Anne Kilango alalamika kuingiliwa jimboni na DC

Anne Kilango alalamika kuingiliwa jimboni na DC

Hivi kakobe naye ni mtabiri ck hz. Dunia inaelekea kubaya. Kakobe si yule yule mwaka 2005 alsema Mungu amemwambia rais wa nchi hii ni Mrema na akasema hatarudi kanisani mpaka azma hiyo ya Mungu itimie. Na akazunguka na Mrema kumnadi. Karudi lini tena kanisani. Jamani hakika huwa tunasahau matukio.
 
kwani huyu ni michael kadege yule wa communication skills pale mlimani ?lini amekuwa mkuu wa wilaya?

Ndiye huyo,nasikia amemfundisha mama kiingereza cha kuongea,"I'm shamed by you!" Hapo akapigiwa chapuo, u DC.

Ukitaka kanafasi kokote pitia kwa Salama au RizOne.
 
Ndiye huyo,nasikia amemfundisha mama kiingereza cha kuongea,"I'm shamed by you!" Hapo akapigiwa chapuo, u DC.

Ukitaka kanafasi kokote pitia kwa Salama au RizOne.

Mi ntamfundisha binti yake somo la biology topic ya reproduction kwa vitendo zaidi.
 
Nilidhani u lecturer unalipa kuliko u dc, na sasa nadhani u DC unalipa kuliko ubunge! Sasa mbona naona huyu doctor ana depreciate!
 
Humu JF watu tubadilike na tukue jamani, yani mtu ameandika neno akasahau herufi tu, watu mnamzodoa hadi mnahoji elimu yake, Ivi tangu umeanza kusoma hukuwahi kumsikia hata mwalimu wako akichapia maneno. Mbona ni kitu cha kawaida mtu kukosea??? Mtu unaacha kuchangia kilichoandikwa, unatafuta makosa madogo ya kiuandishi wakati ulimwelewa anamaanisha kitu gani. TUACHE UJINGA HUU!!!
 
kwani huyu ni michael kadege yule wa communication skills pale mlimani ?lini amekuwa mkuu wa wilaya?
Kwa yeye anamfahamu huyo wa UD basi aka conclude kuwa huyu DC ndio yule yule aliyemfundisha
 
Mnashangaa jamaa kukosea? Kwani ninyi hamkosei? Hata kiswahili chenyewe tunakosea. Jambo la muhimu ujumbe umefika
Kwa level ya chuo kikuu inadhihirisha wazi kuwa jamaa alikuwa kilaza wa kutupwa
 
nashangaa watu wanamjadili mtu aliyefanya makosa ya kiuandishi. nadhani wale tulioenda shule kuna hii alama ^ je matumizi yake ni nini? kama haina kazi mbona tunaitumia unapokuwa umesahau herufi? pia wengine ni watu wakuharibu mada za watu pale wanapoona inawagusa wao. gt haangalii mada inamgusa kiasi gani bali anaangalia point husika
 
Umesoma chuo kikuu umetoka mtupu kama ulivyoingia..lecture wako ndio nn???

Mbona hao wengi tuu! Mkulu mwenyewe ndio kwa maajabu usiseme. Kuna mkutano mmoja alialikwa huko nje akapewa nafasi ilikuwa full vituko. Mwenyekiti alikuwa mama mmoja hivyo akaanza " Your excellency Madam Chairman, ladies and gentlemen ................"
Sasa huyo na miaka yote hiyo kama minister baadae mkulu bado anachapia sii hatari!
 
Kumekucha. Mbunge wa same mashariki amelalamikia rafu alizofanyiwa na DC wa Mbozi mh. Michael Kadege kwa kupeperusha bendera jimboni kwa Anne Kilango wakati si wilaya yake kinyume cha taratibu za nchi.
Anne Kilango amenukuliwa akimtuhumu Kadege kuwa anajua anataka kugombea jimbo hilo lakini angefuata utaratibu na ukizingatia wote ni CCM.
Source: Magic fm.
Sasa aibu iko wapi hapo? Hiyo si ni misuguano midogo midogo ya kisiasa na itakuwa solved tu na kamati ya siasa ya wilaya ya chama chao! Hakuna aibu hapo
 
Umesoma chuo kikuu umetoka mtupu kama ulivyoingia..lecture wako ndio nn???

Kaka Ifweero hao ndio vijana wa dotcom yaani Kwao kila kitu wanajua, any way hayo ndio madhara Ya kudesa
 
Nilidhani u lecturer unalipa kuliko u dc, na sasa nadhani u DC unalipa kuliko ubunge! Sasa mbona naona huyu doctor ana depreciate!
Kwa upande wa Mshahara, DC anazidiwa hata na Branch Manager wa DCB pale Magomeni. Lakini kwa ma escrow, DC ana mpunga wa ukweli. Na kama ukiwa DC kwenye maeneo yenye biashara ya meno ya tembo au ule mmea uliopigwa marufuku na serikali basi wewe vihela vya mboga na Dompo havichezi mbali
 
Back
Top Bottom