Arusha: Kijana wa CHADEMA aliyelazwa hospitali, ahusishwa na ulipuaji bomu


N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Kijana mmoja wa chadema ambae amejeruiwa vibaya na mlipuko wa bomu polisi na usalama wa taifa wamzingira na kutaka kumchukua wakidai wa kuwa ndio muhusika wa kurusha bomu,cha kushangaza na kusikitisha sana yeye huyo kijana amezurika vibaya na bomu kwanye mguu swali nililowauliza polisi muda huu hapa seliani je?huyu bwana kama yeye ndo muhusika mbona kaumia,akanijibu sisi taharifa yoyote tunayopata tunaifanyia kazi,ndugu zangu watanzania kwa jinsi nilivyoona nimegundua kuna mchezo unataka kuchezwa wa kubadilisha ukweli kuwa uongo,mambo yaleyale ya ambrosin funika jamvi mwana haramu apite.
 
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
1,958
Likes
2,880
Points
280
DR. MWAKABANJE

DR. MWAKABANJE

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
1,958 2,880 280
Du wanataka kuja na strategy ileile kuwa CHADEMA ndo waliohusika sio? Kama ni hivyo watakuwa wanamaanisha pia kuwa ule mlipuko wa kanisani waumini wenyewe ndo waliohusika!
 
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Likes
183
Points
160
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 183 160
Re: Kijana mmoja wa chadema aliyelazwa hospitali ya seliani ambae ni mmoja kati ya waliyekuwa akimkimbiza mrusha bomu akipigwa risasi. Nashauri apewe ulijzi wa karibu, maana wanaweza kumuua hawa 'mbwa'
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Ujinga huu sijui utaisha lini. Tunaacha ukweli tunadeal na propaganda!!
 
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
296
Likes
0
Points
0
mtungutu

mtungutu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2013
296 0 0
Kazi ipo, jamaa wanataka kutupoteza maboya
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
hawa polisi ni kuanza kuwalipua tu na mabomu ya petroli huku uswahilini mmoja baada ya mwingine , huu upuuzi hatuwezi kuuvumilia. enough is enough.
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Matokea yake nchi hii mabomu hayatauisha, kwani wanaokamatwa sio wahusika halisi!!

Ila na wewe mleta hoja kuandika kunakusumbua mno jamani tujifunze kiswahili...!
 
Mzee Mitomingi

Mzee Mitomingi

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
41
Likes
0
Points
0
Age
37
Mzee Mitomingi

Mzee Mitomingi

Member
Joined Jun 17, 2013
41 0 0
polisi ebu mchukueni mkamuweke ndani mwenye kutaka kujua zaidi aende polisi atapata majibu stahili
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,500
Likes
2,232
Points
280
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,500 2,232 280
kwa sasa hatuma jeshi la polisi tena,tumebakiwa na genge la wahuni,majambazi,matapeli,mafia,watekaji na wauaji.
 
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
2,477
Likes
1,191
Points
280
Gwallo

Gwallo

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
2,477 1,191 280
Kuna uwezekano mkubwa kuwa wamewehuka. Jahazi hili limezama na bahati mamba hakuna mwenye life Jacket kati ya hao policcm :nod:
 
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
1,216
Likes
43
Points
145
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
1,216 43 145
Du wanataka kuja na strategy ileile kuwa CHADEMA ndo waliohusika sio? Kama ni hivyo watakuwa wanamaanisha pia kuwa ule mlipuko wa kanisani waumini wenyewe ndo waliohusika!
CCM wameamua liwalo na liwe, kuja kufika 2015 wengi tutakuwa vilema wa meno, kucha na viungo kwa mabomu!
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,073
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,073 10 135
Hao wanaoitwa Usalama wa Taifa wanalinda nini na kama wapo kwa nini walishindwa kufahamu kuwa kuna deal la kurusha bomu?Hawa wote ni majambazi tu hakuna usalama wa Taifa wapo majambazi kwa maana hiyo huyo kijana karusha bomu then kajirusha katikati ya watu na kuanguka sawa na bomu?Je nani alipiga risasi za moto?Au kijana huyo huyo aligeuka Super man na kurusha risasi tena?Mbona Tanzania wajinga wanaongezeka kila kukicha hawa Usalama wa taifa wamesomea wapi lakini?
 
Mzee Mitomingi

Mzee Mitomingi

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
41
Likes
0
Points
0
Age
37
Mzee Mitomingi

Mzee Mitomingi

Member
Joined Jun 17, 2013
41 0 0
Sasa mbona awatumii akili? Yani Bomu Urushe mwenyewe alafu, Ukimbilie litakapo angukia likuumize wewe?

