Mwenyekiti CHADEMA Mkoa wa Arusha na Mgombea udiwani kata ya kikatiti Elisa Mungure ashambuliwa kwa mapanga akimbizwa hospitali

Nyendo

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
621
1,000
Mwenyekiti CHADEMA Mkoa wa Arusha na Mgombea udiwani kata ya kikatiti Mhe.Elisa Mungure amevamiwa na kushambuliwa na greenguard walioambatana na @tanpol
, Mhe. Mungure amejeruhiwa vibaya kwa mapanga na amekimbizwa hosipitali.

IMG_20201028_175453_613.jpg
IMG_20201028_175503_212.jpg
 

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Nov 6, 2010
17,310
2,000
Mwenyekiti CHADEMA Mkoa wa Arusha na Mgombea udiwani kata ya kikatiti Mhe.Elisa Mungure amevamiwa na kushambuliwa na greenguard walioambatana na @tanpol
, Mhe. Mungure amejeruhiwa vibaya kwa mapanga na amekimbizwa hosipitali.
Ebu fafanua vizuri chanzo ni nini, na ushahidi kuwa hao uliowataja ndio wametenda kosa ulete hapa!
 

AGITATOR

JF-Expert Member
Apr 7, 2019
1,693
2,000
Yani mtatengeneza drama mpaka mlewe faru John. Tulieni dawa iingie vizuri. Mungu mbariki John Pombe Magufuli. Mungu ibariki Tanzania. Mungu ibariki CCM.
 

mmakinitz

Senior Member
Sep 16, 2020
192
500
Hi ni mbaya sana. Ccm wanajitoa ufahamu wakati jumuiya za kimataifa zilshasema kutakuwa na consequences uchaguzi ukiharibiwa.
 

jme

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
4,625
2,000
Ccm mbinu zenu za kutaka kubaki madarakani kwa nguvu ndo zinatufikisha hapa huyo Mungu mnaemuomba ni yupi huyo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom