Arusha kwatifuka; machinga wakinukisha


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Wafanyabiashara wadogowadogo wameandamana kwenda kwenye ofisi za manispaa zilizoko maeneo ya Levolosi wakipinga unyanyasaji unaofanywa na mgambo wa kunyang'anywa vitu vyao na kuvigawana...
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Hapo chachaa!!!! kwani sie ujinga tunataka!!!!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Wengi wao ni akina mama wauza mboga mboga na matunda...
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,805
Points
2,000
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,805 2,000
Hii style ya mgambo wa jiji kuwapokonya "malofa" wenzangu bidhaa zao na kugawana ni DHULMA kubwa sana! Ipo siku mnyonge atapata mtetezi wake. Msishangae baaden tukasikia wamepigwa mabomu ya machozi


Sent from my Nokia 8310 using Tapatalk
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,919
Points
1,225
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,919 1,225
eneo walilotengewa ni dogo na pia halifai kwa matumizi hasa wakati huu wa mvua
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,873
Points
1,500
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,873 1,500
aksante,vp cdm hawajaanza kuhusishwa na vuguvugu ilo?
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,933
Points
1,500
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,933 1,500
Chama gani kinahusika kuwahamasisha?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Hii habari nayo ni Breaking News?
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Funguka kidogo mkuu wananyanyaswa kivipi??!!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Wafanyabiashara wadogowadogo wameandamana kwenda kwenye ofisi za manispaa zilizoko maeneo ya Levolosi wakipinga unyanyasaji unaofanywa na mgambo wa kunyang'anywa vitu vyao na kuvigawana...
Weka ushahidi JF siyo sehemu ya porojo.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Kwake yeye ndivyo ilivyo!!!!!!!!!!
Hujue hii inatoa maana kabisa ya Breaking News, mfano wewe kule kwenu maeneo ya Nyambiti au Nyanguge ukiona nyoka tu unakimbila JF na kuandika Breaking News. Nimeona nyoka.
 
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
508
Points
170
Edson Zephania

Edson Zephania

Verified Member
Joined Apr 8, 2011
508 170
kutifuka ni zaidi ya kuandamana.
 

Forum statistics

Threads 1,283,771
Members 493,810
Posts 30,800,306
Top