Au wanataka kumaanisha Lilimlipukia?
sasa kuumia ndio ushawishike hajatenda kosa,mbona unaleta intelejensia ya braza lwakatare mshaija bojo
 
A

AKILI YA KUAMBIWA

Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
Age
41
A

AKILI YA KUAMBIWA

Member
Joined Apr 26, 2013
22 0 0
Baada ya huyu kijana kutoa maelezo (maana walidai kuchukua maelezo yake), wakaona kuwa aliona mwanzo hadi mwisho kwahiyo atakuja kutoa ushahidi wote. siyo yeye mwenyewe aliyeona. tupo wengi tulioona hili tukio mwanzo mpaka mwisho. kale katoto wameshakaua sasa wanataka kummaliza na huyu kaka. wanifuate na mimi maana mimi si wa kutafuta. nawangoja.
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
[h=2]
Kijana aliyekaribia kumkamata aliyerusha Bomu Jumamosi alipigwa risasi.![/h] Majeruhii, Abdallah Hilali (39), aliyelazwa katika Hospitali ya Arusha Lutheran Center, amedai kuwa majeraha aliyopata miguuni yametokana na kupigwa risasi na polisi na kudondokewa na vipande vya bomu.

Alisema alikuwa nyuma ya jukwaa kuu akimsikiliza Mbowe na alipomaliza kuhutubia alishuka jukwaani kukusanya sadaka, ndipo alipoona mfuko wa mweusi mdogo wa plastiki ukipeperuka juu."Nilidhani ni upepo unapeperusha kitu, lakini ghafla nilisikia kishindo na nikamsikia mama mmoja akipiga kelele kuwa aliyerusha mfuko anakimbia, nilipogeuka nikajikuta nipo chini," alisema Hilali.

Alisema alipokuwa anaangalia aliona kijana mmoja amekaribia kumfikia aliyerusha bomu lakini ghafla akapigwa risasi na kuanguka chini na aliyekuwa anafuatia kwa nyuma naye akapigwa risasi akaona anaruka na kudondoka chini huku damu zikivuja."Lakini mwisho wa yote kijana aliyerusha hilo fuko aliingia kwenye gari na kuondoka kwa kasi. Mimi nilikuwa chini," alisema Hilal mbele ya Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Lazaro Nyalandu, alipotembelea majeruhi hospitalini hapo..

Source,:Mwananchi toleo la leo

Maswali ya kujiuliza:

Kama siyo polisi, ni nani alimpiga huyu kijana risasi?! Kwa nini hajakamatwa hata sasa?. JE, kulikuwa na snipers wameandaliwa kumlinda mrusha bomu?!. Kama siyo polisi waliompiga risasi, je hawakumuona huyu sniper aliyepiga risasi watu wawili waliokuwa wakimkimbiza?. Polisi kwa uwingi wao pale uwanjani, je ni kweli walishindwa kumspot huyu mrusha bomu, tangu anafanya hilo tukio mpaka anaingia kwenye gari na kuondoka?.

...........
Bila shaka ndie huyu alisema maneno haya wanataka wakampoteze! Wauaji wakubwa hawa!!
 
A

AKILI YA KUAMBIWA

Member
Joined
Apr 26, 2013
Messages
22
Likes
0
Points
0
Age
41
A

AKILI YA KUAMBIWA

Member
Joined Apr 26, 2013
22 0 0
hahahaaaa!!! wehu hawa!! utakuwa unacheza au? rusha mpira halafu uukimbilie kule unakoennda kuangukia uone kama utafika hata nusu mita.
 
G

Gitifii

Senior Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
190
Likes
4
Points
35
G

Gitifii

Senior Member
Joined Dec 27, 2012
190 4 35
hawa polisi ni kuanza kuwalipua tu na mabomu ya petroli huku uswahilini mmoja baada ya mwingine , huu upuuzi hatuwezi kuuvumilia. enough is enough.
mkuu kamanda Kova yumo humu mi naogopa
 
Mvuni

Mvuni

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
343
Likes
3
Points
35
Mvuni

Mvuni

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
343 3 35
hawa polisi ni kuanza kuwalipua tu na mabomu ya petroli huku uswahilini mmoja baada ya mwingine , huu upuuzi hatuwezi kuuvumilia. enough is enough.
Kwaani Syria ilianzaje? kwaani kule Libya na Misri walianzaje? Penye cheche ndipo uwakapo moto. Mpoki Alisha imba "mjomba ukicheka na nyani utavuna mabua..." KAGAME is watching, very soon balance of power itaonekana.
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571