M mzabzab JF-Expert Member Joined Aug 18, 2011 Posts 46,226 Reaction score 90,638 Jun 8, 2023 #21 Mwalimu wa tuisheni said: Mkuu usiwalaumu arsenal, timu zote kubwa wanasapoti huo ufala Click to expand... Kwa hiyo kifupi ni kwamba watu wengi duniani wana support
Mwalimu wa tuisheni said: Mkuu usiwalaumu arsenal, timu zote kubwa wanasapoti huo ufala Click to expand... Kwa hiyo kifupi ni kwamba watu wengi duniani wana support
D dos.2020 JF-Expert Member Joined Feb 17, 2009 Posts 14,759 Reaction score 12,474 Jun 8, 2023 #22 hawa jamaa ni watu wakususiwa tu, Ila kwa vile DUnia ilivolewa na magharibi ndio maana wanaendelea kutuburuza.
hawa jamaa ni watu wakususiwa tu, Ila kwa vile DUnia ilivolewa na magharibi ndio maana wanaendelea kutuburuza.
adriz de mbusii JF-Expert Member Joined Sep 2, 2017 Posts 16,786 Reaction score 37,823 Jun 8, 2023 #23 Chelsea nao hawapo nyuma.