Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Online bado mashabiki wa Liverpool wapo on fire wakisema wamecheza mpira mzuri wa burudani na wamefanya jambo zuri kuonyesha timu zingine jinsi ya kuibana Arsenal. Hivyo kwa mechi ya jana ingawa Arsenal tumechukua points 3 ila mshindi ni Liver.

Kuna shabiki amejibu na Arsenal kaonyesha timu zingine jinsi ya kuzuia liver isipate shot on target.

Hawa mashabiki wa liver wanavyotoa hoja nakumbuka chelsea tulivyosuluhu nao walivyokua wanashangilia ile suluhu na kuita ni ushindi. Siyo dalili nzuri kwa timu inayowazia makubwa.
 
Online bado mashabiki wa Liverpool wapo on fire wakisema wamecheza mpira mzuri wa burudani na wamefanya jambo zuri kuonyesha timu zingine jinsi ya kuibana Arsenal. Hivyo kwa mechi ya jana ingawa Arsenal tumechukua points 3 ila mshindi ni Liver.

Kuna shabiki amejibu na Arsenal kaonyesha timu zingine jinsi ya kuzuia liver isipate shot on target.

Hawa mashabiki wa liver wanavyotoa hoja nakumbuka chelsea tulivyosuluhu nao walivyokua wanashangilia ile suluhu na kuita ni ushindi. Siyo dalili nzuri kwa timu inayowazia makubwa.
Tutakuzika mapema sana ukiwa unakariri kila mechi lazima uondoke na 3 points ilihali matokeo huwa ni kushinda, kushindwa na suluhu/sare.

Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
 
Niliandika jana, iwe kwa mpira wa kihuni au soka safi, arsenal champez inabidi tuokote points 3 pale anfield.
Lilikua jambo la lazima sio hiyari

Ladies and gentleman bila kuwasahau nyumbu and kenge soka safi lipo na linakuja
 
Niliwahi kusema utofauti wa timu kubwa na timu ndogo ni consistency.

Sunderland ya msimu uliopita msimu huu ni nyanya mno kiasi kwamba inashika mkia huko chini.

Hii tabia ya timu ndogo ndiyo hua inasababisha timu kubwa iwe ngumu kushuka daraja.

Angalia Spurs, msimu wa 24/25 imeshika nafasi ya 17, msimu wa 25/26 imeshika nafasi ya 17 kwa points 41 halafu wa 18, Westham, amemaliza msimu na points 39. Ukienda kuangalia baadhi ya mechi alizopoteza ndiyo unaona kwanini Spurs alibaki.

Hata msimu huu, ione united pale nafasi aliyopo, ila mfunga mkia? Sunderland, ambaye alisumbua msimu uliopita mpaka ameingia Europa. So hata United inaweza isishuke daraja lakini siyo kwavile ni timu bora ni kwakua hawa watatu wa mwisho ni wabovu kuwazidi.
 
Niliwahi kusema utofauti wa timu kubwa na timu ndogo ni consistency.

Sunderland ya msimu uliopita msimu huu ni nyanya mno kiasi kwamba inashika mkia huko chini.

Hii tabia ya timu ndogo ndiyo hua inasababisha timu kubwa iwe ngumu kushuka daraja.

Angalia Spurs, msimu wa 24/25 imeshika nafasi ya 17, msimu wa 25/26 imeshika nafasi ya 17 kwa points 41 halafu wa 18, Westham, amemaliza msimu na points 39. Ukienda kuangalia baadhi ya mechi alizopoteza ndiyo unaona kwanini Spurs alibaki.

Hata msimu huu, ione united pale nafasi aliyopo, ila mfunga mkia? Sunderland, ambaye alisumbua msimu uliopita mpaka ameingia Europa. So hata United inaweza isishuke daraja lakini siyo kwavile ni timu bora ni kwakua hawa watatu wa mwisho ni wabovu kuwazidi.
We jamaa na United yetu mbovu sasa!
Komaa na City, Liver, na chelkenge uko sisi tutoe tushajifia kitambo sana.

Kikosi kibovu na mwalimu hakuna, unategemea maajabu gani pale?
 
Unajua maneno ya Carrick yanawakasirisha wanaoyasikia kuliko yeye anayeyatamka.

Hebu angalia maneno yake dhidi ya Bournemouth, Chelsea na aliyotoa leo kuhusiana na mechi ya kesho dhidi ya AS Roma.

IMG_20261102_184930_875.png


Haya juu ni maneno dhidi ya Bournemouth akafa tatu bila.

IMG_20261102_185014_092.png

Haya juu ni maneno kabla ya mechi dhidi ya chelsea, akafa 2.

Hata moto haujapoa kesho dhidi ya game ya AS Roma amesema hivi

IMG_20261102_185032_632.png


Ingekua Colombia huyu wangemchapa bakora
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom