccm wameichoka waliopo ni kwa sababu ya maslahi yao binafsi
 
Mbaya zaidi makada hao wa ccm wamepanic na kufikia hatua ya kuandaa maandamano ya kushinikiza ofisi za ccm wilaya kufungwa haraka sana.

CC to Chris Lukosi

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums



Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Wanakaribishwa sana kwetu CHADEMA, waje tuwavue magamba, tuwavishe magwanda, tuchape kazi.

CCM Arusha imebaki jina na majengo tu. HUU NI UKWELI MTUPU.


2015 majengo mengine hawatakuwa nayo ,yatarudishwa kwa umma.
 
Baadhi ya wanachama wa CCM jijini Arusha wametoa wito kwa viongozi wao wa mkoa na wilaya ya Arusha kujitathmini na kuachia ngazi mara moja kabla ya kutimuliwa kufuatia kushindwa vibaya sana katika uchaguzi uliofanyika jumapili ambapo CCM ilishindwa vibaya sana baada ya kata zote nne kuchukuliwa na CHADEMA kwa kishindo.

SOURCE:ITV(Habari)

Lowassa huyo ameshaanza kupenyeza fitna , uratibu ,uongozaji na taratibu zote za kampeni Arusha alikuwa amehodhi huyu muuaji Mwigulu halafu eti wa kutolewa kafara wawe viongozi wa mkoa na wilaya. Hata hivyo tuwaache wafu wazike wafu wenzao.
 
Itakuwa unfair kuwaambia viongozi wao wajiuzulu kwa kuwa hawana makosa. Wasingeweza kuwalazimisha wananchi kufanya kile ambacho wao walikiona siyo sahihi. Kama kuna kujiuzulu wangeshinikiza Mwigulu na Nape kwa kuwa wanafanya siasa za majitaka.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
Inaonekana wewe hujawahi kuishiwa sera..! Wenzako wamefilisika vichwani ndo maana wanafikia uamzi huu
 
Huo ni uonevu,wakuachia ngazi ni Mwigulu na si mwingine yeyote.......Mwigulu aseme tangu aanze harakati zake za kuichafua CDM na kutisha watu huku wengine akiwabambikia kesi nini amevuna kama sio wananchi kuzidi kuichukia CCM? hapa Mwigulu hana pa kutokea kama kweli chama kitatenda haki.......
 
Wavumilie kidogo ikifika Sombetini tunapiga mkono!
 
Hii ni aibu yao tu,wacha waweweseke nayo kabisa.Wao wanfikiri kumwaga damu za wananchi ndio ushindi kwao?.Vichwa maji kweli hao

Mchumi class 1 ameprove ujinga wake, alifikiri atawatisha CDM peke yake kwa mabomu na mauaji, matokeo yake wapiga kura waliojitokeza kupiga kura wengi wao walikuwa ni vijana wa kiume ambao ni watanzania waelewa wa kizazi kipya waisotishika, hawa ndo wanaotegemea kuzalisha mali kwa ajili ya familia zao. Wanawake na wazee hawakujitokeza kwa wingi kwani waliogopa mipolisi iliyo mwagwa kama u.pu.pu kutisha watu. Kwa mujibu wa msimamizi wa uchaguzi (ITV-Habari), eti waliojiandikisha walikuwa watu 12,000 lakini walijitokeza walikuwa 2,000! Japo kuna kata CDM ilipata zaidi kura zaidi ya 2,000-haya ni matatizo ya kupeana kazi pasipo sifa!

Kwa kuwa askari walikuwa wengi na historia ya mauaji katika harakati za kisiasa Arusha, wazee na wanawake ambao ndiyo tegemeo la Magamba hawakuonekana vituoni kwa woga, CDM ikapiga bao la kisigino! CCM wakiendelea kuua watu, 2015 vijana watawatoa magogoni asubuhi tu!
 
Wakuu napinga hoja, siungi mkono kabisaaaa viongozi wa ccm Arusha kushinikizwa kujiuzulu. Yeyote anayetaka hivyo ni msaliti wa maendeleo na hafai kuitwa Mtanzania. Viongozi hao waachwe kwakuwa wamethibitisha umuhimu wao kwenye mageuzi tunayoyataka Tanzania. Tunataka na viongozi wengine wa ccm wa mikoa mingine waige wale wa Arusha ili kuharakisha mabadiliko chanya kwa nchi nzima. Mabadiliko ni muhimu sana kwa sasa. Nawapongeza sana viongozi wa ccm Arusha kwa kuwezesha mabadiliko ya kweli kupitia CHADEMA.
 
wanaotakiwa kujiuzulu ni mwigulu mchemba na nape kwa kuasisi siasa za mauaji ambazo hazijawahi kutokea za kisiasa. wao wakiona wanashindwa sere hukimbilia propaganda za udini, ukabila, ukanda sasa ugaidi na kuanza kurusha mabomu. zaidi kuimarisha green gurd ili kupiga chadema tena kwa silaha nzito. tendwa najua hawezi kuona kwani mc.c.m ndio waliompatia cheo. MWIGULU NA NAPE ndio wa kwanza wamevuruga uchaguzi arusha mpaka watu wameogopa kujitokeza kupiga kura. athari zake si arusha tu ni mikoa yote. watakaojitokeza kupiga kura 2015 ni wenye roho ngumu tu kwani mwigulu ameonyesha hilo. sasa c.c.m hamumjui mchawi wenu? mchawi wenu ni mwigulu na nape wakishirikiana na maafisa usalama wa taifa wanaoota kuifuta chadema baada ya kuwa tishio kwa c.c.m
 
Back
Top Bottom