Angalia kama nimeku "MISS"

Angalia kama nimeku "MISS"

stevoh na mie naomba siku nyingine unimiss enh?teh
 
Last edited by a moderator:
kuna watu humu ndani nimewamis si mchezo yupo g. Mpolee, kongosho, liverpoolfc, Invisible, Boflooo, smile. Ao ni baadhi tu. Ukiwaona au wakija nina salam zao.

Shkamoo, Mambo, Hujambo, how are you, hi.
Unaweza chagua salam yoyote!

mie simisiki au semenya nini?
 
Mphamvu eee! Mara ya kwanza kuona jina lako nikadhan ni mp*um**vu. Usipende shar bhana

Mantakhof kuhusu jina, umesaha kuna ukoo wa Mbo.ro kule uchagani?
Kwani kumpa mtu haki yake (tusi, in this case) ni kutaka shari sheikh wangu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom