Angalia Hali tete UDOM leo! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angalia Hali tete UDOM leo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Oct 16, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,921
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Hivi ndivyo hali ilivyokuwa UDOM asubuhi ya leo, Serikali isipokuwa makini inatengeza bomu kubwa sana after few years!!

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,418
    Likes Received: 3,905
    Trophy Points: 280
    Poor HR recruitment, ita watu wachache wenye sifa kwa interview. Ni upumbavu kuitakia watu mia kwa nafasi kumi.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    sio mia kaka, kuna position ya hr manager, nafasi ni 12 lakini sistangu aliniambia alikuta raia ka buku hv, na karibu nusu ya walioitwa hawakuka! ni nowmer!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    Duh! Si mchezo.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,921
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Not fair infact
     
  6. G

    Gavanor Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni 1st year au?
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Human Resources Manager anatakiwa arudi college kusoma
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha mkuu, wasaka ajira hao
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,921
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Ajira hizo we Husninyo
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    nashangaa kwani walipotuma maombi hawakutuma na cv zao? Kwanini chuo hakiuanza kufanya mchujo kwa cv na kuwabakisha wachache kwa interview.
     
  11. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndo mana mi sikwenda. Upuuz huo!
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wangepokea maombi kisha wakachuja kutokana na CVs jinsi zilivyokaa baadae wakatangaza majina machache ambayo ndiyo yatafanyiwa interview.
     
  13. Mama Stan

    Mama Stan Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    Nikweli aisee, hai ingii akililni kuita watu 1224 kuja kugombea nafasi 10 tu, umtoe mtu kidabaga kweli? labda huu ni mfumo mpya na watuambie faida zake ninini...
     
  14. G

    Gavanor Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui hii inaashiria nin kwa sisi ambao bado tuko mashulen!
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    kongamano la Udom kujitangaza na kujisafisha kisiasa,kuwa hakuna ajira za kufahamiana
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    Lazma tanzani tufanye interview kwa kutumia software. Itasaidia kuundoa usumbufu huu.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,969
    Likes Received: 2,963
    Trophy Points: 280
    alaa kumbe!!.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,143
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    upuuzi mpya ingawa waweza kuitwa utaratibu mpya.
     
  19. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 770
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 180
    Pspf na hata crdb wamefanya kama udom walivyofanya, may be huu ndio utaratibu mpya. HR tufahamisheni why this.
     
  20. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Kama hari ndio hii basi somo la Entrepreneurship linatakiwa kutiliwa mkazo mashuleni inasikitisha kuona watu zaidi ya 1000 wakigombania nafasi kumi this is very shame kwa wasomi wetu wakati kuna opportunity kibao bongo.
     
Loading...