Arsenal (The Gunners) | Special Thread


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
142
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 142 0
1-png.848157


Full name: Arsenal Football Club

Nickname(s): The Gunners

Founded: 1 December 1886

League: Premier League

Website: arsenal.com


1-jpg.848163

Ground: The Emirates Stadium, (Capacity: 59,867) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.848363

Owners: Stan Kroenke na Alisher Usmanov

1-jpg.848173

Chairman: Sir John Chippendale "Chips" Lindley Keswick

1-jpg.848348

Head Coach: Unai Emery​


Arsenal Trophies:
League Tittles: 13

First Division/Premier League Champions: 13 (1930/31, 1932/33, 1933/34, 1934/35, 1937/38, 1947/48, 1952/53, 1970/71, 1988/89, 1990/91, 1997/98, 2001/02, 2003/04)

European Trophies: 1
UEFA Cup Winners': 1 (1993/94)

FA Cup Trophies: 13 (1929/30, 1935/36, 1949/50, 1970/71, 1978/79, 1992/93, 1997/98, 2001/02, 2002/03, 2004/05, 2013/14, 2014/15, 2016/17)

League Cup: 2 (1986/87, 1992/93)

Community Shield: 15
FA Charity Cup/FA Community Shield: 15 (1930, 1931, 1933, 1934, 1938, 1948, 1953, 1991, 1998, 1999, 2002, 2004, 2014, 2015, 2017)

Other Trophies
League Centenary Trophy: 1 (1988)
Inter-Cities Fairs Cup: 1 (1969/70)


1-jpg.848415

Arsenal Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2017)

Follow this thread for team updates!
 
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
5,005
Likes
1,819
Points
280
DullyJr

DullyJr

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
5,005 1,819 280
Kesho city anakubaka, next week nawaachia manyoya wewe na manyumbu

Sent using Jamii Forums mobile app
tena hawa kuku watapigwa mkono ili sisi tukae pale juu maana yule mbabe wao bournomouth leo kafa 3 mzuka kilainiiiiiiiiiiiiiii sasa kama timu inapigwa na kale kabournmouth 4 mtungi a.k.a miguu ya stuli ukienda pale etihad unaachwaje kwa mfano.............unapigwa 5 then wanaume tunakaa juu hapo
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
5,697
Likes
5,597
Points
280
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
5,697 5,597 280
Wastani wa idadi ya mashabiki kuingia uwanjani msimu huu:

Man United: 74,503
Arsenal: 59,907
West Ham: 57,398
Man City: 54,113
️ Tottenham: 54,030
Liverpool: 52,781
️ Newcastle: 50,948
Chelsea: 40,509

Sent using Jamii Forums mobile app
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,591
Likes
4,758
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,591 4,758 280
Ndio timu sina kabisa. Ila siyo kinyonge kama unavyodhani. Round ya kwanza iliyoisha ni Tot pekee ndio kanipiga wengine wote walikua wanahaha. Sasa round ya pili ndio unataka kunitishia nyau? Nadhani Chelsea huifahamu vizuri, yan katika top 6 yote nipoteze mechi zote hizo. Hahaaaaa

Ngoja nikuoneshe nachoenda kufanya The Citizen Jpil pale.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli leo umenionyesha ulichoenda kukifanya ETHAD,mimi nakuhesabia ya pili hii ushapoteza,bado tatu moja OT ,Anified na kwa Darajani na Spurs,weekend ijayo FA na Man Utd.
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
2,591
Likes
4,758
Points
280
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
2,591 4,758 280
Mkuu mimi nimeshakubali timu sina. Ila siyo kinyonge kama unavyo dhani. Naenda kwa Man City kutafuta draw tu. Then namsubiri Tot nyumbani nimbutue kama tatu za maana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli leo nimeona siyo kinyone ,ila hii 6-0 bila inabidi tuitafutie jina lingine maanake ni zaiid ya unyonge,nimepoteza hela yangu bure kuangalia Chelsea.
 

Forum statistics

Threads 1,262,466
Members 485,588
Posts 30,123,046