Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Kikosi kimetoka

Uwepo wa Calafiori ambaye mara zote amecheza kama inverted fullback atasaidia kucover eneo la kati. Bruno acheze kibabe mtindo aliouishi Newcastle, unfinished article kama Nyoni sioni akivumilia hilo.

Forward ina pace wings zote ila ST hamna kitu. RW hua ana questionable decision making na kupoteza mipira unnecessarily. Hope kikosi kinajua umuhimu wa hii game so kitastep up.

Liver ina Gakpo na Araujo kama weak links. Wirtz huwezi jua kaamkaje, nafikiri kocha wao ni smart kumuweka Barcola upande wa Calafiori kwakua Barcola atakua anacut in kuufuata mguu dhaifu wa Calafiori. Rice na Tzolis itabidi waassist huu upande.

Other than that, sub zifanywe mapema.
Partnership ya Bruno/Rice huwa haiwi sophisticated kama ya Rice/Lewis. Nilitegemea pea ya pili ingeanza then kama kawaida Bruno anaingia kuweka la ushindi.

Sijui, ila naona ugumu wa kutengeneza nafasi za ushindi kwenye game ya leo.

All in all tunashinda hii.
 
Partnership ya Bruno/Rice huwa haiwi sophisticated kama ya Rice/Lewis. Nilitegemea pea ya pili ingeanza then kama kawaida Bruno anaingia kuweka la ushindi.

Sijui, ila naona ugumu wa kutengeneza nafasi za ushindi kwenye game ya leo.

All in all tunashinda hii.
Yaani kikosi ni kile cha Brighton sjui itakuwaje
 
Viazi baada ya kuvilambisha chuma vimekua vikali.

Wametufanyia high pressing, wamepata chances but we were resilient. Second half inabidi tubadilike, mid yao na full backs wamerelax sana.

We need shots za nje ya box. Nafikiri tungescore goli la pili wangezima fegi
 
Kuchukua ubingwa ni pamoja na kujua kushinda game kama hizi.

Miaka ya nyuma mpaka muda huu tushapigwa 4 tunarukaruka tu uwanjani.

Ila tukishinda leo utaona wachambuzi uchwara mmepaki basi, refa kawabeba, mmebahatisha.
 
GOAL! Rice plays a lovely pass and finds Havertz, who strikes the ball in! Liverpool 0-1 Arsenal

1793557436990.gif
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom