Apple iPhone X goes on sale today.

Apple iPhone X goes on sale today.

Hivi kwanza ulipo ni quote mwanzo ulikuwa wasema nini labda sikukuelewa
Hapana hazikuwa 6, we unaisemea x kwasababu kaamu kuchange totally muonekano wa iphone ndiyo maana una compare na ku contrast
Ndio maana yangu.

Tumeshuhudia mapinduzi 4s》5s》6s.baada ya hapo ni kulipua kazi tu mpaka x.ndio maana kwa kazi kubwa aliyoifanya kaona hamna haja ya kutoa plus model kwenye x.
 
mkuu mchichapori island thread

yametimia sasa face id wamei bypass kwa mask tu, hebu nikumbusheni bei ya 3d printer ni kiasi gani vile?


inaweza kuwa ni hoax, ngoja wengine wa confirm zaidi.
fiddlestix.png
 
oh tuanze ule ubishani wa zamani, you cant design oled ikaendelea kuitwa oled tulishalizungumzia sana hapa, samsung alivyomodify oled ikatwa amoled, hii oled mpya inayojikunja inaitwa poled etc Apple aki design upya hicho kioo kitaitwa tu jina jengine mfano ioled etc kama angekuwa amedesign Apple kwanini achajiwe bei kubwa hivyo? hio display ndio most expensive part ya iphone x. na hata hao displaymate wamesema Apple amefanya calibration nzuri, kwa uelewa wangu calibration ni post manufacturing, inafanywa kwenye ios (software) baada ya device kuwa assembled.

kuhusu gsmarena na displaymate matokeo ni tofauti

GSMARENA WAMEPATA 1.9
displaymate wamepata 0.9

ikiwa ndogo ni bora zaidi,

sasa mkuu kama iphone 8 ni sawa au ni bora zaidi, na kuna few phone ni sawa au ni bora zaidi inakuwaje wewe unasema ni best display?

Apple wenyewe ndo wamesema wame design hiyo Oled yao , Samsung aka manufacture hapa hatuhitaji ubishi ni verified source. Kusema kwamba wange design wao basi gharama isingekuwa kubwa ni uongo na nikwambie tu Samsung hawawezi ku charge tu material cost , kuna vitu vingi kama testing, warranty na risk zote lazima ziingizwe kwenye gharama na ndo hapo cost inakuwa kubwa, kumbuka apple ni watu wa quality and assurance kwa hiyo katika mikataba lazima samsung kapewa condition nyingi na wao wakaongeza gharama.

Pili Unajua kwamba Displaymate wako vizuri kuliko Gsm arena kwenye hiyo category na ndo maana umeona Gsm arena hawajasema nani anamzidi iphone X ila wameishia kusema tu few are as good or better , hii statement inaonesha kwamba hawana conclusion ya uhakika ingawa wametambua kwamba Iphone X ni level nyingine . Ila hao displaymate wao wana majibu clear na info za simu zote wanazo so wamefanya comparison na hawajaficha ficha wamesema tu wazi. Displaymate wanaaminika kuliko gsm arena na uki google vizuri utagundua hata media kubwa zina source info kwao.

“Na wakati huo huo usisahau true tone display technology iliyomo kwenye iphone X na 8” Technolojia inayobadili muonekano wa dispaly kulingana na mazingira tofauti na kuleta uhalisia.

Na mimi nikuulize kati ya hao Displaymate na Gsm arena unamuamini nani ?

Habari nyingine ni kwamba iphone X ndo simu inayochukua picha(still picture) bora kabisa kwa sasa na ya pili nyuma ya Google pixel kwa upande wa Camera kwa ujumla ( X na pixel zimekaribiana sana hapa). Source DxOMark
 
Apple wenyewe ndo wamesema wame design hiyo Oled yao , Samsung aka manufacture hapa hatuhitaji ubishi ni verified source. Kusema kwamba wange design wao basi gharama isingekuwa kubwa ni uongo na nikwambie tu Samsung hawawezi ku charge tu material cost , kuna vitu vingi kama testing, warranty na risk zote lazima ziingizwe kwenye gharama na ndo hapo cost inakuwa kubwa, kumbuka apple ni watu wa quality and assurance kwa hiyo katika mikataba lazima samsung kapewa condition nyingi na wao wakaongeza gharama.

