Arsenal (The Gunners) | Special Thread

G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 0
1-png.848157


Full name: Arsenal Football Club

Nickname(s): The Gunners

Founded: 1 December 1886

League: Premier League

Website: arsenal.com


1-jpg.848163

Ground: The Emirates Stadium, (Capacity: 59,867) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.848363

Owners: Stan Kroenke na Alisher Usmanov

1-jpg.848173

Chairman: Sir John Chippendale "Chips" Lindley Keswick

1-jpg.848348

Head Coach: Unai Emery​


Arsenal Trophies:
League Tittles: 13

First Division/Premier League Champions: 13 (1930/31, 1932/33, 1933/34, 1934/35, 1937/38, 1947/48, 1952/53, 1970/71, 1988/89, 1990/91, 1997/98, 2001/02, 2003/04)

European Trophies: 1
UEFA Cup Winners': 1 (1993/94)

FA Cup Trophies: 13 (1929/30, 1935/36, 1949/50, 1970/71, 1978/79, 1992/93, 1997/98, 2001/02, 2002/03, 2004/05, 2013/14, 2014/15, 2016/17)

League Cup: 2 (1986/87, 1992/93)

Community Shield: 15
FA Charity Cup/FA Community Shield: 15 (1930, 1931, 1933, 1934, 1938, 1948, 1953, 1991, 1998, 1999, 2002, 2004, 2014, 2015, 2017)

Other Trophies
League Centenary Trophy: 1 (1988)
Inter-Cities Fairs Cup: 1 (1969/70)


1-jpg.848415

Arsenal Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2017)

Follow this thread for team updates!
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,682
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,682 2,000
Bado naamini kwa 95% Spurs ndiyo bingwa msimu huu. Kama akianguka basi ni nafasi ya pili.
Spurs atastrugle sana kubakia top 4
Mancity na Liverpool bado ni title contenders wa first degree hao wengine wane ni second degree
Spurs, Chelsea, Man u na Arsenal watabaki kupigania nafasi ya 3 na 4 period kama ilivyokuwa mwaka jana
Infact atakayefanya blunders nyingi atabakia no .6
Atakayefuatia kwa blunders atabakia no. 5
Hivi ndivyo ilivyokuwa mwaka jana timu zote nne Yaani Chelsea, Arsenal, Spurs na Man u walifanya a lot of blunders ambazo Liverpool na Man city hawakuzifanya na matokeo yake yule kinara wa blunders (Man u alibakia no. 6, jirani yake the same, Spurs ambao walikuwa wawe no. 3 wakapigwa pigwa na vitimu vidogo mpaka wakajikuta wapo no. 4
 
mfano

mfano

Senior Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
121
Points
225
mfano

mfano

Senior Member
Joined Dec 25, 2014
121 225
MASHABIKI WA ARSENAL SASA WANAAMINI TIMU YAO INAWEZA KUSHINDA MATAJI NA VIONGOZI WA TIMU WANAAMINI TIMU YAO IPO KWENYE KIPINDI CHA MPITO KUENDELEA KUJENGWA ILI BAADAE IWEZE KUSHINDA MATAJI
Uwezo uo tunao ndugu, ngoja majembe ya pone, bellerin, tierney, holding afu utaelewa. Achana na mawenge ya emery, potential eleven yetu ikija kuanza kucheza pamoja vilio vitakua vingi kwa wapinzan,
Leno
bellerin, sokratis, holding,tierney
Torreira,xhaka, cabellous
Pepe, lacca,auba
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,265
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,265 2,000
Arsenal hawawezi kumfunga Spurs, huwa spurs anapigwa na timu ndogo tu, kwa top 6 wanajiandaaga sawasawa
Tukiachana na ushabiki Spurs hana rekodi Nzuri kwa Arsenal na Liverpool.

Last season Arsenal hakuwa vizuri, Lakini Spurs alikuwa vizuri ingawa hakusaini bali aliishia kupigwa 4 na Arsenal.

Spurs katika Top 6 huzisubiri Chelsea, Manure na Man City ndiyo anazikazia kinoma.

Lakini akicheza na Liverpool tu huwa anacheza mpira bovu balaa na Ndiyomana kila msimu tunachukua points 6 au 4.. Inaweza pita miaka 5 au zaidi ndiyo anabahatisha kutufunga kama alivyotuokota mwaka Juzi.

Kwahiyo na kwa Arsenal pia huwa analegeza vyuma.
 
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
2,994
Points
2,000
Mc cane

Mc cane

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
2,994 2,000
Tukiachana na ushabiki Spurs hana rekodi Nzuri kwa Arsenal na Liverpool.

Last season Arsenal hakuwa vizuri, Lakini Spurs alikuwa vizuri ingawa hakusaini bali aliishia kupigwa 4 na Arsenal.

Spurs katika Top 6 huzisubiri Chelsea, Manure na Man City ndiyo anazikazia kinoma.

Lakini akicheza na Liverpool tu huwa anacheza mpira bovu balaa na Ndiyomana kila msimu tunachukua points 6 au 4.. Inaweza pita miaka 5 au zaidi ndiyo anabahatisha kutufunga kama alivyotuokota mwaka Juzi.

Kwahiyo na kwa Arsenal pia huwa analegeza vyuma.
Kwani Spurs msimu uliopita alichukua points ngapi kwa United
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,682
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,682 2,000
Tukiachana na ushabiki Spurs hana rekodi Nzuri kwa Arsenal na Liverpool.

Last season Arsenal hakuwa vizuri, Lakini Spurs alikuwa vizuri ingawa hakusaini bali aliishia kupigwa 4 na Arsenal.

Spurs katika Top 6 huzisubiri Chelsea, Manure na Man City ndiyo anazikazia kinoma.

Lakini akicheza na Liverpool tu huwa anacheza mpira bovu balaa na Ndiyomana kila msimu tunachukua points 6 au 4.. Inaweza pita miaka 5 au zaidi ndiyo anabahatisha kutufunga kama alivyotuokota mwaka Juzi.

Kwahiyo na kwa Arsenal pia huwa analegeza vyuma.
You may be right kwa sababu Arsenal anacheza nyumbani lakini statically wanalipiziana, Arsenal akishinda kwao Spurs naye anashinda kwao
Kumb. kuna mtaalamu mmoja kaiona Arsenal mpya na kocha mpya lakini matokeo yale yale
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
11,523
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
11,523 2,000
KWAHERI NACHO MONREAL Umetuachia na Maisha yetu ya Afadhar ya Jana.
Unaelekea REAL SOCIEDAD nyumbani kwenu Spain ila Mwambie UNAI Akishindwa kutuweka TOP 4 akyanani Atakufuata huko huko!!!

Hatuna Sabab ya Kufungwa Kirahisi Rahisi ingali Majembe Tunayo...
Anataka Kuyatumia wapi na kama Kila mchezaji alikuwa FITI ktk game ile na Liverpool pale kwao Anfield,Akapanga km anacheza PS.

Machungu tunayo sisi Wana Gooners angejua Hatuna Raha kabisa kwenye Mabanda yetu huku Uswaz..
Ila poa Ilikuwa Wiki ya Misiba Ya wengi...
Mahasimu SPURS tumeshuhudia wakikabwa kooni uwanjani Kwao kwa kupigwa 0 - 1 na NEWCASTLE na Wale Jamaa Zetu wale MAN BUUuu Wakilala 1 - 2 na CRYSTAL PALACE pale Trafford..Afadhari afadhari bado tupo TOP 4

Weekend Hii Jumapili tunacheza na SPURS Nyumbani Emirates.Hawa jamaa sisi ni wapinzani wetu yaani Mahasimu wetu ndani ya jiji la London tupo karibu nao kabisa Unafanya kutembea kwa mguu unafika mtaani kwao hatupo nao mbali,katika Ligi wanaomba wamalize juu yetu ndo Kipengele chao kikubwa kila Msimu na mwaka jana wametupita kila idara Wamefika fainali CHAMPIONS LEAGUE na ktk ligi wamemaliza wakiwa juu yetu..

Tumetoka kufungwa wametoka kufungwa Hivyo Basi UNAI endelea kulazimisha kutia Chumvi ktk Chai matokeo yake tutakwambia Mwisho wa Msimu...
HATUTAKI KUFUNGWA MFULULIZO Please..
fb_img_1566831093786-jpeg.1190568
 
Penison

Penison

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
2,484
Points
2,000
Penison

Penison

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
2,484 2,000
KWAHERI NACHO MONREAL Umetuachia na Maisha yetu ya Afadhar ya Jana.
Unaelekea REAL SOCIEDAD nyumbani kwenu Spain ila Mwambie UNAI Akishindwa kutuweka TOP 4 akyanani Atakufuata huko huko!!!

Hatuna Sabab ya Kufungwa Kirahisi Rahisi ingali Majembe Tunayo...
Anataka Kuyatumia wapi na kama Kila mchezaji alikuwa FITI ktk game ile na Liverpool pale kwao Anfield,Akapanga km anacheza PS.

