Another Time To Enjoy Diversity!!

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
Enjoy your Weekend ndugu zangu wote JF!!


[media]http://www.youtube.com/watch?v=gOpDDyUqE6g[/media]

Click to play. Hope you enjoy the dance!

SteveD.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
Wana JF, miziki zaidi ya Kiafrika hii hapa:


[MEDIA]http://www.1-4-0.net/07 Kedide.mp3[/media]

a359a70a.jpeg


Pia huu hapa..

[media]http://www.1-4-0.net/01 Djekafo.mp3[/media]

Ni kutoka kwa Mamani Keita wa Mali, yuko based Ufaransa.

Tafadhali bonyeza alama ya > kusikiliza.

SteveD.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
Mamani Keita!

[MEDIA]http://www.youtube.com/watch?v=dQ23h4nyQKg[/MEDIA]

Hope utakuwa na weekend nyororo kama hiyo sauti! :) Bonyeza kusikiliza.


SteveD.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
And here is music from Sudan!

[media]http://www.youtube.com/watch?v=d4u3ybU1huI[/media]
May Omer, Fatah Alqad.

Strikingly this melody reminds me of Chinese songs too!

SteveD.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
Angalia na kusikiliza pia ifuatayo kutoka kwa Kanda Bongoman.


[media]http://www.youtube.com/watch?v=zNPleNnQigA[/media]


[media]http://www.youtube.com/watch?v=FX9st9aSa5w[/media]


Weekend njema!


SteveD.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
Enjoy your Weekend ndugu zangu wote JF!!


[media]http://www.youtube.com/watch?v=gOpDDyUqE6g[/media]

Click to play. Hope you enjoy the dance!

Huu wimbo ukiusikia mara moja hautoki kichwani siku nzima... hebu jaribu kama huniamini... :)


SteveD.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,409
2,000
More music of the world! You know I luv it!! Happy New Year to you!

[media]http://www.youtube.com/watch?v=rxesGPSH8po[/media]

[media]http://www.youtube.com/watch?v=e-N_dVugchs[/media]

Wana BongoFlava wakisikia beats za huu ufuatao nahisi wata-copy one thing or two :)
[media]http://www.youtube.com/watch?v=Oz6XtnFCrAs[/media]


[media]http://www.youtube.com/watch?v=2jWHj4g0Szo[/media]


SteveD.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom