Apple iPhone X goes on sale today.

Apple iPhone X goes on sale today.

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Posts
7,117
Reaction score
8,096
...And other three new models of iPhones will be released today.

Mpaka sasa jamaa wameuza 46.6 million phones kwa kipindi cha kuanzia Jul mpaka September mwaka huu.

Jamaa wametengeneza profit kubwa sana quarter hii ya pili (Jul-Sept) 2017, $52.6 bn ( ~pounds 40.3 bn) ikiwa ni sawa na ongezeko la asilimia 12.

CEO wa kampuni ya apple Tim Cook anakiri quarter hii hadi kuelekea msimu wa siku kuu za xmas and new year huenda ndio ikawa kipindi kampuni itatengeneza faida kubwa zaidi kuwahi tokea kampuni hiyo ilipoanzishwa.
 
...And other three new models of iPhones will be released today.

Mpaka sasa jamaa wameuza 46.6 million phones kwa kipindi cha kuanzia Jul mpaka September mwaka huu.

Jamaa wametengeneza profit kubwa sana quarter hii ya pili (Jul-Sept) 2017, $52.6 bn ( ~pounds 40.3 bn) ikiwa ni sawa na ongezeko la asilimia 12.

CEO wa kampuni ya apple Tim Cook anakiri quarter hii hadi kuelekea msimu wa siku kuu za xmas and new year huenda ndio ikawa kipindi kampuni itatengeneza faida kubwa zaidi kuwahi tokea kampuni hiyo ilipoanzishwa.

Mm sijaipenda kivile IPhone X nmependa iPhone 8 Plus
 
Personally nimependa pale inapokuwa ina scan uso inavyofanya ni nzuri ila sasa ingekuwa na curved screen ingekuwa kali zaid
Mkuu face ID in case kwa identical twins inakuwaje!?[emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Mkuu face ID in case kwa identical twins inakuwaje!?[emoji13] [emoji13] [emoji13]
Hiyo ni rare cases kutokea na wawe identical kweli wamefanana otherwise haikubari na siyo tatizo sana twin wangu akifungua simu yangu as long as mtu mwingine hawezi.
By the way hata wao walitoa probability ya watu waliofanana kufungua 1 in a milion
 
Hiyo ni rare casses kutokea na wawe identical kweli wamefanana otherwise haikubari na siyo tatizo sana twin wangu akifungua simu yangu as long as mtu mwingine hawezi.
By the way hata wao walitoa probability ya watu waliofanana kufungua 1 in a milion
Ila all in all jamaa wapo vizuri sana. Other competitors itawachukua muda mrefu kuja kukopi hii tech.
 
Makampuni mengine ni kama yanasubiria kukopi kutoka kwa apple apple
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
We subiri tecno soon atatoa.
Mbona chinese makers hawatoi curve screen
Hahahaahhh..ila face ID yao hata ikiweka sura ya Ng'ombe itafungua tu[emoji23][emoji23][emoji23]

Curve screen inaonekana ni tech ya juu kidogo
 
Mim siamin kama apple wataweza kuongeza mauzo kwa matoleo yao mapya.
Ile smartness yao imepungua. Maana wateja walikuwa wananunua cm akiwa na uwakika wakitumia miaka 2 had mitatu na kubadili cm akiwa bado yupo kwenye status ya cm nzuri na kupata update zote.
Mfano iphone 6 mtumiaji wa iphone 6 alikuwa hana sababu ya kununua iphone 6s hata iphone 7 maana zote zilikuwa na sartifaction zinazo fanana japo sio sawa.
Kutoa iphone 8 na x na sio iphone 7s kama walaji tulivyo zoea, kwa mtu alie nunua iphone 7 mwaka jana leo anakuta iphone x na gharama hazijaachana sana sizan kama atapenda kuonekana yupo kwenye toleo la tatu toka juu na akiwa ndan ya muda mchache sana.

Watumiaji wanao jinunulia cm wenyewe nafikir watakuwa wanasoma soko la iphone linakwendaje na kupunguza kununua toleo jipya la mwaka huu na wasubir toleo la mwakan ili waweze pata picha ya soko la iphone linakwendaje.

Ndio maana had sasa mauzo ya iphone 8 na 8+ yamekuwa madogo sana sio kama walivyo tegemea
 
Mim siamin kama apple wataweza kuongeza mauzo kwa matoleo yao mapya.
Ile smartness yao imepungua. Maana wateja walikuwa wananunua cm akiwa na uwakika wakitumia miaka 2 had mitatu na kubadili cm akiwa bado yupo kwenye status ya cm nzuri na kupata update zote.
Mfano iphone 6 mtumiaji wa iphone 6 alikuwa hana sababu ya kununua iphone 6s hata iphone 7 maana zote zilikuwa na sartifaction zinazo fanana japo sio sawa.
Kutoa iphone 8 na x na sio iphone 7s kama walaji tulivyo zoea, kwa mtu alie nunua iphone 7 mwaka jana leo anakuta iphone x na gharama hazijaachana sana sizan kama atapenda kuonekana yupo kwenye toleo la tatu toka juu na akiwa ndan ya muda mchache sana.

Watumiaji wanao jinunulia cm wenyewe nafikir watakuwa wanasoma soko la iphone linakwendaje na kupunguza kununua toleo jipya la mwaka huu na wasubir toleo la mwakan ili waweze pata picha ya soko la iphone linakwendaje.

Ndio maana had sasa mauzo ya iphone 8 na 8+ yamekuwa madogo sana sio kama walivyo tegemea

Hapa ume post kwa hisia au kwa data , maana mauzo ya iphone x yako tofauti na ulichokiandika .... !
 
Mim siamin kama apple wataweza kuongeza mauzo kwa matoleo yao mapya.
Ile smartness yao imepungua. Maana wateja walikuwa wananunua cm akiwa na uwakika wakitumia miaka 2 had mitatu na kubadili cm akiwa bado yupo kwenye status ya cm nzuri na kupata update zote.
Mfano iphone 6 mtumiaji wa iphone 6 alikuwa hana sababu ya kununua iphone 6s hata iphone 7 maana zote zilikuwa na sartifaction zinazo fanana japo sio sawa.
Kutoa iphone 8 na x na sio iphone 7s kama walaji tulivyo zoea, kwa mtu alie nunua iphone 7 mwaka jana leo anakuta iphone x na gharama hazijaachana sana sizan kama atapenda kuonekana yupo kwenye toleo la tatu toka juu na akiwa ndan ya muda mchache sana.

Watumiaji wanao jinunulia cm wenyewe nafikir watakuwa wanasoma soko la iphone linakwendaje na kupunguza kununua toleo jipya la mwaka huu na wasubir toleo la mwakan ili waweze pata picha ya soko la iphone linakwendaje.

Ndio maana had sasa mauzo ya iphone 8 na 8+ yamekuwa madogo sana sio kama walivyo tegemea

8224a5cbc7f8d7758e4cddbd4a1af78c.jpg

Screen shot ya RT news
 
Rest In Peace Steve Jobs sasa naona umuhimu wako maana hawa apple inc wanakurupuka tu nowdays tangu kifo chako.
 
Back
Top Bottom