Machungu tunayo sisi Wana Gooners angejua Hatuna Raha kabisa kwenye Mabanda yetu huku Uswaz..
Ila poa Ilikuwa Wiki ya Misiba Ya wengi...
Mahasimu SPURS tumeshuhudia wakikabwa kooni uwanjani Kwao kwa kupigwa 0 - 1 na NEWCASTLE na Wale Jamaa Zetu wale MAN BUUuu Wakilala 1 - 2 na CRYSTAL PALACE pale Trafford..Afadhari afadhari bado tupo TOP 4

Weekend Hii Jumapili tunacheza na SPURS Nyumbani Emirates.Hawa jamaa sisi ni wapinzani wetu yaani Mahasimu wetu ndani ya jiji la London tupo karibu nao kabisa Unafanya kutembea kwa mguu unafika mtaani kwao hatupo nao mbali,katika Ligi wanaomba wamalize juu yetu ndo Kipengele chao kikubwa kila Msimu na mwaka jana wametupita kila idara Wamefika fainali CHAMPIONS LEAGUE na ktk ligi wamemaliza wakiwa juu yetu..

Tumetoka kufungwa wametoka kufungwa Hivyo Basi UNAI endelea kulazimisha kutia Chumvi ktk Chai matokeo yake tutakwambia Mwisho wa Msimu...
HATUTAKI KUFUNGWA MFULULIZO Please..View attachment 1190568
Nakubaliana na wewe UNAI asipoingia top 4 itakuwa baba jeni byebye.
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,682
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,682 2,000
KWAHERI NACHO MONREAL Umetuachia na Maisha yetu ya Afadhar ya Jana.
Unaelekea REAL SOCIEDAD nyumbani kwenu Spain ila Mwambie UNAI Akishindwa kutuweka TOP 4 akyanani Atakufuata huko huko!!!

Hatuna Sabab ya Kufungwa Kirahisi Rahisi ingali Majembe Tunayo...
Anataka Kuyatumia wapi na kama Kila mchezaji alikuwa FITI ktk game ile na Liverpool pale kwao Anfield,Akapanga km anacheza PS.

Machungu tunayo sisi Wana Gooners angejua Hatuna Raha kabisa kwenye Mabanda yetu huku Uswaz..
Ila poa Ilikuwa Wiki ya Misiba Ya wengi...
Mahasimu SPURS tumeshuhudia wakikabwa kooni uwanjani Kwao kwa kupigwa 0 - 1 na NEWCASTLE na Wale Jamaa Zetu wale MAN BUUuu Wakilala 1 - 2 na CRYSTAL PALACE pale Trafford..Afadhari afadhari bado tupo TOP 4

Weekend Hii Jumapili tunacheza na SPURS Nyumbani Emirates.Hawa jamaa sisi ni wapinzani wetu yaani Mahasimu wetu ndani ya jiji la London tupo karibu nao kabisa Unafanya kutembea kwa mguu unafika mtaani kwao hatupo nao mbali,katika Ligi wanaomba wamalize juu yetu ndo Kipengele chao kikubwa kila Msimu na mwaka jana wametupita kila idara Wamefika fainali CHAMPIONS LEAGUE na ktk ligi wamemaliza wakiwa juu yetu..

Tumetoka kufungwa wametoka kufungwa Hivyo Basi UNAI endelea kulazimisha kutia Chumvi ktk Chai matokeo yake tutakwambia Mwisho wa Msimu...
HATUTAKI KUFUNGWA MFULULIZO Please..View attachment 1190568
Tulia kijana dawa iingie, dozi nzima lazima mpewe
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
23,307
Points
2,000
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
23,307 2,000
Uwezo uo tunao ndugu, ngoja majembe ya pone, bellerin, tierney, holding afu utaelewa. Achana na mawenge ya emery, potential eleven yetu ikija kuanza kucheza pamoja vilio vitakua vingi kwa wapinzan,
Leno
bellerin, sokratis, holding,tierney
Torreira,xhaka, cabellous
Pepe, lacca,auba
Tatizo ni kocha, hadi hapa tulipofikia kocha analaumiwa kwa kiasi kikubwa. Hiyo first eleven ni nzuri ila ngoja uone huyo Unai akiwaanzisha akina Willock.

Anaonekana kabisa kuwa na mahaba na wachezaji fulani huku wengine pamoja na ubora wao wanachezeshwa kwa kubeep sana.
 
F

french

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
1,945
Points
2,000
F

french

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2017
1,945 2,000
Huyu kicha kiazi sana. Msimu uliopita alikosa top 4 kwa ujunga huu huu. Nahisi hyyu jamaa an issue na torreira, laca na ozil
 
M

mysterio

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,770
Points
2,000
M

mysterio

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,770 2,000
with our Idiot (Unai) still in charge of the team lolote linawezekana
Tukiachana na ushabiki Spurs hana rekodi Nzuri kwa Arsenal na Liverpool.

