Any Tanzania In Australia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Any Tanzania In Australia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kevo, Aug 18, 2010.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,332
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hello Members,

    I urgently require to get into contact with any Tanzanian in Australia.

    Will much appreciate any response!

    Thanks
     
  2. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,377
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Ungeelezea unataka nini? Maana mtu sio raisi kujitokeza tu
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Umekwama?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    labda watakupm kama hawataki kujitokeza hadharani
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280


    msacha..... hiki ni kiswahili?
     
  6. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kusaidi ningekushauri ungeleza wewe binafsi upo wapi kwa sasa ,na kama unasafari ya kwenda Australia utafikia mji gani pia ungeuliza kama kuna uwezekano wa kukutana na wa TZ waliopo katika huo mji ikiwa unajuwa ,uwezekano wa kupata majibu ungekuwa mwepesi lakini kwa hivyo ulivyo uliza watu watakuminyia wengi siku hizi wanajiepusha kukaribisha wageni kwa kuhofia wageni wengie wamekuwa wanabeba VIPIPI
     
  7. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    contact for what?.......
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wabongo siku hizi wanakimbiana ughaibuni.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu wengine hawana shukran..
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kweli maneno yako, ila uwezi juwa yupi mwenye tabia njema na nzuri mpaka umkaribishe kwako. Kuna msemo mmoja unasema hivi: "Tenda wema wende zako..."
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,096
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Kwelil; wengi sana hawana shukrani, halafu hupenda kujikweza na kujifanya wajuaji kuliko mwenyeji wao.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani ile dhana ya Utz aliotuachia Mwalimu imeshapita, watu siku hizi ni wabinafsi na utaifa wameuzika.
     
  13. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,377
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye nyekundu umenifurahisha na kunikumbusha mbali sana, wakati mtu anaangaikia safari bongo muda wote anakuwa kijiweni akipata story za anakokwenda, sasa tabu akifika na ukampokea baada ya siku moja naanza kuwa mwalimu wako na anasahau kuwa una nyundo kazaa hapo
     
  14. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,332
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Thanks....Actually mmoja ameshani-pm I think will help much...!
     
  15. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 0
    Maisha magumu jamani, mtu hawezi kukaribisha mzigo tu. Wengine wanaishi ughaibuni zaidi ya miaka kumi hajawahi kumkaribisha hata mdogo wake!
    Siku hz watu wanaskilizia kwanza-unashida gani, Kama umekwama sema utasaidiwa, lakn siyo kukaribishwa!!
     
  16. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila mtu ana agenda zake, huwezi kujua kwa kumtazama sura kwa kuepuka
    kuingizwa matatizoni bora kila mtu kivyakevyake
     
  17. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 2,016
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe eleza unataka mtz ambaye yuko sehemu gani, maana australia ni kubwa sana, mfano ukipata mtz ambaye yupo Canberra halafu wewe uko Derby au broome sidhani kama ingekusaidia sana, labda ungeeleza uko wapi na kwa minaajili gani.
    Tafadhali unatakiwa kueleza zaidi wahitaji nini toka kwa mtz huyo.
     
Loading...