ARUSHA: WanaCCM washinikisha viongozi wao wajiuzuru!

ARUSHA: WanaCCM washinikisha viongozi wao wajiuzuru!

Yaani wafukuzwe kwa sababu walishindwa kuiba kura????.Jamani ccm kweli wamekwisha ,huruma ,huruma ,huruma .ccm inapotea kwenye ramani ya Tanzania kwa kasi ya ajabu.
 
Kamanda Lema Hatukuitaji huje Mtwara,tayari umewatengeneza akina Lema zaidi ya laki nne huku.Baba pumzika hii kazi tutaifanya .Halafu tutakuita uje kutupa maksi tu .just mara moja tu kuja kutusalimia.Hongera sana umetengeneza ujasiri wa vijana wengi sana Tanzania nzima.kumbe kila kitu kinawezekana.Kumbe hawa jamaa walikuwa wezi tu,wanaiba kura zetu.Arusha mjue tutawapita sisi huku mtwara ccm hatapata kura zaidi ya 200 kwa mkoa mzima wa mtwara.tumejipanga vizuri sana.
 
Hajiuzuru mtu hapa! Magamba kujiuzuru mbona ni msamiati usiosikika masikioni mwao?! Labda wajifute kwa msajili wa vyama kisha wasajili kingine (yaani chupa mpya, mvinyo uleule wa zamani) ndiyo inaweza kuwa nafuu kidogo; ni ushauri tu
 
Suala sio kujiuzulu mpango ni kuiondoa ssiemu madalakani.mtz mwenzangu ccm imechoka sio arusha tu hadi ruvuma wana ccm wanalaumiana
 
Jamaani cc em imepigwa arusha wameanza kutafutana chanzo nimfumo wa kifisadi na kupendeleana kimadalaka ndani ya ccm.nadhani ccm ing;olewe madaraka hiyo ndiyo suluhu pekee
 
Suala sio kujiuzulu mpango ni kuiondoa ssiemu madalakani.mtz mwenzangu ccm imechoka sio arusha tu hadi ruvuma wana ccm wanalaumiana
ni kweli mkuu kuna mwenyekiti wa magamba anaitwa Oddo mwisho, ni fisadi wa kufa mtu!
 
wanaona aibu kwa waliyosema eti tumejilipua bomu ili tupate kura za huruma wana cdm tunahofu ya mungu.
 
Huwa wanajaziliza, Si umeona uzi wa nia ya kutaka kukataa rufaa ulioeleza mazungumzo ya kikao cha siri jana? Mabalozi 34 wamepoteza shahada 20,000

na bado mbona mwaka huu wataisoma...........................
 
Wawapeleke Juliana Shonza na Mtela Mwampamba kuchukua nafasi zao.

Hawa watafufua CCM Arusha, na wataua Chadema kabisa, wakipiga kampeni tatu tu za majitaka CDM kwishney
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom