Angalizo kwa f6 watakaochaguliwa saut mwanza.


Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
444
Likes
102
Points
60
Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
444 102 60
Hostel ni za shida sana, chumba bei ya chini laki 5, kwa semester si chini ya coz 9 labda uchaguliwe BASO, swala la kuandamana kudai haki sahau, vpindi ni mpaka jumamosi. Nawasilisha.
 
brian360

brian360

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
225
Likes
19
Points
35
brian360

brian360

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2012
225 19 35
Hostel ni za shida sana, chumba bei ya chini laki 5, kwa semester si chini ya coz 9 labda uchaguliwe BASO, swala la kuandamana kudai haki sahau, vpindi ni mpaka jumamosi. Nawasilisha.
ahsante kwa kutujulisha nasikia dada zetu ndo skirt Full kama masista wao!
 
kiLimIlire

kiLimIlire

Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
95
Likes
52
Points
25
kiLimIlire

kiLimIlire

Member
Joined Apr 8, 2012
95 52 25
Kama kuna waliowahi kumaliza chuoni hapo, inamaanisha KUSOMA NA KUMALIZA SAUT INAWEZEKANA, tusiwakatishe tamaa wadogo zetu! Kama elimu ni gharama, jaribu .....
 
Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
444
Likes
102
Points
60
Mfarisayomtata

Mfarisayomtata

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
444 102 60
Na kuanzia mwakani wavulana hakuna kuvaa jeans ni kitambaa kwenda mbele.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Saut ndo wapi?
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,345
Likes
1,183
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,345 1,183 280
Nasikia SAUT ina madada POA wa kumwaga.
 

Forum statistics

Threads 1,273,258
Members 490,344
Posts 30,475,511