Arsenal (The Gunners) | Special Thread

Arsenal (The Gunners) | Special Thread

We jamaa hauko serious kabisa. Yani mechi ya wakubwa unataka acheze mtoto.
Mara 10 uwe na unfit Eze kuliko acheze Dowman ukitegemea akachuane na Davis + Stanisic
Kama kweli umeanza kuangalia mechi za Arsenal zamani kama ulivyodai utakua unajua Fabregas ameanza kucheza akiwa na umri gani hapo Arsenal. Wilshere, Saka et al
 
Tunafanya high press but leo hapa tunahitaji pace kwenda mbele. Madueke anayo ila haitusaidii bado
 
Unawaambia hawa watu kuna kikosi kikianza timu inaenda mbele kwa urahisi mtu anakuja kuanzisha ubishi hauna maana
 
Tumefanya poa.

Wameokolewa na goal line technology.

Jamaa kakumbatia mpira na ikazimwa.

Near miss zilikuepo mbili.

Tumepambana ila jitihada hazishindi kudra
 
Nadhani ni muda ya Kai kuanzia benchi,kocha kamng'ang'ania sana mbele na hatoi kitu tofauti.
 
Kama kweli umeanza kuangalia mechi za Arsenal zamani kama ulivyodai utakua unajua Fabregas ameanza kucheza akiwa na umri gani hapo Arsenal. Wilshere, Saka et al
Mzee tumia akili, huwezi kuweka mfano wa hivyo kwa scenario ya sasa.

Kwa mfano Wilshere alianza game vs Barcelona sio kwa sababu tu alikua mdogo, ni kwamba alikua regular starter kwenye kikosi cha Wenger, yani alishacheza mechi nyingi tu huko nyuma.. ko haikua tu majaribio kisa ni wonderkid ndo acheze..

Pia kwa kipindi hicho Wilshere alikua 18 km sio 19, ni sawa na kusema hii mechi angeanza Myles LS tungekuelewa coz alishakua regular.
 
Unawaambia hawa watu kuna kikosi kikianza timu inaenda mbele kwa urahisi mtu anakuja kuanzisha ubishi hauna maana
Mzee wewe hauna hata leseni ya kufundisha sekondari unakuja na uchambuzi wako wa mitandaoni ukirekebishwa unatafuta sababu, sasa wewe na Arteta nani anawajua wachezaji vizuri..
 
Saka nje.

Now kwa aliyeingia tuone kama anaweza offer zaidi ya anachooffer Saka.

Personally, hii mechi Dowman inamhusu
Huyo mtoto Dowman bado sana bado kana maamuzi ya kijinga jinga tu kanatakaga kukaa na mpira muda mwingi mpk kanapoteza na kukaba pia hawezi, ni heri kubaki na Madueke ndani mwanzo mwisho
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom