Angalieni mnaoa wapi.

vollies

JF-Expert Member
May 31, 2015
748
500
ImageUploadedByJamiiForums1473180448.522879.jpg
 

SupuyaPweza

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
915
500
tatizo ni tamthilia ikiwa imekolea na mr amebanwa na mkojo!... Wanawake saa ingine katili!?..
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
41,405
2,000
Hadi mwanamke akufanye hivo ulimchekea sana
Mwanamke si mtu wa kumchekea sana na pia asiweze kukutabiri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom