App gani ya mikopo play store napata hela ya kula leo

App gani ya mikopo play store napata hela ya kula leo

Screenshot_20250907_165146_One UI Home.jpg
chagua moja kati ya hizo ...utapata mkopo ila malipo ni asilimia 100 ya mkopo uliokopeshwa
 
Jiirani!?? Mimi ni Bora nikasongesha kuliko kukopa pesa kwa mtu,Nina miaka 40 Toka nianze kujitegemea,sijawahi kopa pesa kwa mtu,ujio wa mikopo ya mtandaoni ni suruhisho la uhakika.

Mimi songesha wananikopesha hadi laki tano,500,000/=, sasa Kwa usawa huu nani wa kukuoa laki 500K,?

Online loans ni suruhisho kabisa
Huna hata jirani wa kumkopa? achana na mitandao
 
Kukopa Harusi, Kulipa Matanga...; Usishangae haujalipa Contacts zako zote Zikatangaziwa unadaiwa hata kama ni elfu 20
 
Back
Top Bottom