Are you positive minded?


K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,261
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,261 1,225
I am working with an American company, currently expanding in Dar es salaam, Arusha, Mwanza, Mbeya and we are looking for open positively minded people, interested in business that would like to earn an extra 500,000 to 2,000,000 per month working part time without compromising their current schedule.This business has helped me a lot, I think it can work for you as well. If you are interested to get more information let me know. Thanks and be :happy:.
NB: Only positive and hard working parties.
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,868
Points
2,000
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,868 2,000
FOREVER NINI SIJUI OR AROE VERA NINI SIJUI mnachonifurahisha nyie jamaa ni maneno yenu matamu baaaaaaaaaasi
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
watakuja positive minded, sisi wengine ni polarized minds
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,527
Points
2,000
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,527 2,000
FOREVER NINI SIJUI OR AROE VERA NINI SIJUI mnachonifurahisha nyie jamaa ni maneno yenu matamu baaaaaaaaaasi
Halafu wana majina mengi haoooo.
 
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,261
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,261 1,225
FOREVER NINI SIJUI OR AROE VERA NINI SIJUI mnachonifurahisha nyie jamaa ni maneno yenu matamu baaaaaaaaaasi
If some has made it, I follow his way. If you are job oriented and negative, you can just pass the thread. Let positive people and non-job oriented find their way. Be flexible, this is the 21st century.
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,868
Points
2,000
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,868 2,000
If some has made it, I follow his way. If you are job oriented and negative, you can just pass the thread. Let positive people and non-job oriented find their way. Be flexible, this is the 21st century.
yees scam of the 21st century by the name of positive mind people.
 
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,261
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,261 1,225
Wizi mtupu.
Kaka uliibiwa sh. ngapi? Unaweza ukaruka thread kama huna cha kuchangia. Elimu yenu imewafunga kuwa watumwa wa "Get a good degree, and find a good job". Ukweli ni kwamba, hakuna aliyetajirika kwa kufanya kazi hata benk kuu. Mnasubiri mpate kazi mje muibe. Mtasubiri saana. I am an Eagle, I am not distracted by pigeons like .......
 

Attachments:

ThePromise

ThePromise

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
210
Points
0
ThePromise

ThePromise

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
210 0
Mh!jamani,kweli atafutae hachoki!kumbe hawa bado wapo!?
 
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,261
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,261 1,225
Kaka uliibiwa sh. ngapi? Unaweza ukaruka thread kama huna cha kuchangia. Elimu yenu imewafunga kuwa watumwa wa "Get a good degree, and find a good job". Ukweli ni kwamba, hakuna aliyetajirika kwa kufanya kazi hata benk kuu. Mnasubiri mpate kazi mje muibe. Mtasubiri saana. I am an Eagle, I am not distracted by pigeons like .......
yees scam of the 21st century by the name of positive mind people.
Watnzania kwa kujifanya kujua, eti scum! Scum ni mawazo yako mgando yanayosikia ya mtaa na kuya publish. Don't be be like someone I can't mention.
 
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,261
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,261 1,225
Mh!jamani,kweli atafutae hachoki!kumbe hawa bado wapo!?
Mjasiriamali ni mtu wa ajabu sana. Laiti wangesiliza maneno ya watumwa wa kazi, hata tuzo hii wasingeipata. Watu wanaendelea kutajirika huku wengine waking'ang'ana na kazi kama zao vile. Wape pole sana wanye dhana za kale.
Tanzanians are good give ups because of our Find good jo mentality. But the truth remains, no employee will become rich by his job.
Watch this please.
NEGATIVE PEOPLE!! [Les Brown] - YouTube
 
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,261
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,261 1,225
watakuja positive minded, sisi wengine ni polarized minds
If you know you are polarized why not jump the thread, kuna thread nying za kuchangia sio lazima hii.
 
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
303
Points
195
kasopa

kasopa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
303 195
Watnzania kwa kujifanya kujua, eti scum! Scum ni mawazo yako mgando yanayosikia ya mtaa na kuya publish. Don't be belike someone I can't mention.

HAPO INAONESHA TOSHA KUWA JAMAA HAMNAZO, MWENYEKAZI YAKE HAWEZI JIBUHIVI ATAJARIBU KUELIMSHA SIKUTOA MAJIBU MABOVU. KAMA AKILIZAKO ZINA AKILI. TUMIA ELIMYAKO KUMKOMVIS MTEJA WAKO NASI BADALA YAKE UNALETA MALUMBANO KUJIBIZANA
 
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2012
Messages
1,200
Points
2,000
K

komamgo

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2012
1,200 2,000
I am working with an American company, currently expanding in Dar es salaam, Arusha, Mwanza, Mbeya and we are looking for open
positively minded people, interestedain business that would like to earn aan extra 500,000 to 2,000,000 per month working part time without compromising their current schedule.This business has helped me a lot, I think it can work for you as well. If you are interested to get more information let me know. Thanks and be
:happy:.
NB: Only positive and hard working parties.
Shetani wa. Uzembe Yuko kazini hapo
Wewe shetani nendaa shamba Ukalime mvua
Zimeanza kinyesha
 
Ngagarupalu

Ngagarupalu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
156
Points
0
Ngagarupalu

Ngagarupalu

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
156 0
Mjasiriamali ni mtu wa ajabu sana. Laiti wangesiliza maneno ya watumwa wa kazi, hata tuzo hii wasingeipata. Watu wanaendelea kutajirika huku wengine waking'ang'ana na kazi kama zao vile. Wape pole sana wanye dhana za kale.
Tanzanians are good give ups because of our Find good jo mentality. But the truth remains, no employee will become rich by his job.
Watch this please.

Positive nikuhuku waaha hao, mkuu wew ni PM utanikuta nimejaaa hapa Bongo. Asante kwa taarifa, nasubiri kwa hamu.
Wakatabahu
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,201
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,201 1,250
Hawa watakuwa oriflame hawa,wana hali mbaya sana wabongo wameshastukia wizi wao..na tapeli wao namba moja James!
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,868
Points
2,000
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,868 2,000
Watnzania kwa kujifanya kujua, eti scum! Scum ni mawazo yako mgando yanayosikia ya mtaa na kuya publish. Don't be be like someone I can't mention.
Acha maneno yako mbofu mbofu wewe ukweli ni kuwa biashara yenu ni ya kitapeli usikimbilie ooh watu wanapenda kuajiliwa we unajuaje kama mimi niko kwenye ofisi yangu au ya kuajiliwa. kama ni biashara ya kuaminika kwa nini mtumie maneno ya uongo uongo, hata tangazo lako halijasema ni biashara gani hasa unayofanya zaidi ya kuwavutia watu kwa maneno matam oooh positive minded. ujizi tu
 
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,261
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,261 1,225
Acha maneno yako mbofu mbofu wewe ukweli ni kuwa biashara yenu ni ya kitapeli usikimbilie ooh watu wanapenda kuajiliwa we unajuaje kama mimi niko kwenye ofisi yangu au ya kuajiliwa. kama ni biashara ya kuaminika kwa nini mtumie maneno ya uongo uongo, hata tangazo lako halijasema ni biashara gani hasa unayofanya zaidi ya kuwavutia watu kwa maneno matam oooh positive minded. ujizi tu
Angalia tunavoendelea kutapeli wa Tz. Ukweli ni kwamba wewe kama huna ujasiri wa kubadilika na ulishindwa, basi unadhani watu wote ni kama wewe, unasema matapeli. Sijawahi kuona matapeli wakipata tuzo nilizopost hapa. Acheni kuwaadaa watanzania bila kufanya research. We kama msomi njoo uone tunavofanya then uwaambie watu ukweli.
 

Attachments:

K

kasinge

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2011
Messages
1,261
Points
1,225
K

kasinge

JF-Expert Member
Joined May 22, 2011
1,261 1,225
sikuhizi wanajiita "creative mind"...
[h=1]"The illiterate of the 21st century will not be those who cannot read and write, but those who cannot learn, unlearn, and relearn. " ― Alvin Toffler . TAKE CARE, CHANGE BEGINS WITH YOU.[/h]
 

Forum statistics

Threads 1,283,676
Members 493,764
Posts 30,796,549
Top