Angalia Wasiojulikana wanavyosumbua Dereva wa Basi.

Angalia Wasiojulikana wanavyosumbua Dereva wa Basi.

Boda mmoja akaniambia yeye hawezi kujihusisha na maandamano kwa sababu vitu vinavyoendelea havimuhusu.
Kauli yangu ilikuwa moja tu, kwamba tukiruhusu hii serikali iendelee kuna siku nitapanda boda yako, nitatoa bastola nikikwambia sikulipi na huna cha kunifanya
Huyu bodaboda ni mpuuzi !!IPO siku atakumbuka akiwa amechelewa.

Sasa hivi ukimpeleka mgonjwa hospitali ya Serikali utaelewa
 
Manyumbu yanakwepa ku commwnt sasa baada ya kujua ni barabara ya Nairobi to Mombasa.Kukurupuka bila ushahidi.
 
Kwanza wewe ni kipofu??Unataka utafuniwe kila kitu.....Kwenye hiyo video umeona nini....Sijui watu wengine mlijuaje jinsi ya kuandika...
Jibu swali wewee acha porojo za hapa na pale. Hapo gari dogo ni lipi?

Kammon jibu swali faster!

Sauh'waah?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom