Arsenal (The Gunners) | Special Thread


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
142
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 142 0
1-png.848157


Full name: Arsenal Football Club

Nickname(s): The Gunners

Founded: 1 December 1886

League: Premier League

Website: arsenal.com


1-jpg.848163

Ground: The Emirates Stadium, (Capacity: 59,867) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.848363

Owners: Stan Kroenke na Alisher Usmanov

1-jpg.848173

Chairman: Sir John Chippendale "Chips" Lindley Keswick

1-jpg.848348

Head Coach: Unai Emery​


Arsenal Trophies:
League Tittles: 13

First Division/Premier League Champions: 13 (1930/31, 1932/33, 1933/34, 1934/35, 1937/38, 1947/48, 1952/53, 1970/71, 1988/89, 1990/91, 1997/98, 2001/02, 2003/04)

European Trophies: 1
UEFA Cup Winners': 1 (1993/94)

FA Cup Trophies: 13 (1929/30, 1935/36, 1949/50, 1970/71, 1978/79, 1992/93, 1997/98, 2001/02, 2002/03, 2004/05, 2013/14, 2014/15, 2016/17)

League Cup: 2 (1986/87, 1992/93)

Community Shield: 15
FA Charity Cup/FA Community Shield: 15 (1930, 1931, 1933, 1934, 1938, 1948, 1953, 1991, 1998, 1999, 2002, 2004, 2014, 2015, 2017)

Other Trophies
League Centenary Trophy: 1 (1988)
Inter-Cities Fairs Cup: 1 (1969/70)


1-jpg.848415

Arsenal Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2017)

Follow this thread for team updates!
 
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
669
Likes
403
Points
80
Al assad

Al assad

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
669 403 80
Man city 6-0 huko

Hii ndio Epl bado manyumbu,

Mimi naeachora tu , kimbunga kilichopo mbele ni kikubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Sikia wewe chabiki mnazi wa arsenal ..sisi man utd mechi kubwa zote tunamalizia OT kasoro moja tu na arsenal si huyo unayemuamini Liverpool unajua record zake akija pale OT huwa anatika mikono mitupu na magoli ya kutosha ..mechi ya kwanza tulifungwa anfield kutokana na mbinu mbovu za mou...sasa subiria iyo jumapili uone then ueudi hapa na excuse.. Man utd ya sasa siyo kama unavyoichukulia hata hao Liverpool wenyewe pamoja na Crop wanafikiria namna ya walau kutoka na point moja pale.maana huwa wanapigwa miaka mingi tu ya sasa hivi .sasa wewe jitoe ufahamu wakati ukweli unaujua ..kama unataka nikuwekee japo record chache sema nikuletee.ili upunguze shombo la kudhani kuna ushindi pale.EPL kumfunga MTU kwenye uwanja wake ni ngumu tena kama mechi ya awali alipoteza na timu hiyo.ukitaka kuprove wqulize Chelsea watakuambia ..mechi zote walizoshinda awali za top 6 marudiano wanaambulia vipogo walianza na arsenal na Leo na city na bado vinaload....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,005
Likes
1,819
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,005 1,819 280
Mkuu mimi nimeshakubali timu sina. Ila siyo kinyonge kama unavyo dhani. Naenda kwa Man City kutafuta draw tu. Then namsubiri Tot nyumbani nimbutue kama tatu za maana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Manchester city 6 Chelsea 0



hiyo droo ya kabati au dressing table?
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,005
Likes
1,819
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,005 1,819 280
Ila hawa gunners washapokea vipigo vizito kweli. Keshawahi kufa 8, mimi nikampiga 6.

Washazoea vipigo hawa

Sent using Jamii Forums mobile app
Manchester city 6 Chelsea 0 weka na hiyo katika rekodi zako mkuu,sasa sijui kati ya mimi na wewe nani kapokea kipigo kizito mpaka muda huu kheeeeee kheeeeeee kheeeeee kheeeeeeeeeeee kheeeeeeeeeeeeeeeee

MUNGU FUNDI SANAAAAAAAAAAAAA analipa hapa hapa duniani

siku nyingine vuka kwanza mto ndio utukane mamba
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,047
Likes
5,347
Points
280
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,047 5,347 280
Gunners wazee wa vipigo heavy. Naombeni ushauri wenu jamani, nimewafata nyie walau mna experience kuntu ya vipigo heavy mlishakula 5, nikawapa 6 bado mkaja mkala 8. So kwa background hiyo nyie ni wazoefu wa vipigo heavy. Hivyo nimekuja kuomba ushauri wenu hivi mliwezaje kukabiliana na hali hii. Naombeni msaada wazoefu kuntu mliobobea kwenye matokeo ya namna hii.

Natanguliza shukrani kwenu wazoefu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
4,435
Likes
3,719
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
4,435 3,719 280
Gunners wazee wa vipigo heavy. Naombeni ushauri wenu jamani, nimewafata nyie walau mna experience kuntu ya vipigo heavy mlishakula 5, nikawapa 6 bado mkaja mkala 8. So kwa background hiyo nyie ni wazoefu wa vipigo heavy. Hivyo nimekuja kuomba ushauri wenu hivi mliwezaje kukabiliana na hali hii. Naombeni msaada wazoefu kuntu mliobobea kwenye matokeo ya namna hii.

Natanguliza shukrani kwenu wazoefu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Baada ya kuzimia kwa masaa 8 hatimaye umezinduka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,005
Likes
1,819
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,005 1,819 280
Gunners wazee wa vipigo heavy. Naombeni ushauri wenu jamani, nimewafata nyie walau mna experience kuntu ya vipigo heavy mlishakula 5, nikawapa 6 bado mkaja mkala 8. So kwa background hiyo nyie ni wazoefu wa vipigo heavy. Hivyo nimekuja kuomba ushauri wenu hivi mliwezaje kukabiliana na hali hii. Naombeni msaada wazoefu kuntu mliobobea kwenye matokeo ya namna hii.

Natanguliza shukrani kwenu wazoefu.

Sent using Jamii Forums mobile app
WEWE BADO UNA HANGOVER ZA SIXPUNCH NAKUSHAURI LALA TENA UAMKE JIONI UOGE MAJI YA BARAFU KISHA UPIGE SUPU YA KONGORO THEN RUDI HAPA ........
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,047
Likes
5,347
Points
280
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,047 5,347 280
WEWE BADO UNA HANGOVER ZA SIXPUNCH NAKUSHAURI LALA TENA UAMKE JIONI UOGE MAJI YA BARAFU KISHA UPIGE SUPU YA KONGORO THEN RUDI HAPA ........
Kumbe hii ndio tiba.? Sasa kwa mtindo huu si nitakua na roho ndogo sana. Ndio maana mnakua masikini kwa sababu mkipigwa mnaenda kulala kumbe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,329
Members 485,560
Posts 30,120,686