Anne Kilango alalamika kuingiliwa jimboni na DC

Anne Kilango alalamika kuingiliwa jimboni na DC

attachment.php
 
Kilango bhana,hadi anaingiliwa alikuwa hajitambui?
 
Ahaaaa,sasa kama anajiamini analalamika nin!!!,yeye achape kazi kama yeye ndie hata ningeenda mim bado watamchagua tu!!!!,

sasa analalama kisa kadeghe,ningeenda mim je?,si angejinyonga kabisa!!!
 
Nilitaka kuuliza pia. Kwa nini tunashindwa kutofautisha kati ya lecture na lecturer? Wahitimu mnatuangusha. Nimeona wengi wanafanya hivyo sijui vipi.

Mkuu,ukumbke wengi tunaandka hapa tunajua vitu viingi sana lakini hatjui kuandika!!,na hata tukijua kuandka basi ni kama hivyo watu wanajua kuita teacher,lecturer kwa kuongea ukumwambia andka ansandika km hvyo.
Haya yapo tz tu,kwingne ngekewa
 
ni shida sanaaa, ndio watu hawa wapo kwenye maamuzi mengi ya nchi. Tutafika tu.

Ni shida hajui tofauti ya,
lecture
lecturing
lecturer

cc. bampami

ahsante sana kwa kunirekebisha....

Ila kumbuka si kila anayekosea hajui kile anachokiandika, ni simu zetu tu hizi za android..

CC; @frema120
 
Ryaro wa Ryaro Acheni ushamba kukosea hata wewe unakosea, tatizo si elimu wala mwalimu wangu tatizo ni simu zetu hizi za android,, puuuuuuuuumbbbbbbbbbbbaaaaaaaavvvvvvvuuuuuuuuuuuu!!!
 
Ryaro wa Ryaro Acheni ushamba kukosea hata wewe unakosea, tatizo si elimu wala mwalimu wangu tatizo ni simu zetu hizi za android,, puuuuuuuuumbbbbbbbbbbbaaaaaaaavvvvvvvuuuuuuuuuuuu!!!

ulipokosea hasa na hapo ulivyomalizia. hapo ndipo picha halisi kuhusu elimu yako ilivyo inapojionyesha
 
Kumekucha. Mbunge wa same mashariki amelalamikia rafu alizofanyiwa na DC wa Mbozi mh. Michael Kadege kwa kupeperusha bendera jimboni kwa Anne Kilango wakati si wilaya yake kinyume cha taratibu za nchi.
Anne Kilango amenukuliwa akimtuhumu Kadege kuwa anajua anataka kugombea jimbo hilo lakini angefuata utaratibu na ukizingatia wote ni CCM.
Source: Magic fm.

Hivi hawa wabunge wa CCM wana-act as if wana hati miliki ya majimbo yao. akitokea mtu mwingine kupambana nao ndani ya chama chao basi malalamiko hayaishi eti wanaingiliwa sasa wanataka wagombee wenyewe milele hadi wafie mezani?
 
Back
Top Bottom