Pili Unajua kwamba Displaymate wako vizuri kuliko Gsm arena kwenye hiyo category na ndo maana umeona Gsm arena hawajasema nani anamzidi iphone X ila wameishia kusema tu few are as good or better , hii statement inaonesha kwamba hawana conclusion ya uhakika ingawa wametambua kwamba Iphone X ni level nyingine . Ila hao displaymate wao wana majibu clear na info za simu zote wanazo so wamefanya comparison na hawajaficha ficha wamesema tu wazi. Displaymate wanaaminika kuliko gsm arena na uki google vizuri utagundua hata media kubwa zina source info kwao.

“Na wakati huo huo usisahau true tone display technology iliyomo kwenye iphone X na 8” Technolojia inayobadili muonekano wa dispaly kulingana na mazingira tofauti na kuleta uhalisia.

Na mimi nikuulize kati ya hao Displaymate na Gsm arena unamuamini nani ?

Habari nyingine ni kwamba iphone X ndo simu inayochukua picha(still picture) bora kabisa kwa sasa na ya pili nyuma ya Google pixel kwa upande wa Camera kwa ujumla ( X na pixel zimekaribiana sana hapa). Source DxOMark

1.DxOMark kwa simu sio reliable sababu method zao hazina uhalisia kwenye simu. mfano wanapima simu kwa kutumia tripod, jiulize wewe ukienda piga picha unabeba na tripod lako?

2. sijasema gsmarena ni bora kuliko displaymate, ila ni site ninayoiamini sababu haifungamani na upande wowote, na kujua nani ni wrong itabidi tulinganishe source mbali mbali. nimekwambia nasubiria na anandtech, tutaona nani ni mkweli. site kama nne tano zikionesha delta zaidi ya 1 utaendelea kung'ang'ania result za displaymate?

3. naomba source Apple aliposema amedesign yeye hio oled.
 
1.DxOMark kwa simu sio reliable sababu method zao hazina uhalisia kwenye simu. mfano wanapima simu kwa kutumia tripod, jiulize wewe ukienda piga picha unabeba na tripod lako?

2. sijasema gsmarena ni bora kuliko displaymate, ila ni site ninayoiamini sababu haifungamani na upande wowote, na kujua nani ni wrong itabidi tulinganishe source mbali mbali. nimekwambia nasubiria na anandtech, tutaona nani ni mkweli. site kama nne tano zikionesha delta zaidi ya 1 utaendelea kung'ang'ania result za displaymate?

3. naomba source Apple aliposema amedesign yeye hio oled.

Mkuu baada ya kupewa facts unakuja na excuses , eti Dxpmark wanatumia tripod kwa hiyo hawaaminiki ? Au kwa kuwa wameisifia iphone ndo imekuwa issue kwako ? Mkuu jifunze ku appreciate hata kama huwapendi apple , kizuri ni kizuri tu . Nakushauri usome kitu kinaitwa Validity and reliability kwenye research utajua kwa nini hizo tools zinatumika, kumbuka zinatumika consistently na kwa kila device so hii siyo excuse kabisa , Iphone x is the winner hata ukatae.