Last season Arsenal hakuwa vizuri, Lakini Spurs alikuwa vizuri ingawa hakusaini bali aliishia kupigwa 4 na Arsenal.

Spurs katika Top 6 huzisubiri Chelsea, Manure na Man City ndiyo anazikazia kinoma.

Lakini akicheza na Liverpool tu huwa anacheza mpira bovu balaa na Ndiyomana kila msimu tunachukua points 6 au 4.. Inaweza pita miaka 5 au zaidi ndiyo anabahatisha kutufunga kama alivyotuokota mwaka Juzi.

Kwahiyo na kwa Arsenal pia huwa analegeza vyuma.
 
MR BINGO

MR BINGO

Senior Member
Joined
Feb 12, 2016
Messages
144
Points
225
MR BINGO

MR BINGO

Senior Member
Joined Feb 12, 2016
144 225
Kiburi cha Unai kimetuponza,

Pepe ni talented player ,

Laca ana hold mipira , unamuweka bench,

Hivi unai hajui kuwa kumuweka laca kungefanya pepe na auba wapate space za kupenyeza mipira zaid ?

Kwenye midfield Unamuweka LT 11 nje kila siku,

Unamuanzisha Mateo & Willock Anfield kweli ? Wakati

Una uwezo wakuweka kiungo solid cha

Xhaka lt11 ceballos

UNAI hawez kutufikisha nchi ya ahadi .

Baada ya kuona lineup tu, sikuweza kuwa na matumain yoyote ,

Na Jana nimethibitisha Unai sio kocha ni msimamiz wa mazoez,
Mkuu punguza jazba hao kina torreira walilambishwa vumbi Na Firmino mech ya 5-0.acha kumlalamikia kocha huyo lagazeti mwenyew kwa Van dijk angetulia tu kama mwenzake auba.jengen kikos halafu mje tena anfield sio kupiga domo wakat hauna timu iliyojengwa vizur
 
MR BINGO

MR BINGO

Senior Member
Joined
Feb 12, 2016
Messages
144
Points
225
MR BINGO

MR BINGO

Senior Member
Joined Feb 12, 2016
144 225
Ila inshort niseme tu *Poor team selection* , *kiburi cha unai* , *Ujinga wa unai* *Mahaba Niue ya unai* ndo yameamua game ya Jana .


Liverpool asingeshinda mechi kama wangeanza wote akina Lucas, xhaka,pepe,auba,lacazete,mikh/ozil


Hapo alikuwa hapotezi mechi maana kama pepe Jana aliweza kumpeleka VVD vile unadhan angekuwepo lacazete akatoa back up kingetokea nn ??


*unai ni msimamiz wa mazoezi tu ...ile team.hata mkwasa kwa sasa anaweza akachukua na akafanya vzuri*
Pepe alimpeleka Van dijk??? Ww mech umesimuliwa au???
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,402
Points
2,000
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,402 2,000
Mkuu punguza jazba hao kina torreira walilambishwa vumbi Na Firmino mech ya 5-0.acha kumlalamikia kocha huyo lagazeti mwenyew kwa Van dijk angetulia tu kama mwenzake auba.jengen kikos halafu mje tena anfield sio kupiga domo wakat hauna timu iliyojengwa vizur
Wewe unajielewa kweli?lini walifunga 5 - 0 ?????acha bange
 
mfano

mfano

Senior Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
121
Points
225
mfano

mfano

Senior Member
Joined Dec 25, 2014
121 225
Tatizo ni kocha, hadi hapa tulipofikia kocha analaumiwa kwa kiasi kikubwa. Hiyo first eleven ni nzuri ila ngoja uone huyo Unai akiwaanzisha akina Willock.

Anaonekana kabisa kuwa na mahaba na wachezaji fulani huku wengine pamoja na ubora wao wanachezeshwa kwa kubeep sana.
Hapo ndo shida ilipo yaan anani kera nyau yule
 
mfano

mfano

Senior Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
121
Points
225
mfano

mfano

Senior Member
Joined Dec 25, 2014
121 225
Alijifanyaga ki mbelembele kujitangaza kua mrithi wa wenger ata kabla ya waajr wake, as if ana uhakika na kazi yake kumbe hamna kitu n afadhali tungempata ronald koeman, tucheze pira la kiuholanzi, tujue moja
 

Forum statistics

Threads 1,334,844
Members 512,138
Posts 32,488,627
Top