Arsenal (The Gunners) | Special Thread


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
142
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 142 0
1-png.848157


Full name: Arsenal Football Club

Nickname(s): The Gunners

Founded: 1 December 1886

League: Premier League

Website: arsenal.com


1-jpg.848163

Ground: The Emirates Stadium, (Capacity: 59,867) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.848363

Owners: Stan Kroenke na Alisher Usmanov

1-jpg.848173

Chairman: Sir John Chippendale "Chips" Lindley Keswick

1-jpg.848348

Head Coach: Unai Emery​


Arsenal Trophies:
League Tittles: 13

First Division/Premier League Champions: 13 (1930/31, 1932/33, 1933/34, 1934/35, 1937/38, 1947/48, 1952/53, 1970/71, 1988/89, 1990/91, 1997/98, 2001/02, 2003/04)

European Trophies: 1
UEFA Cup Winners': 1 (1993/94)

FA Cup Trophies: 13 (1929/30, 1935/36, 1949/50, 1970/71, 1978/79, 1992/93, 1997/98, 2001/02, 2002/03, 2004/05, 2013/14, 2014/15, 2016/17)

League Cup: 2 (1986/87, 1992/93)

Community Shield: 15
FA Charity Cup/FA Community Shield: 15 (1930, 1931, 1933, 1934, 1938, 1948, 1953, 1991, 1998, 1999, 2002, 2004, 2014, 2015, 2017)

Other Trophies
League Centenary Trophy: 1 (1988)
Inter-Cities Fairs Cup: 1 (1969/70)


1-jpg.848415

Arsenal Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2017)

Follow this thread for team updates!
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,005
Likes
1,819
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,005 1,819 280
Nisaidie kuniwekea msimamo.

Sent using Jamii Forums mobile app
yaani hata nguvu za kuweka msimamo huna hahahahah wakati ulikuja na nyodo hapa juzi kuhusu mtaa wa sita,sasa MUNGU alivyokuwa fundi kakupeleka mtaa wa sita na goli sita hapo ulipo unajikakamua kutype usije ukapararaizi bure....kwakifupi wewe upo mtaa wa sita na goli sita juu....na vile vipigo heavy ulivyojinadi humu kuwa wewe huhusiki navyo sasa hivi wewe ndi konki konki konki wa vipigo heavy


JIKAZE WEWE
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,050
Likes
5,353
Points
280
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,050 5,353 280
Unaongea yote ila kauli yangu ya mwisho nitakuuliza unataka nifanye nini.?
Muiponde timu yangu nikae kimya?
Timu yangu ikifanya vibaya nikae kimya?
Na ikifanya vizuri pia.? Sasa nitakuwa mshabiki wa aina gani.?

Hapa tunaenda sambamba. Weka tofali mi naweka jiwe?
yaani hata nguvu za kuweka msimamo huna hahahahah wakati ulikuja na nyodo hapa juzi kuhusu mtaa wa sita,sasa MUNGU alivyokuwa fundi kakupeleka mtaa wa sita na goli sita hapo ulipo unajikakamua kutype usije ukapararaizi bure....kwakifupi wewe upo mtaa wa sita na goli sita juu....na vile vipigo heavy ulivyojinadi humu kuwa wewe huhusiki navyo sasa hivi wewe ndi konki konki konki wa vipigo heavy


JIKAZE WEWE
Sent using Jamii Forums mobile app
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,697
Likes
5,597
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,697 5,597 280
Ramseya kasign juve atalipwa £400,000 kwa wiki hivi kuna mchezaji anapata hela hiyo Arsenal?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo ni kabla ya kodi ,baada ya kodi itashuka had 300000
Halafu hapo arsenal kuna ozil mbona anakula 350000

Ramsey, lazima apewe hiyo coz anaenda bure, angenunuliwa kwa hela asingepewa huo mshahara,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
4,017
Likes
3,828
Points
280
MLA PANYA SWANGA

MLA PANYA SWANGA

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
4,017 3,828 280
Gunners wazee wa vipigo heavy. Naombeni ushauri wenu jamani, nimewafata nyie walau mna experience kuntu ya vipigo heavy mlishakula 5, nikawapa 6 bado mkaja mkala 8. So kwa background hiyo nyie ni wazoefu wa vipigo heavy. Hivyo nimekuja kuomba ushauri wenu hivi mliwezaje kukabiliana na hali hii. Naombeni msaada wazoefu kuntu mliobobea kwenye matokeo ya namna hii.

Natanguliza shukrani kwenu wazoefu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Unaomba ushauri gani ungejua usingesogea karibu yetu maana wewe siyo saizi yetu. Timu zilizo saizi yetu uingereza ni liverpool, Manchester United na everton na Newcastle kwa mbali.
Wewe huna umaarufu wa uingereza ndiyo maana upo huku kuomba ushauri kwa wakubwa zako.
We are the GUNNERS forever.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
703
Likes
787
Points
180
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
703 787 180
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,050
Likes
5,353
Points
280
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,050 5,353 280

Forum statistics

Threads 1,262,497
Members 485,587
Posts 30,123,850