Pili unasema huwaamini displaymate , yan watu ambao hata media kubwa kama forbes wanawategemea wewe ni nani mpaka huwaamini ? Mkuu acha hate zosizo na msingi it wont help na ma tech wazuri lazima wawe neutral. Hapa nakuwekea snap forbes waki refer kwa displaymate.
4265a31e9d19f5c75963cbb557f93037.jpg


Hata hao Gsm arena wamesema wazi kabisa ubora wa iphone X na ndo maana nimekwambia wameweka bracket kwenye conclusion yao , maana ya bracket nafikiri unaijua, kama wanajiamini wangesema moja kwa moja kwamba simu fln ni bora kuliko X lakini hicho kitu hawajakisema, Jiulize kwa nini ?.
 
Mkuu baada ya kupewa facts unakuja na excuses , eti Dxpmark wanatumia tripod kwa hiyo hawaaminiki ? Au kwa kuwa wameisifia iphone ndo imekuwa issue kwako ? Mkuu jifunze ku appreciate hata kama huwapendi apple , kizuri ni kizuri tu . Nakushauri usome kitu kinaitwa Validity and reliability kwenye research utajua kwa nini hizo tools zinatumika, kumbuka zinatumika consistently na kwa kila device so hii siyo excuse kabisa , Iphone x is the winner hata ukatae.

Pili unasema huwaamini displaymate , yan watu ambao hata media kubwa kama forbes wanawategemea wewe ni nani mpaka huwaamini ? Mkuu acha hate zosizo na msingi it wont help na ma tech wazuri lazima wawe neutral. Hapa nakuwekea snap forbes waki refer kwa displaymate.
4265a31e9d19f5c75963cbb557f93037.jpg


Hata hao Gsm arena wamesema wazi kabisa ubora wa iphone X na ndo maana nimekwambia wameweka bracket kwenye conclusion yao , maana ya bracket nafikiri unaijua, kama wanajiamini wangesema moja kwa moja kwamba simu fln ni bora kuliko X lakini hicho kitu hawajakisema, Jiulize kwa nini ?.
so forbes wakiwa quote ndio nini? na wewe kama ni mwana tech inabidi ujifunze kuangalia source mbali mbali online, source moja ikisifia kampuni unayoioenda unaing'ang'ania hio hio. Hata Gsmarena wamewa quote displaymate walipotoa review yao ila gsmarena alipo review amepata score tofauti.

na ikitokea site nyengine ikatoa score nyengine pia forbes vile vile anaweza iquote hio site, unategemea nini kwenye site ya habari? leo al jazeera atasema according to trump Marekani wapo korea, kesho tena al jazeera watasema according to Kim marekani hawapo Korea, hivi ndio vyombo vya habari vilivyo.

Na DxOmark sio reliable soma hii thread ya zamani ila itakupa picha
DxOMark? We need a real world 'Mark' for smartphone photography - 'realMark', anyone?

-wanazieka simu kwenye tripod
-hawai include flash
-hawa zoom picha
-hakuna variation ya mwanga, etc

angalia hapa comparison ya lumia 950xl simu ya 2015 na iphone x ya 2017

Camera head to head: Lumia 950 XL vs Apple iPhone X

hapo bado Nokia 808 na lumia 1020.
 
so forbes wakiwa quote ndio nini? na wewe kama ni mwana tech inabidi ujifunze kuangalia source mbali mbali online, source moja ikisifia kampuni unayoioenda unaing'ang'ania hio hio. Hata Gsmarena wamewa quote displaymate walipotoa review yao ila gsmarena alipo review amepata score tofauti.

na ikitokea site nyengine ikatoa score nyengine pia forbes vile vile anaweza iquote hio site, unategemea nini kwenye site ya habari? leo al jazeera atasema according to trump Marekani wapo korea, kesho tena al jazeera watasema according to Kim marekani hawapo Korea, hivi ndio vyombo vya habari vilivyo.

Na DxOmark sio reliable soma hii thread ya zamani ila itakupa picha
DxOMark? We need a real world 'Mark' for smartphone photography - 'realMark', anyone?

-wanazieka simu kwenye tripod
-hawai include flash
-hawa zoom picha
-hakuna variation ya mwanga, etc

angalia hapa comparison ya lumia 950xl simu ya 2015 na iphone x ya 2017

Camera head to head: Lumia 950 XL vs Apple iPhone X

hapo bado Nokia 808 na lumia 1020.

Hii Link uliyotoa ni Nokia biased mpaka wanajiita “all about windowphone” na ukianza kusoma vizuri juu iPhone X wameiita kabisa eti ni “ controversial iPhone” hii inaonesha ni kiasi gani wako biased . Mbali na hayo yote conclusion yao bado IPhone X iko juu

bda3d70e24777772169f01e165746a53.jpg
 
Hii Link uliyotoa ni Nokia biased mpaka wanajiita “all about windowphone” na ukianza kusoma vizuri juu iPhone X wameiita kabisa eti ni “ controversial iPhone” hii inaonesha ni kiasi gani wako biased . Mbali na hayo yote conclusion yao bado IPhone X iko juu

bda3d70e24777772169f01e165746a53.jpg
nilikwambia kama ni simu ya 2015 right? na author wa hio site ni steve litchfield ni blogger toka wengi wetu hatujazaliwa, ana elimu nzuri na anaandika kwenye site kubwa nyingi tu. angalia comments za hio site jinsi zilivyo proffessional, na kila comparison ya picha ina maelezo ya kushiba.

Steve Litchfield - Wikipedia

kama una source tofauti na hiyo, karibu ilete, kama huna usilete mambo yako ya kufikirika.

kama kitu kina uwezekano wa kubenchmark kwenye real life ni vyema ikafanywa hivyo na sio score ya kufikirika. unaweza ukanambia score ya Dxomark ni nini? maana steve hapo amedadavua kila kitu kuanzia low light, flash, picha ya kawaida ya mchana etc, tena anaweka na picha ya DSLR kama kilinganishio ili ujue uhalisia ulikuwaje. kabla ya pixel 2 na iphone x top wa Dxomark alikuwa ni xperia xz1 hii mpya, hio xperia imepitwa kabisa na Nokia 808. hivyo Dxomark means nothing in real life na method zao si za uhakika.

ngoja kina gsmarena na site kubwa kubwa soon wataanza blind camera comparison tutaona nani mbabe[/URL]
 
nilikwambia kama ni simu ya 2015 right? na author wa hio site ni steve litchfield ni blogger toka wengi wetu hatujazaliwa, ana elimu nzuri na anaandika kwenye site kubwa nyingi tu. angalia comments za hio site jinsi zilivyo proffessional, na kila comparison ya picha ina maelezo ya kushiba.

Steve Litchfield - Wikipedia

kama una source tofauti na hiyo, karibu ilete, kama huna usilete mambo yako ya kufikirika.

kama kitu kina uwezekano wa kubenchmark kwenye real life ni vyema ikafanywa hivyo na sio score ya kufikirika. unaweza ukanambia score ya Dxomark ni nini? maana steve hapo amedadavua kila kitu kuanzia low light, flash, picha ya kawaida ya mchana etc, tena anaweka na picha ya DSLR kama kilinganishio ili ujue uhalisia ulikuwaje. kabla ya pixel 2 na iphone x top wa Dxomark alikuwa ni xperia xz1 hii mpya, hio xperia imepitwa kabisa na Nokia 808. hivyo Dxomark means nothing in real life na method zao si za uhakika.

ngoja kina gsmarena na site kubwa kubwa soon wataanza blind camera comparison tutaona nani mbabe[/URL]

Teh teh Kwa hiyo hizo score za 9/10 kazipataje , yan hiyo measurement kwamba ana Asign 9 badala ya kumi ni kwa nini ? Au anaangalia tu kwa macho anaweka 9 badala ya kumi. Nikisema hicho kipimo siyo scientific ntakuwa nimekosea ? Yan kwamba upige picha then uingalie then Useme hii picha ina score 8 badala ya kumi .
 
Yaani hizi simu mbili iphone x na iphone 8/8plus hazina mvuto(kwangu mimi) kuondoa home button na kuweka edge to edge screen.
 
Teh teh Kwa hiyo hizo score za 9/10 kazipataje , yan hiyo measurement kwamba ana Asign 9 badala ya kumi ni kwa nini ? Au anaangalia tu kwa macho anaweka 9 badala ya kumi. Nikisema hicho kipimo siyo scientific ntakuwa nimekosea ? Yan kwamba upige picha then uingalie then Useme hii picha ina score 8 badala ya kumi .
hio score imetokana na mjumuisho wa mazingira mbalimbali ambayo yote yapo kwenye hio page soma mwanzo hadi mwisho, na picha zipo unaona kwa macho yako.

angalia hii video



hapo unaona shake za iphone x kwenye video? imekuwa completely destroyed na pixel 2. lakini Dxomark wanatake consideration shake ya mkono? hapana hawaangalii, wana assume sisi ni marobot na mikono yetu haishake hata kidogo ndio maana wakapima simu na tripod.

kuna vitu vingi sana kwenye camera kama vile
-optical image stabilization ambayo inaruhusu mwanga na kupunguza shake za mikono
-Electronic Image stabilization, ambayo ni kama ois hapo juu sema hii inafanywa kwenye software.

google pixel 2 ina vyote viwili hivyo, ndio maana unaona ni way better kuliko iphone x in real life kwenye stabilization.

sasa ningeamini kwamba Dxomark ni benchamrk sahihi zaidi na nisifuatilie zaidi ningejua haya?

DxOMark awards iPhone X camera the highest score yet for photos

hata gsmarena utaona mwanzo wamepiga kijembe hapo.
 
hio score imetokana na mjumuisho wa mazingira mbalimbali ambayo yote yapo kwenye hio page soma mwanzo hadi mwisho, na picha zipo unaona kwa macho yako.

angalia hii video



hapo unaona shake za iphone x kwenye video? imekuwa completely destroyed na pixel 2. lakini Dxomark wanatake consideration shake ya mkono? hapana hawaangalii, wana assume sisi ni marobot na mikono yetu haishake hata kidogo ndio maana wakapima simu na tripod.

kuna vitu vingi sana kwenye camera kama vile
-optical image stabilization ambayo inaruhusu mwanga na kupunguza shake za mikono
-Electronic Image stabilization, ambayo ni kama ois hapo juu sema hii inafanywa kwenye software.

google pixel 2 ina vyote viwili hivyo, ndio maana unaona ni way better kuliko iphone x in real life kwenye stabilization.

sasa ningeamini kwamba Dxomark ni benchamrk sahihi zaidi na nisifuatilie zaidi ningejua haya?

DxOMark awards iPhone X camera the highest score yet for photos

hata gsmarena utaona mwanzo wamepiga kijembe hapo.


Naona hatujaelewana , issue Hapa ni kwamba aliye assign number hizo Kama score amezipataje Kama siyo maamuzi yake binafsi. Labda nikupe mfano ukiwa unapima urefu utatumia rula utaiweka kwenye kitu kinachopimwa na itaonyesha urefu ni kiasi gani mfano cm 10 au m 20 . Sasa hao watu wako wanaposema mfano kwenye zoom iPhone X wanaipa 8 badala ya 10 hiyo nane wameipataje yan kwa nini isiwe 7 au 6 wao wakaamua kusema 8, na je akija mtu mwingine akapima atapata hiyo hiyo 8 ?
Ndo maana nikasema hawako scientific Kwa maana score zao ni za kufikiria tu au kujiskia. Ndo maana wanatumia maneno Kama not satisfying , was not so good , etc

e0cf7bf5d2b7cd5446180e9fb6ef4fd7.jpg


Nipe jibu hapo tuendelee ...

Na hiyo video ya huyo jamaa nikwambie tu ni Android fan na hapendi iphone , Samsung Note ilivyopata issue ya kulipuka jamaa alipost video Kama anasikitika vile ngoja niipate ntakuwekea .

FYI (kiujumla huwezi linganisha Lumia “dead” na iPhone ) tuendeleze tu mjadala lakini hautafika popote
 
Naona hatujaelewana , issue Hapa ni kwamba aliye assign number hizo Kama score amezipataje Kama siyo maamuzi yake binafsi. Labda nikupe mfano ukiwa unapima urefu utatumia rula utaiweka kwenye kitu kinachopimwa na itaonyesha urefu ni kiasi gani mfano cm 10 au m 20 . Sasa hao watu wako wanaposema mfano kwenye zoom iPhone X wanaipa 8 badala ya 10 hiyo nane wameipataje yan kwa nini isiwe 7 au 6 wao wakaamua kusema 8, na je akija mtu mwingine akapima atapata hiyo hiyo 8 ?
Ndo maana nikasema hawako scientific Kwa maana score zao ni za kufikiria tu au kujiskia. Ndo maana wanatumia maneno Kama not satisfying , was not so good , etc

e0cf7bf5d2b7cd5446180e9fb6ef4fd7.jpg


Nipe jibu hapo tuendelee ...

Na hiyo video ya huyo jamaa nikwambie tu ni Android fan na hapendi iphone , Samsung Note ilivyopata issue ya kulipuka jamaa alipost video Kama anasikitika vile ngoja niipate ntakuwekea .

FYI (kiujumla huwezi linganisha Lumia “dead” na iPhone ) tuendeleze tu mjadala lakini hautafika popote
mkuu mimi nina Nokia 808, naitumia kama camera yangu, toka 2010 elop alishasema ni burning platform na toka 2012 hakuna simu nyengine ya symbian, ila still ina camera bora kupata kutokea kwenye simu, hivyo ikiwa ni dead platform au isiwe halibadilishi kuwa ni camera bora. hata rafiki yako hapo juu mchichapori niliona thread fulani anapost picha ya lumia 1020 aliopiga, hio simu haina updates miaka zaidi ya mitatu hivyo huwezi kuiondolea credibility ya ubora wa camera.

na huyo jamaa hata kama ni android fan video si inaonesha na wewe si unaona kwa macho yako? usijudge kwa maneno yake, judge kwa macho yako, au kama una video inaonesha iphone x imeipita stabilization pixel 2 ilete hapa na sisi tuone, tena mimi napenda multiple source ukileta nne tano zinaonesha kote x ina stabilization nzuri nitakuamini wewe na dxomark wako, ila kama unaongea tu na kutuma screenshot bila kuleta ushahidi wa maana then ni bure tunapotezeana tu muda.

na kuhusu review za steve si anaeka picha then maelezo then anatoa score? na akijaji score anasema kabisa hii imeopata score hii sababu fulani? kama ni white balance, details, noise, sharpness etc? kuna kitu gani steve anaficha? njoo kwenye dxomark wanasema na wao kama steve?
 
mkuu mimi nina Nokia 808, naitumia kama camera yangu, toka 2010 elop alishasema ni burning platform na toka 2012 hakuna simu nyengine ya symbian, ila still ina camera bora kupata kutokea kwenye simu, hivyo ikiwa ni dead platform au isiwe halibadilishi kuwa ni camera bora. hata rafiki yako hapo juu mchichapori niliona thread fulani anapost picha ya lumia 1020 aliopiga, hio simu haina updates miaka zaidi ya mitatu hivyo huwezi kuiondolea credibility ya ubora wa camera.

na huyo jamaa hata kama ni android fan video si inaonesha na wewe si unaona kwa macho yako? usijudge kwa maneno yake, judge kwa macho yako, au kama una video inaonesha iphone x imeipita stabilization pixel 2 ilete hapa na sisi tuone, tena mimi napenda multiple source ukileta nne tano zinaonesha kote x ina stabilization nzuri nitakuamini wewe na dxomark wako, ila kama unaongea tu na kutuma screenshot bila kuleta ushahidi wa maana then ni bure tunapotezeana tu muda.

na kuhusu review za steve si anaeka picha then maelezo then anatoa score? na akijaji score anasema kabisa hii imeopata score hii sababu fulani? kama ni white balance, details, noise, sharpness etc? kuna kitu gani steve anaficha? njoo kwenye dxomark wanasema na wao kama steve?
Mkuuu naona umekwepa swali langu , sasa tumalize huu utata, Tangu huu uzi uanze upande mmoja imesimama Iphone X na upande mwingine zipo simu mbali mbali yaan X ishalinganishwa na simu kibao, hii inaonesha kiasi gani hii simu iko next level. Sasa naomba unitajie simu moja tu unayohisi inaweza ku compete na iphone X kwa kila kitu kama performance, display, camera, Battery. Hii itamaliza utata
 
Mkuuu naona umekwepa swali langu , sasa tumalize huu utata, Tangu huu uzi upande mmoja imesimama Iphone X na upande mwingine zipo simu mbali mbali yaan X ishalinganishwa na simu kibao, hii inaonesha kiasi gani hii simu iko next level. Sasa naomba unitajie simu moja tu inayoweza ku compete na iphone X kwa kila kitu kama performance, display, camera, Battery na Build. Naomba hiyo simu iwe nje ya kampuni ya apple. Nafikiri utata utaishia hapa.

Kwani kuna simu yeyote inayoipita note 8 kila idara!!!!!usijichanganye mkuu.ukumbuke hapa ligi ni btn android vs ios.sasa android kuna aina ngapi za simu??? Ios wangeuza os kwa makampuni mengine ligi isingeangukia kwa iphone x peke yake.

Haijtokea simu iliyosimama kila idara.labda kama apple wameendelea kuwadanganya.
 
Kwani kuna simu yeyote inayoipita note 8 kila idara!!!!!usijichanganye mkuu.ukumbuke hapa ligi ni btn android vs ios.sasa android kuna aina ngapi za simu??? Ios wangeuza os kwa makampuni mengine ligi isingeangukia kwa iphone x peke yake.

Note 8 imepitwa kwenye Camera, performance na display labda battery tunaweza kuongea. Mkuu uzi ni iphone X siyo Android vs Ios
 
Note 8 imepitwa kwenye Camera, performance na display labda battery tunaweza kuongea. Mkuu uzi ni iphone X siyo Android vs Ios
Elewa lengo mkuu,sasa ulipouliza kwanini x imesimama peke yake ulidhani inatumia window os???

Hiyo perfomance ni kwenye games tu,apps za internet iphone x haijawahi kufurukuta,au unataka na video kabisa.sasa utahitimishaje perfomance kwa ujumla kana kwamba simu ni ya kuchezea games!!!

Hiyo camera uliyozungumzia still x siyo the best imeshapata upinzani mkali kutokea ktk pixel.
 
Elewa lengo mkuu,sasa ulipouliza kwanini x imesimama peke yake ulidhani inatumia window os???

Hiyo perfomance ni kwenye games tu,apps za internet iphone x haijawahi kufurukuta,au unataka na video kabisa.sasa utahitimishaje perfomance kwa ujumla kana kwamba simu ni ya kuchezea games!!!

Hiyo camera uliyozungumzia still x siyo the best imeshapata upinzani mkali kutokea ktk pixel.

head to head ndo best comparison ndo maana nikaweka vigezo, pia huwezi tenganisha software na hardware ukasema unalinganisha simu bora, labda ulinganishe software peke yake lakini ukiongelea simu vs simu unaongelea na software zake pia.
 
Back
Top Bottom